PDA

View Full Version : Người mới đây

tuxedo_matna_t
16-11-2003, 13:59
Đệ là người mới . Chưa biét nhiều về LSB mong cac huynh đệ chỉ giáo cho đệ.

Tinhdinhsonha
16-11-2003, 14:21
chào mừng đệ gia nhập lương sơn chúc đệ mọi điều hạnh phúc nhất nhé,tỷ bảo này trên này lạnh lắm đấy hihi.
tỷ chuyển cho đệ 10.000 mua chăn ấm nhé.

baby_hp
16-11-2003, 15:27
chúc mừng đệ lên LS ! có gì cần giúp cứ nói 1 tiếng huynh sẽ giúp liền

hongduyent
16-11-2003, 18:03
Chào người anh em! tuxeđo ở mãi cung trăng bị thuy thủ mặt trăng đuổi hay sao mà lên lương sơn thế này. Tôi nghiệp. Có gì thì cứ nói với hongduyent nhé

LSB-YenThanh
16-11-2003, 19:16
Chào mừng đệ ra nhập lương sơn bây giờ huynh không có quà hì tặng đệ vì dạo này huynh bí quá

tuxedo_matna_t
16-11-2003, 19:54
Đệ cám ơn LSB kiep ve sau. Đệ chỉ thấy huynh chao mưng đệ là đệ rất vui rồi. Không cân huynh phai tặng qua đâu. Vi đệ đã đươc tinhdinhsonha cho 10.000 để mua chăn rồi.
Đệ lên lương sơn vi đi đi tim thuỷ thu mặt trăng và đi lac lên đây thôi.
Huynh, tỉ nào có tin tức gì của thuỷ thủ mặt trăng thì liên lạc với đệ ngay nhé. Đệ rât cám ơn

tihoangtu2003
16-11-2003, 20:39
đã rồi mới vô có 10000$sài rôi .chúc bạn vui vẻ và nhớ đọc qui định đi nha!

Anonymous
24-11-2003, 10:13
Đệ laf người mới gia nhập mà đã có cách kiếm $ nhanh đến như vậy chắc là các huynh pwr đây gặp phải đối thủ lớn rồi đa. Nhưng không sao, càng đông càng vui mà. Mưngf đệ gia nhập lương sơn.

Tinhdinhsonha
24-11-2003, 16:51
hihi huynh ơi ai bảo đấy là kiếm đô nào tuxedo chưa kiếm mà cũng có đó chứ ,huynh thử dễ thương như thế mà xem cũng đầy toàn đô là đô.Mà muội gửi cho em nó một chút để mua chăn ấm mà trên này lạnh lắm.Đệ mua chăn chưa hả?

lonely_helian
24-11-2003, 17:35
Người trong một nhà thì tất nhiên là phải giúp nhau rồi ,người anh em ạ.Nhưng tui ghen tị với huynh quá.Chưa gì đã được lì xì rồi :D .Tinhdinhsonha à,tỉ thiên vị nhé.

LSB-Mèo Đen
24-11-2003, 20:30
người mà đệ muốn kiếm thì lâu lắm rồi ko có lên trên LS rồi, có lẽ là muội ấy bỏ LS ra đi rồi, đệ nên hỏi mọi người lại đi, chúc đệ vui vẻ khi lên trên LS nhé và tìm được người mà đệ muốn tìm.

tuxedo_matna_t
25-11-2003, 13:11
Người trong một nhà thì tất nhiên là phải giúp nhau rồi ,người anh em ạ.Nhưng tui ghen tị với huynh quá.Chưa gì đã được lì xì rồi :D .Tinhdinhsonha à,tỉ thiên vị nhé.
Thôi mà mm ơi đừng ghen tị như thế nữa chắc tại huynh may mắn một chút thui mà hhì,tỷ ý không chuyển cho muội hay là huynh chuyển nhé,đồng ý không nào nhưng ma huynh chỉ có một chút xiu thui muội có đồng ý không hả?
to tdsh tỷ:tỷ ơi đệ mua được hai cái chăn rùi ấm lắm nhưng vẫn còn tiền hihi

HanBang
25-11-2003, 13:20
Hi chào đệ rất vui mừng đón đệ vào lương sơn nha , vào trong lương sơn vui lắm mà . Thế đệ cần bao nhiêu tiền để huynh cho đệ cũng phải cố gắng lên ở lương sơn cũng dễ sống lắm mà. Có gì không biết cứ hỏi huynh sẽ trả lời hết nhé. Nếu có việc gì không biết cứ gửi tin nhắn cho huynh , huynh sẽ giúp đệ hết sức mình.
Ok chúc đệ vui vẻ và khoẻ mạnh và kiếm được nhiều tiền ở lương sơn nhé.
Chúc may mắn :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P
Mong rằng chúng ta sẽ là huynh đệ tốt của nhau :D :D :D :D :D :D :P

Tinhdinhsonha
25-11-2003, 14:20
Trời ơi huynh gì đó ơi chữ ký nhìn ghê quá đi,nhưng mong sao người không ghê như thế.
To mọi người:tình định sơn hà không thể gửi tiền cho tất cả mọi người được,mong mọi người thông cảm nhé,mọi người có thể gửi cho nhau mà hì chúc vui vẻ

Datmasuto
25-11-2003, 17:29
To mọi người:tình định sơn hà không thể gửi tiền cho tất cả mọi người được,mong mọi người thông cảm nhé,mọi người có thể gửi cho nhau mà hì chúc vui vẻ[/quote]Thôi thế thì chị tình định sơn hà chỉ gửi cho em thôi vậy. :02_grin:

o0o_AlexMack_o0o
25-11-2003, 19:43

Người trong một nhà thì tất nhiên là phải giúp nhau rồi ,người anh em
ạ.chú đệ vui vẻ trên LSb chúng ta!

Tinhdinhsonha
26-11-2003, 15:10
To mọi người:tình định sơn hà không thể gửi tiền cho tất cả mọi người được,mong mọi người thông cảm nhé,mọi người có thể gửi cho nhau mà hì chúc vui vẻThôi thế thì chị tình định sơn hà chỉ gửi cho em thôi vậy. :02_grin:[/quote]

Tinhdinhsonha
26-11-2003, 15:11
To mọi người:tình định sơn hà không thể gửi tiền cho tất cả mọi người được,mong mọi người thông cảm nhé,mọi người có thể gửi cho nhau mà hì chúc vui vẻThôi thế thì chị tình định sơn hà chỉ gửi cho em thôi vậy. :02_grin:[/quote]
thôi mà đệ tỷ đang bí lắm đừng có nhõng nhẽo nữa mà hiểu không?Bao giờ tỷ nhận được tiền lương tỷ sẽ dẫn đẹ đi ăn kem nhé hihi
Chúc mọi người vui vẻ nha

hongduyent
26-11-2003, 16:59
trời mấy em nhõng nhẽo quá. Chị tinhdínhonha đang bị người ta lưa mất tiền kia kìa. Vòi hoài chị ấy húp cháo hả mấy em. Đừng ghen tỵ nhau nữa rồi mấy em cũng có nhiều $ thôi.(nuế ai may măn) Nhớ luyện võ công nhé. Thế tuxedo đệ đã kiếm được sư phụ chưa?

tuxedo_matna_t
26-11-2003, 17:14
Hi chào đệ rất vui mừng đón đệ vào lương sơn nha , vào trong lương sơn vui lắm mà . Thế đệ cần bao nhiêu tiền để huynh cho đệ cũng phải cố gắng lên ở lương sơn cũng dễ sống lắm mà. Có gì không biết cứ hỏi huynh sẽ trả lời hết nhé. Nếu có việc gì không biết cứ gửi tin nhắn cho huynh , huynh sẽ giúp đệ hết sức mình.
Ok chúc đệ vui vẻ và khoẻ mạnh và kiếm được nhiều tiền ở lương sơn nhé.
Chúc may mắn :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P :P
Mong rằng chúng ta sẽ là huynh đệ tốt của nhau :D :D :D :D :D :D :P
Huynh bảo đệ cần bao nhiêu thì để huynh cho nhưng đệ thấy huynh đang bí quá mà. Cám ơn huynh đã quan tâm đến đệ nha nhưng huynh đang không có lên đệ cũng không dám làm phiền đến huynh đâu. Cám ơn mọi người đã quan tâm đên đệ nha.

HanBang
27-11-2003, 18:56
Chào người mới,nếu cần gì cứ hoi huynh nhé!!!

yeu_lam
27-11-2003, 20:10
đại ca GIAU NHAT LUONG SON ơi...Đại ca nói là mình khinh tiền ..Vậy đại ca giúp cho đệ 1 ít đi...Đệ cũng là người mới nè...

độc ngã hành
27-11-2003, 20:53
ngu đệ là người mới nè.
có ai vỗ tay khen đệ một cái cho đệ vui nào.
đệ giới thiệu nhá :
23t
quê Hải Phòng
sv năm cuối
trường Đại học xây dựng.

VO DANH KHACH
28-11-2003, 20:01
chăn vơi chả chiếu. bộ tinhdinhsonha gi đó muôn đi ngủ rồi hả. thôi về nhà đi. mà này sao trại lương sơn nhà ta quy cu thế nhỉ. viết bao nhiêu mà chả đươc. làm người ta gửi mấy lần toàn bị lỗi, cứ tưởng làm sao. tốn tiền giờ

seta
28-11-2003, 22:09
ẻtong này còn thiếu seta nhỉ nhưng vào đây almf quen có cái gì lót dạ không đây chứ nếu không là đi à nha bụng đang đói không thể ở lâu được tiếc quá nhỉ

HanBang
29-11-2003, 12:29
đại ca GIAU NHAT LUONG SON ơi...Đại ca nói là mình khinh tiền ..Vậy đại ca giúp cho đệ 1 ít đi...Đệ cũng là người mới nè...
Hi hi,huynh ơi,chỉ vì khinh tiền nên đệ nghèo lắm,giúp huynh 1000$ thôi!!!

Tinhdinhsonha
29-11-2003, 16:48
chăn vơi chả chiếu. bộ tinhdinhsonha gi đó muôn đi ngủ rồi hả. thôi về nhà đi. mà này sao trại lương sơn nhà ta quy cu thế nhỉ. viết bao nhiêu mà chả đươc. làm người ta gửi mấy lần toàn bị lỗi, cứ tưởng làm sao. tốn tiền giờ
Hic huynh này nữa ai mà chẳng phải ngủ cơ chứ.Sơn trại càng ngày càng phải quy củ chứ không thì loạn lên mất còn gì hả huynh?Mà huynh này vào lâu rồi sao không viết bài gì hết nhỉ?
:?:

o0o_AlexMack_o0o
29-11-2003, 20:57

tuxedo_matna_t
30-11-2003, 20:22
Chào người mới,nếu cần gì cứ hoi huynh nhé!!!
Huynh ơi! Đệ muốn cá độ mà không biết vào đâu. Huynh có thể giúp đệ không. Mọi người có ai giúp đệ với.

boy_tim_girl_t
05-12-2003, 07:18
Đệ cũng người mới nè. Rất muốn làm quen vói huynh. Monh huynh giúp đỡ nha.

best_bai
05-12-2003, 16:16
Hay lắm ai cũng là người mới chưa hiểu gì về lương sơn bạc,tại sao chúng ta không nương tựa vào nhau để sống nhỉ,các bác thấy ý kiến này thế nào

tuxedo_matna_t
07-12-2003, 19:22
Hay lắm ai cũng là người mới chưa hiểu gì về lương sơn bạc,tại sao chúng ta không nương tựa vào nhau để sống nhỉ,các bác thấy ý kiến này thế nào
Ý kiến rất hay đó đệ tán thành ý kiến đó của huynh. Còn các huynh đệ tỉ muội thấy thế nào?

bogiavn1985
07-12-2003, 20:00
cac huynh oi de la linh moi day de mong duoc cac huynh chi giao va bao ban .cac huynh co ai biet lap trang wed ko giup cho de voicolor=red]text[/color] Tip: you can also use color=#FF0000

tihoangtu2003
07-12-2003, 20:17
cac huynh oi de la linh moi day de mong duoc cac huynh chi giao va bao ban .cac huynh co ai biet lap trang wed ko giup cho de voicolor=red]text[/color] Tip: you can also use color=#FF0000

người mới thì người mới post bài không có dấu là xơi cảnh cáo chứ đừng có than!nói thì nói mà cũng làm wen nha.

tuxedo_matna_t
14-12-2003, 11:08
Các huynh ơi! đệ hết xiền rùi. Huynh nào giầu có thì cho đệ xin một ít mua nhà đi. Giúp đệ nha, đệ xin cảm ơn rất rất ...nhiều luôn. hic hic

Thachtu
14-12-2003, 13:13
Kính chào các chư vị huynh đệ, tôi là Thạch Tú, người ta thường gọi là Biển mệnh tam lang xưa nay. hôm nay mới nhập sơn, kính mong chư vị huynh đệ chỉ giáo cho.
xin giới thiệu qua, là một người thích đọc các truyện cổ trung quốc, nhất là thuỷ hử. nay thấy trang web này lên muốn tham gia cùng trao đổi và bàn luận với những người thích truyện thuỷ hử. nick yahoo của tôi là:thienlydochanhnhan. rất mong sự giúp đỡ của chư vị huynh đệ.

hongduyent
17-12-2003, 17:31
tuxedo hết tiền rùi hả? cần nhà hả đệ? để tỷ gủi cho ngôi nhà nhá, chứ gủi tiền mùa nhà rồi đệ lại không mua, đi cá đọ hết thì vừa. Cám ơn chị đi. ^_^

boy_tim_girl_t
02-07-2004, 21:35
đâu nào có đệ nào mới vào lsb thì hãy tìm đến tui đây,tui mới xin làm ở công ty bảo hiểm nhân thọ,tôi sẽ mang đến cho bạn một niềm tin đích thực mà không phải lo nghĩ điều gì.công ty tui sẽ lo cho bạn cả khi bạn lên chức ông bà.hay việc lo mai táng cho bạn 8-) 8-) 8-)

Hà Sáo
03-07-2004, 14:26

oài thèng này vào đây bao nhiêu lâu roài mà còn kêu là người mới hả
chúc chú vui vẻ sớm có cháu bế nhé

LSB-THU HÀ
03-07-2004, 14:34
vào LS lâu thía bây giờ mới vô chào hỏi , hic ... tặng cho 1$ lấy may mắn nè , còm muốn tìm vợ nhớ zô KNV nhé :)):)):))

tuxedo_matna_t
03-07-2004, 15:14
Ặc thằng điên nào nó lôi bài của em lên thế này.Các bác nhìn lại hộ em xem em viết bài này từ khi nào nhá.Hic thàng này nó chơi đểu em các bác ạ