PDA

View Full Version : GIỜ NÀY EM Ở ĐÂU?

Trang : [1] 2

LSB-Hell
11-11-2003, 23:17
Thế là mối tình đầu đã đi qua một cách nhanh chóng,nhưng dù có nhanh thì vẫn đọng lại trong tôi biết bao nhiêu kỷ niệm.Em yêu hỡi!em có biết không?anh vẫn còn yêu em nhiều lắm,vẫn nhớ những ánh mắt ngày nào ta trao cho nhau đầy dấu yêu,lúc đó anh ngập tràn trong hạnhphúc,tưởng chừng như không có ai có thể chia xa đôi chúng ta .Những tháng ngày đó anh giành hết tình cảm cho em,em có biết không?thời gian đó,trong đầu anh chỉ có bóng hình của em là trên hết,anh chỉ nghĩ làm sao cho đôi ta được hạnh phúc mãi mãi trong cõi đời này.Nhưng chuyện đó đã.............nó là một cú sốc đối với anh,trong người anh cảm thấy hụt hẫng vô cùng,anh chẳng thiết làm gì cả,kể cả chuyện học hành mặc dù anh chuẩn bị ra trường nhưng anh không còn thiết gì nữa,anh cũng chẳng muốn học nữa,nói chung là anh chẳng còn thiết nghĩ gì cho tương lai của chính mình nữa.Em yêu hỡi giờ này em ở đâu?em có còn nhớ gì đến anh không?Từ khi người ấy đến với em những buổi đầu,anh đã có linh cảm là đôi ta sẽ mất nhau,nhưng anh không thể làm được cái gì để giữ em lại,có phải anh yếu đuối quá không em,anh quá nhu nhược khôngtựtin vào chính bản thân mình nữa.Từngày đôi ta xa nhau cho đến nay em có hạnh phúc không?có vui vẻ không?chắc là có............Bây giờ anh chỉ được thầm chúc em được hạnh phúc,và mong rằng chuyện đó không xảy ra đối với em lần thứ hai.Những kỷ niệm của chúng ta,anh xin em cho phép anh được giữ chúng mãi maĩ trong tim vì đó là một điều minh chứng cho mối tình của chúng ta.Người ta thường nói mối tình đầu thường kó có thể thành được,nghĩ đến thế thì anh thấy con người mình được nhẽ nhõm đi phần nào,mặc dù là anh không tin vào điều đó nhưng bây giờ đã phải tin.Giờ này em ở đâu!mặc dù rất gần nhưng cũng rất xa,em biết không trước mặt em anh vẫn phải thể hiện là anh vẫn đang hạnh phúc với một ai đó và hình như em cũng nghĩ thế thì phải,nhưng thực tình là anh không còn biết yêu nữa hay nói cách khác là anh không còn yêu được ai như đã từng yêu em,anh không giám nghĩ là có ngày mình sẽ yêu người khác được nữa vì anh đã giành hết tình cảm cho em rồi.....

Ai đã mang người tôi mến yêu
Ném khỏi hồn tôi một buổi chiều
Héo hắt trong lòng, tình tôi chết
Y êu thương chẳng nhẽ có bấy nhiêu
Êm ái làm sao lúc gần nhau
Uống chung ly tình thắm đượm màu
Em giờ hờ hững quên người cũ
Mai này ta có nhận ra nhau!

Trong suốt cuộc đời này anh mãi yêu em.

thanh-co
12-11-2003, 14:14
Buồn quá anh à ! Nghe như bài Nhớ em của Lam Trường í . " Khi em ra đi biết em có con nhớ tới anh không . Giờ đây ở hai phưong trời xa lạ mỗi người đều có một cuộc sống riêng . Giả sử một ngày nào đó tình cờ ta gặp lại nhau biết có được vui như ngày nào không hay chẳng biết nói gì hơn ..."

LSB-Hell
12-11-2003, 22:19
Hàng ngày vẫn gặp em trên lớp,nhưng anh chẳng nói được câu nào với em,tưởng chừng như có một rào cản ngăn anh lại mỗi khi anh định nói chuyện với em.Em yêu hỡi!vẫn con người đó,vẫn ánh mắt đó nhìn anh như ngày nào chúng ta vẫn........Nhưng bây giờ anh không còn sở hữu được nó nữa.Nhưng anh vẫn không thể quên được em,khi đôi ta gặp nhau,anh vẫn chờ đợi một điều gì đó ở em,anh vẫn không tin rằng đã mất em,anh vẫn hy vọng rằng em sẽ nghĩ lại.Giờ này chắc em đã ngủ rồi,nhưng anh vẫn thầm gọi tên em.....Em yêu ơi........anh nhớ em lắm

cogaingaytho
15-11-2003, 14:36
Tình yêu là gi hả Anh..?

Em đã hỏi Anh câu đó trước khi chúng mình yêu nhau ...Va` rồi chúng mình tới với nhau một cách tình cờ mà ko cờ mà ko ai nhận ra ...!?

Những ngày tháng vui vẻ bên nhau , hạnh phúc , có nhau...& rùi một ngày cũng ko ai ngờ , Anh nói lời chia tay...?
Ko mọt lý do . ko mọt lời giải thích...??????

Em chi còn biết tự hỏi chính mình ; Vậy Yêu la gì nhỉ...Ko co ly do ...Ko thể giải thích tại sao ta yêu người đó, mặc dù đau khổ ...vẫn yêu.!!!

Yêu...????????? Đau khổ..????????? Hạnh phúc...?????????

Chỉ lòng mình mới hiểu

Yêu Anh mãi , ko cần suy tính ...!

XXXXX

LSB-Hell
15-11-2003, 14:45
Tình yêu thường mang đến cho ta"Đau khổ và Hanh Phúc"đó là cái lẽ tất yếu của tình yêu phải không em?nhưng khi yêu vào thì không có ai nghĩ tới ngày phải chia xa.Giờ này em ở đâu?anh mong và nhớ em rất nhiều(nhớ ánh mắt....nhớ đôi môi......)Giờ đây!khi hai đứa đã không còn đi chung trên một con đường nữa nhưng anh vẫn thầm nói yêu em.

Một lần nữa anh xin được nói:Anh mãi yêu em.

cogaingaytho
15-11-2003, 14:56
GIỜ NÀY EM NƠI ĐÂU?
Anh mãi yêu em !
!!!!

Tại sao cứ phải ôm mãi trong lòng một mối tình đau khổ..." Em đã ra đi , ko nói năng chi..."
Cái gì đã qua cứ để cho nó qua đi , đừng cố nín kéo nát tan tình ta chi hỡi Anh...
???

Đừng luôn nhìn về quá khứ... Hãy nhìn vao tương lai , tương lai cua Anh...đúng nó là của Anh ...ko ai ngoài Anh phả
Hãy tìm cho mình một cuộc sông mới , đúng, ko có em but ko phải là tất cả...Còn có những ngươi khác cũng đáng được Anh yêu, Anh để ý tới... !?

HÃY QUÊN EM ĐI Hỡi người yêu dấu...

Tình ơi xin ngủ yên!!!

XXX

LSB-Hell
15-11-2003, 15:06
Em yêu hỡi!em biết rõ tính cách của con người anh mà,anh là mọtt người sống về tình cảm và coi trọng tình cảm là trên hết,nên những gì đã xảy ra với chúng ta anh khó có thể nào làm nó pha mờ đi được,có lẽ là chỉ có thời gian mới giúp anh làm được điều đó.LOVE IS?tại sao mi làm cho ta mệt mỏi như thế này nhỉ.

cogaingaytho
15-11-2003, 15:25
Viết thư tình ...khó thật , làm sao mà chỉ mấy dòng chữ này can nói hêt được tấm chân tình em giành chon trao Anh ???

Nhưng... ko gặp mặt nhau , ko gọi điện thoại...thì chỉ còn cách viết thư gửi Anh thôi . Co uỷ mỵ quá ko?
Anh có thích như thế này ko ?Anh biết đấy , con gái thương ich kỷ ...đúng . Kể cả khi biết mình sai vẫn ko chịu nhạn đâu...
Anh đã giận , giận Em thật sao Anh ? Chỉ vì quá yêu Anh , Em ko thể chiu được khi Anh tỏ ra thân mật với cô gai khac ngoài Em...Anh ko nhìn vào mắt Em _ ánh mắt chìu mến _vẫn thường sưởi ấm lòng Em, ko còn hat cho Em nghe những bài hat mà Em yêu thích...

???? Anh giận Em thật sao ?

Dừng làm vậy Anh nhé, Em ko muốn chỉ trong ngày kỷ niệm 1 tháng yêu nhau mà chúng minh cãi nhau tận 3 làn...
Quá nhiều ...để ma bỏ qua?

**** Em Yêu và mãi Yêu...!!!! Dù... Mong rằng mọi sự rùi sẽ qua...
Missing you _ my darling!
xxxx

bibi
16-11-2003, 13:19
Anh!!!
Em biết nói gì đây khi mọi thứ đã trôi qua, cả anh cũng trôi qua thật nhanh khiến em cũng k thể cảm nhận đc mình đã mất A thật rồi.
Chẳng giận A đâu nhưng em thật buồn khi em chợt tỉnh giấc, giấc mộng 1 thời em đã yêu A.
Em hiểu trái tim E thuộc về A nhưng em lại k thể thuộc về riêng 1 ai.
Thật ngớ ngẩn phải k A ???Nhưng đó lại là 1 sự thật.
Sự thật mà cả A&E đều nên chấp nhận.
Nụ cười của em khiến cho trái tim em dau nhoi nhưng Anh cảm thấy yên vui ... E cũng sẽ cam lòng ............
....................

tinhyeumuonthuo
16-11-2003, 18:14
"Còn lại gì bên anh đây giờ thì ta đã xa nhau trong vòng tay , còn lại gì này người hỡi những ước muốn mịt mù trên lối , giờ chỉ còn bên anh đây khi người đã xa xa thật rồi, nếu mai đây đời ta lại không có nhau xa nhau thật rồi ..." ạnh và em cũng giống như lời bài hát này vậy .Hãy vững tin ngày mai mình có nhau ..

LSB-Hell
17-11-2003, 12:06
Em yêu hỡi!em có biết,khi yêu em anh như đang sống trong một giấc mộng,một giấc mộng tuyệt đẹp đối với anh,nhưng giờ đây khi tỉnh giấc mộng thì anh vẫn còn thấy bàng hoàng và nuối tiếc,hình như anh không thể quay lại với hiện thực của cuộc sống này,khi anh tỉnh lại sau một giấc mộnh dài thì cuộc sống này đã trôi đi một thời gian,có lẽ cái thời gian trôi qua đó anh không thể đuổi kịp được.Nhưng nếu cho anh một lần nữa như thế"để được yêu em"thì anh cũng chấp nhận.Em yêu hỡi!giờ này em ở đâu?
"Người ơi!xin em quay về".

tinhyeumuonthuo
17-11-2003, 17:59
Những gì đã qua , xin anh hãy chôn chặt tận đáy lòng mình , hãy coi như đó chỉ là một cơn gió thoảng qua , và một cơn mưa rào chợt tạnh. Tất cả chỉ còn lại là những dĩ vãng nhạt nhoà , anh đừng cố níu kéo để rồi tất cả chẳng được gì . Tạm biệt anh yêu , cầu mong anh luôn hạnh phúc .

LSB-Hell
17-11-2003, 22:34
Ôi một tình yêu tuyệt đẹp đã trôi qua,và chỉ còn vương lại một câu hỏi trong anh đó là:Tình yêu là gì?.....

Em yêu hỡi!từ khi chúng ta chia tay nhau,anh đã từng coi cuộc tình của chúng ta chỉ là cơn gió thoảng qua và một cơn mưa rào vừa tạnh,người ta thường nói:sau cơn mưa trời lại sáng,nhưng anh vừa trải qua một cơn mưa rào mà trong suốt cuộc đời này anh không thể quên được,sau cơn mưa đó anh vẫn còn ảnh hưởng của nó....,chắc chỉ còn có thời gian mới có thể.....

Ngồi đây anh vẫn theo dõi từng bước đi của em hằng ngày,anh chỉ thầm mong cho em được mãi mãi hạnh phúc

CHÀO EM!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tinhyeumuonthuo
18-11-2003, 17:53
Anh yêu dấu ...
Giờ đây em không còn được gần nơi anh nữa , nhưng em nguyện suốt cuộc đời này chôn chặt bóng hình anh . Nơi xa đó không biết anh có còn nhớ đến em như em đang nhớ về anh hay không ? Mong rằng anh cũng như em vậy lúc nào cũng mãi mãi nhớ đến nhau anh nhé . Tạm biệt anh .

LSB-Hell
18-11-2003, 22:55
Chúng ta hãy coi đó là một kỷ niệm,một kỷ niệm thật tuyệt vời phải không em?chúng ta hãy giữ nó mãi trong lòng,và hãy để nó luôn luôn đẹp đẽ như vậy.

Người đi một nửa hồn tôi mất
Một nửa hồn tôi sống dại khờ

Mãi mãi yêu em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tinhyeumuonthuo
19-11-2003, 10:49
Dù cho xa nhau mãi mãi , nhưng em vẫn nguyện luôn yêu mãi mình anh . Hãy làm tất cả để cho em thấy tình yêu em dành cho anh không phải là vô nghĩa .

LSB-Hell
19-11-2003, 13:12
Người anh yêu hỡi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Em đã từng nói

"Dù cho xa nhau mãi mãi , nhưng em vẫn nguyện luôn yêu mãi mình anh . Hãy làm tất cả để cho em thấy tình yêu em dành cho anh không phải là vô nghĩa" .

Những gì đã qua,anh đang cố chôn chặt trong lòng,và coi nó như một kỷ niệm tuyệt vời.Nhưng nghe những lời nói của em...............anh cảm thấy...............nhớ
Em yêu hỡi!

tinhyeumuonthuo
19-11-2003, 13:17
Anh yêu dấu !
Phải chăng em đã có những lời nói , những việc làm và hành động không tốt để anh phải nghi ngờ tình yêu mà em dành cho anh vậy ? anh nói đi cho dù sau này mình chẳng còn gì nữa . Tất cả em sẽ sửa đổi chỉ mong rằng một ngày nào đó bóng anh sẽ nhạt nhoà .

LSB-Hell
19-11-2003, 13:25
Không phải vậy đâu em,em đừng có nặng lời với anh như vậy.Những tình cảm của em anh hiểu và rất hiểu chứ,em biết không,đọc những lời của em anh cảm thấy tình cảm ngày nào mà anh chôn chặt bấy lâu nay hình như nó được thức tỉnh lại vậy,em có biếy không?anh vẫn còn yêu em lắm.

tinhyeumuonthuo
19-11-2003, 13:28
Vẫn còn yêu em nhiều lắm , nhưng tất cả chỉ là những lời đầu môi chót lưỡi , anh bảo em sao có thể tin đây ? hãy chứng minh điều đó cho em thấy nếu anh thật sự vẫn còn yêu em .

LSB-Hell
19-11-2003, 22:18
Vẫn trên con đường quen thuộc ngày nào,nhưng bây giờ chỉ còn mình anh lẻ loi đi một mình trên con đường đó,vẫn những lời nói yêu thương ngày nào em nói với anh vẫn còn đó,................bao kỷ niệm đó chẳng nhẽ anh đành quên sao.

cobecuaanh
19-11-2003, 22:30
Rồi tất cả chỉ còn lại trong mơ
Em gửi lại bên bến sông ngày ấy
Em nông nổi có bao giờ biết khóc
KHi anh vô tình quay mặt làm ngơ !!!!!!!!!

LSB-Hell
20-11-2003, 08:23
Bên bến sông tình ta ngày ấy
Mây trời đơn độc chỉ mình anh
Quạnh quẽ cô đơn với nỗi buồn
Cô bé của anh ra đi mất

Em ra đi không quay đầu lại
Không lời nhắn nhủ gửi cho anh
Để trong lòng anh bao nuối tiếc
Những ân tình ta trao chọn cho nhau!!!!!!!! :55:mãi mãi

cogaingaytho
20-11-2003, 18:45
Người E yêu E hỡi !
Có nghe chăng nhịp đập nơi trái tim E. E nhớ A nhiều , nhớ giây phút đôi ta cùng chung bươc ... những bước chân đó rui sẽ đi đến đâu , về đâu?
Anh làm sao eđã đi , mà hình bóng vẫn đâu đây , ...Nhớ quá , biết làm dao đây...
Anh yêu à sao đi xa quá vậy , làm sao E đuổi kịp ...E ko đi nữa mặc A đấy...Nhớ quay về sớm ha ...
Đợi tin Anh ...

Yêu A và mãi Yêu...XXXXX

LSB-Hell
20-11-2003, 22:59
Em!!!!!!
Tình yêu đôi ta sao mang đầy trông gai và chua cay,con tim anh vẫn còn thổn thức như ngày nào đôi ta còn chung bước,em yêi hỡi rồi thời gian sẽ dần xoá hết đi những kỷ niệm đôi ta,vì sao đôi ta xa nhau khi đang yêu thương.Người yêu dấu ơi!anh nhớ em nhiều lắm.

"người đi còn mãi bóng dáng ấy,ánh mắt ấy,tiếng nói ấy trôi dần xa theo chân mây khắp chân trời"
"Lệ tuôn rơi sao không thôi,thời gian bao đêm trôi mình anh ôm đơn côi tình xa xôi"

Tình yêu của anh giành cho em vẫn nồng nàn như ngày nào ta trao cho nhau.

Tình đôi ta nay chia xa,thầm mong em bên ai đừng như anh.
Tình đôi ta nay chia xa,thầm mong em yên vui đừng nhớ anh

Anh mãi yêu em!!!!!!!!! :1luvu:

cogaingaytho
22-11-2003, 10:38
Đợi chờ...!?????????
Tại sao lại cứ phải đợi chờ hả anh? Em ko thích cứ phải ...mỗi khi anh nói. Tại sao ...Anh?
Em trao Anh ....mà Anh đã vội quên ....?????
Rùi một ngày kia anh dắt tay một người con gái khác ...cùng cười vui ...ánh mắt hạnh phúc ...
Em vẫn chờ ...chờ một ngày kia anh trở lại ...????????
Có về ko anh??? có ngày đó ko ? Em đã nhiều lần tự hỏi mình có đáng ko ...? Anh có đáng để Em phải...?
Anh có thể nói cho Em biết ko?
Em sẽ quên .... !
Anh cứ đi bên canhk bất cứ ai mà anh muốn ...Em ko ghen đâu ...Đâu phải có mỗi anh trên đời...Em đã mất long tin ở nơi anh rui..
bye người em đã từng yêu ...
kiêu kỳ 82

LSB-Hell
22-11-2003, 14:03
Em yêu hỡi!!!!!!!!
Tình chúng ta đã chia xa,anh sẽ cất giữ mãi maĩ những kỷ niệm đó.Em biết không?từ khi anh biết em có người yêu và không còn yêu anh nữa thì anh đã bơ vơ lạc lõng trên cõi đời này,anh phải tự đitìm hạnh phúc của chính mình chứ,anh phai chứng minh được với em rằng anh vẫn vững vàng sau cú sôcs này chứ(mặc dù không,,,,,,,)

Miss Chanh
22-11-2003, 14:08
Em yêu hỡi!!!!!!!!
Tình chúng ta đã chia xa,anh sẽ cất giữ mãi maĩ những kỷ niệm đó.Em biết không?từ khi anh biết em có người yêu và không còn yêu anh nữa thì anh đã bơ vơ lạc lõng trên cõi đời này,anh phải tự đitìm hạnh phúc của chính mình chứ,anh phai chứng minh được với em rằng anh vẫn vững vàng sau cú sôcs này chứ(mặc dù không,,,,,,,)
Nếu biết như thế thì anh hãy quên em đi , hãy đi tìm 1 tình yêu mới , tìm 1 niềm vui mới . Đừng nhớ đến em , đừng hoài niệm về những gì đã qua nữa !!!

LSB-Hell
22-11-2003, 14:23
Một cuộc tình mới ư,em yêu hỡi!em nghĩ liệu anh có thể làm được một lần nữa không?khi tất cả tình cảm của anh đã giành hết cho em rồi,anh không thể làm lại một lần nữa,cũng có thể cho đó là một điều sợ sệt mà anh đang chốn chạy cuộc tình vừa qua,hay là anh không còn đủ tự ti vào tình yêu nữa.......Anh mãi yêu em!!!!

Miss Chanh
22-11-2003, 14:26
Một cuộc tình mới ư,em yêu hỡi!em nghĩ liệu anh có thể làm được một lần nữa không?khi tất cả tình cảm của anh đã giành hết cho em rồi,anh không thể làm lại một lần nữa,cũng có thể cho đó là một điều sợ sệt mà anh đang chốn chạy cuộc tình vừa qua,hay là anh không còn đủ tự ti vào tình yêu nữa.......Anh mãi yêu em!!!!
Cuộc đời này có rất nhiều trái ngang lắm anh ơi , đừng mãi ôm ảo tưởng như thế để rồi phải thất vọng dâng đầy . Hãy quên em đi , hãy tìm cho mình một người mới thích hợp hơn em. Hãy bắt đầu một tình yêu mới ! Nhé anh !

LSB-Hell
22-11-2003, 14:50
Đúng vậy!em yêu hỡi,càng sống lâu trên cõi đời này thì ta càng thấy sự trái ngang của cuộc đời này,như chuyện của đoi ta đó chính là minh chừng cho sự trái ngang đó phải không em.Chẳng nhẽ em lại nghĩ tình yêu của anh giành cho em suốt thời gian qua chỉ là ảo tưởng thôi sao?những lời nói cua emnhư hàng trăm mũi kim đâm sâu vào trái tim anh.....nghe những lời đó ânh buồn và thất vọng lắm..........Chào em!!!!!!!!!!

Miss Chanh
22-11-2003, 19:07
Đúng rồi đó anh , hãy quên em đi . Hãy nghĩ em là một con người xấu xa khi em đã làm tổn thương tình cảm của anh . Hãy nghĩ rằng anh chưa bao giờ quen em , chưa biết một người phụ bạc như em . Em biết anh đã phải đau khổ rất nhiều vì em , em cũng không biết phải làm gì trong lúc này nữa .... Hãy quên em đi nhé anh !!!

LSB-Hell
22-11-2003, 23:14
Em yêu hỡi!!!!!anh chấp nhận phần đau khổ nhất về mình,mặc dù vậy anh vẫn thấy được hạnh phúc.Người yêu dấu hỡi!em biết không trong chuyện này đều do anh cả,mọi sai trái đều do anh hết.Do anh quá kém cỏi và qua yếu đuối phải vậy không em,anh biết là anh sai rồi,anh đã không giám thổ lộ tình yêu của anh với em và giờ đây ngồi đây một mình anh vẫn nguyện cầu cho em được hạnh phúc bên người em yêu mãi mãi....... :dapdau:

bibi
23-11-2003, 14:36
HP là gì hả A??? Khi k ở bên người mình người mình yêu thì tìm đâu 1 HP đây A..............
E đã xa anh & giờ đây dâuc TY của em chỉ dành cho riêng mình A thôi thi em cũng chỉ có thể đứng phía xa để nhìn những bước đi của A. Em yêu A ............
Liều thuốc nàu khiến em có thể quên A đây???......................

LSB-Hell
23-11-2003, 14:51
người yêu dấu hỡi!!!!!!!!!cuộc đời anh đã vắng em rồi,và anh luôn nhớ em,suốt cuộc đời anh chỉ có em mà thôi.Tại sao anh lại mất em trong cuộcđời này,mà câu trả lời này chỉ có em mới trả lời cho anhmà thôi,anh xin em đó,hãycho anh một câu trả lời hoàn chỉnh có được không.........................Một câu trả lời hoàn chỉnh cho một tình yêu mà anh đã giành hết cho em.....

Miss Chanh
24-11-2003, 13:56
Anh ! Em không biết phải nói gì vào lúc này . Em cảm thấy rất xấu hổ trước sự rộng lượng của anh . Anh đừng tha thứ cho em , bởi anh càng làm thế em càng cảm thấy cắn rứt lương tâm . Em có thể vui được sao , có thể hạnh phúc được sao khi em phản bội lại tình yêu của mình , phản bội lại người mà mình yêu thương nhất trên đời ! Có lẽ em sẽ phải sống suốt quãng đời còn lại của mình trong sự ăn năn hối lỗi !!

bibi
24-11-2003, 21:16
Chia tay anh là sự thực, 1 sự thực mà giờ đâu em vẫn k thể tin nổi...
Đã có biết bao điều em muốn nói với anh mà giờ đây em chẳng biết mình sẽ phải bắt đầu từ đâu...
........E phải bắt đầu từ đâu hả anh???Yêu anh nhiều nhưng em k thể đến bên A................
Nói cho cùng E giờ đây k biết mình phải làm gi nữa ...thật buồn & thật nhớ anh..............

LSB-Hell
25-11-2003, 06:25
"Phản bội"ư?không!trong đầu anh không có điịnh nghĩ của từ đó đâu em à,tất cả là do lỗi của anh hết,do anh cả mà,em đừng nói như vậy chứ,em càng như vậy thì anh lại càng không thể quên em được.Bao nhiêu mơ ước về một tình yêu tươi đẹp dã tan vỡ,giờđâychỉ còn hình bóng của em cùng với giấc mộng không hoàn thiện mà anh chưa thể lắp ghép lại được.Anh yêu em nhiều lắm........thương và nhớ em nhiều..........anh của em.

Miss Chanh
25-11-2003, 07:40
Không , không phải là do lỗi của ạnh đâu ! Tại em hết mà , tại em cả mà . Anh đừng rộng lượng với em , đừng nhận hết tội vào mình như thế !!!! Anh làm cho em tự cảm thấy xấu hổ với chính bản thân mình . Chính em , chứ không phải ai khác , đã dẫm đạp lên tình cảm của anh . Cũng chính em , đã quay lưng lại với anh ... Trời ơi , giá như thời gian có thể quay ngược trở lại . Giá như...

LSB-Hell
25-11-2003, 11:03
Em yêu hỡi!tại sao hai chúng ta vẫn cứ giữ mãi cái tình trạng này nhỉ,nó sẽ chẳng đưa chúng ta đi đến đâu cả......Tại sao hai chúng ta đều nhận lỗi về mình nhỉ........Phải chăng tình cảm của hai chúng vẫn còn cho nhau....phải chăng là em vẫn thương nhớ về anh rất và anh vẫn còn tình cảm đối với em............Mãi yêu em! :25:

duy anh
25-11-2003, 13:08
TÌNH XƯA
Em thương yêu ! anh không biết giờ này em đang ở nơi đâu.Có lẽ chúng ta đã xa nhau được 3 năm rồi em nhỉ .Ngảy xưa anh cứ tưởng rẳng chúng ta không bao giờ xa nhau như bây giở .Ngày đó được đi bên em anh cảm thấy mỉnh sao mả hạnh phúc thế, anh luôn nghĩ rằng mình không bao giở đươc phép đánh mất em, nhưng rồi người ấy đã cướp đi mất em của anh và anh trở thành kẻ cô đơn .Em đi bỏ lại anh đơn côi trong cuoc đời này và cũng từ đó trái tim anh lạnh giá vói tình yêu . Em hãy về với anh đi :cry:

duy anh
25-11-2003, 13:41
TÌNH YÊU CÓ PHẢI LÀ SƯ LỪA DỐI?

Tỉnh yêu co' phai? là sự lừa dối phải không em .Em còn nhớ ngày xưa chúng ta đã noi' những gì với nhau không. Chúng ta hứa rằng mãi mãi là của nhau phải không em .Em còn hỏi anh rằng:" co' bao giờ anh phản bội em không?, còn em thì không bao giờ phản bội anh". Vậy mà cuôi' cùng thì em lại là người ra đi trước. Em! có bao giờ em nghĩ lại những gì ngày xưa không?

cogaingaytho
29-11-2003, 08:56
TÌNH YÊU KO PHẢI LÀ SỰ LỪA DỐI ĐÂU ANH Ạ!!
TÌNH YÊU đẹp lắm chứ ...ko thì tại sao ai cũng thích yêu ...Yêu nhiều là đằng khác,Yêu hết mình , Yêu đến ko còn là bản thân mình nữa chứ...
Trời Tình Yêu...!
But khi con tim ko còn chung nhịp thì mọi thứ đều co thể anh ạ!!! Không phải là đã quên ....mà là ko muốn nhớ !
Đừng cố níu kéo khi điều đó nằm ngoài tầm tay với...
Tình yêu ko pjhảo là sự miễn cưỡng ....hãy quên em đi và tìm cho mình một người mới ...sứng đàng với anh hơn...vâng can là hơn em thì sao...
Đùng quá nghĩ nhiều về quá khứ như thế ...Hãy sông yêu đời như khi chưa có nhau...
Tạm biệt....
Một mối tình đã qua...?????
Em sẽ ko quay lại đâu..
Mong ....ko gặp lại ....& can coi nhau như những người bạn????

LSB-Hell
05-12-2003, 12:34
khi yêu thì không thể có sự lừa rối được,vì đã yêu thì phải yêu cho hết mình,còn nếu không có tình yêu thì cái chuyện lừa dối chỉ là bình thường thôi,vì lúc đó người ta chỉ nghĩ rằng đó là một trò chơi thôi.

Miss Chanh
06-12-2003, 14:00
Anh thương yêu !
Bây giờ anh đang ở đâu thế , đang làm gì . Em lên Net mấy lần mà không gặp được anh , buồn thế . Không biết lúc này anh có nhớ về em không ? Không có anh , em cảm thấy chán nản vô cùng . Không có anh , em cảm thấy cuộc đời này mình mất đi một chỗ dựa vững chắc trong cuộc đời..
Anh ơi , giờ này anh ở đâu ?

LSB-Hell
07-12-2003, 18:21
Đã có rất nhiều dịp chúng ta có thể gặp nhau và nói chuyện trên mạng,nhưng anh không giám nói thật ra là anh sợ phải gặp em,anh sợ phải nói chuyện với em vì nó sẽ làm anh không thể quên em được,anh sẽ không thể rời xa em được.Những lần lên mạng,anh thường phải ẩn nick.....anh nhớ em nhiều lắm em có biết không,cuộc sống của anh bây giờ thật là vô vị,vô nghĩa khi không có em trong đời.

cogaingaytho
09-12-2003, 09:24
Tình yêu ...Sự dối trá ...?
Có chứ...but nhiều khi chỉ la" a white lie ..."!! Nói dối để người mình yêu ko hiểu nhầm ...ko nghĩ sai đi sự thật ,.,bảo vệ nhau??? Oh but cũng có lúc lời nói dối đó lại can từ chính con tim thì sao nhỉ...ko thật lòng? Đùa cợt...

...Tình yêu ...Trò chơi của nữ thần tình yêu...Phải ...Có duyên thiên lý năng tương ngộ...Vô duyên hữu lý bất tương phùng...?
Ngoại trừ ..trò chơi ò một người ác ý nào đó...but rùi họ sẽ tự hại mình thôi...???
BUỒN...!

LSB-Hell
09-12-2003, 17:48
Em yêu hỡi!em có biết?đôi khi nữ thần tình yêu đã đùa cợi tình yêu của chúng ta,dường như có một thế lực nào ngăn cản anh đến với em,buồn ư?đúng là anh rất buồn,anh buồn cho chuyện tinh của đôi ta sao gặp nhiều trắc trở,trông gai đến thế.Nữ thần tình yêu đã ngăn cản đôi ta đến với nhau,không cho chúng ta được gặp nhau.Em yêu hỡi!anh nhớ em nhiều lắm,cho dù có xa nhau nhưng anh vẫn mãi yêu em,và một lân nữa được chúc em hạnh phúc.

tinhyeumuonthuo
11-12-2003, 11:17
Tình yêu bắt đầu bằng sự giả dối thì liệu tình yêu đó có bền vững không anh? em và anh đến với nhau bằng thứ tình yêu gian dối đó và nó cũng đã lớn dần theo thời gian , em mặc sức tưởng tưởng nó được dần dần biến đổi khi mà tình yêu em dành cho anh là quá nhiều , nhưng tất cả đều thay đổi và ngược lại với những gì em đã suy nghĩ ..em đã dần chán nản bởi em đang làm một việc vô ích .. anh hiểu được nỗi lòng của em hay chăng ? một tình yêu đã lớn lên trong sự dối lừa giờ đây nó lại đang đứng trên bờ một vực thẳm không lối thoát , liệu nó có tồn tại được nữa không? hay chúng ta nên giải quyết một cách nhanh chóng để níu kéo một chút gì đó thật sự tốt đẹp về nhau ... một thời gian khá dài chứng minh tình yêu em dành cho anh là chân thật nhưng điều đó chẳng có ý nghĩa gì cả khi tình yêu đó không được đáp lại bởi tấm chân tình nơi anh ..

LSB-Hell
11-12-2003, 19:13
Sao vậy em?tình yêu của anh giành cho em đẹp như ngàn sao trên trời kia,và sáng mãi không bao giờ tắt.Tình yêu của chúng ta có thể bắt đầu từ sự dối lừa nhưng theo thời gian tình yêu của anh không còn như là những sự dối lừa,mà càng gần em anh càng yêu em hơn,thương em hơn.Anh đã rất ân hận khi nghĩ lại rằng tình yêu của đôi ta lai bắt đầu không có gì gọi là đẹp đẽ cả,chính vì vậy anh mới quyết bù đắp cho em những gì mà người con gái có được ở nguời con trai khi yêu.Em có biết không?thời gian đó anh hạnh phúc lắm,anh có thể bỏ qua hết mọi cuộc chơi để được gần em,hình như ông trời đùa cợt với tình yêu của hai chúng ta,khi mà tình yêu của anh giành cho em,tình yêu của hai chúng ta càng ngày càng đẹp,càng ngày càng đậm đà và sâu nặng hơn thì Người đã chia cắt hai chúng ta,anh không trách gì em đâu,mà anh chỉ buồn vì số phận của hai chúng ta,chúng ta không có duyên đến với nhau,có phải như vậy không em?