PDA

View Full Version : anh nhớ em nhiều

tranthanhvn
11-11-2003, 08:33
em yêu!
vậy là chúng ta xa nhau dã dược một thời gian rôi em nhỉ....em có biết từ ngày xa em anh nhờ em dến nhường nào không....mỗi hành động..hay bất cứ công viêc gì .. cũng có hình ảnh em bên cạnh..em yêu..giờ này em dang làm gì..có còn nhớ đến anh!..anh nhớ em quá..nhớ dến phát diên lên dược..em có hiễu anh không..tất cả những kỷ niệm của ngày xưa ..vẫn còn và mãi mãi sẽ còn hiện hữu trong trái tim anh...xa em anh không thể nào quên dược..những tháng ngay .ta hạnh phúc bên nhau...hãy chờ anh nge em ..chào em người yêu dấu bé bỏng của anh ...nhớ em nhiều!
anh:trần thanh vn :1luvu:

tranthanhvn
11-11-2003, 08:57
hn ngay11thàng11nam2003
em yêu!
lại một ngày nưa trôi qua nhưng nỗi nhớ em thì ngày lại một tăng..em có biết hay chăng anh nhớ em nhiêu...kể từ khi chia tay đến nay..không ngày nào anh không nhớ đến em nhớ đến những kỷ niệm ngày hai đứa bên nhau..em còn nhớ bên gốc cây si già nơi chúng mình thường ngồi tâm tình chò chuyện bên nhau...em còn nhớ hay quên...còn anh ..anh sẽ không bao giờ quên ..mọi thứ ..mọi thứ đối với anh đều trở thành những kỷ niệm..khó phai...giờ này em đang làm gì ..em có nhớ đến anh không...thôi anh chào em ..hôn em .....
anh:trần thanh vn

tranthanhvn
11-11-2003, 09:15
Em Yêu !!
Cũng như những lá thư trước anh chúc em luôn luôn mạnh khoẻ và thành đạt trong mọi lĩnh vực.
vầy là dã 3 tháng trôi qua kể từ ngày chúng ta xa nhau..vạy mà những kỷ niệm đã qua vẫn ùa vào trong trái tim yêu thương của anh ...em còn nhớ không buổi tối mà chúng ta chia tay nhau hai đứa đi trên một con đường dưới trời mưa bụi bay chúng ta chao nhau nhưng nụ hôn nồng nàn đằm thắm..ôi ..giây phút đó mới đẹp và khó quên biết bao...anh ước gì thời gian quay trở lại...để giây phút đó ..lại thắp lên ngọn lửa tình yêu tronh trái tim anh và em...chào em ..luôn nhớ đến em ,anh :người yêu dấu của anh ..

bibi
11-11-2003, 14:07
ANH!!!
Hãy để cho thời gian hàn gắn khoảng trống ở nơi A & E. Cả E&A đã lựa chọn cho mình 1 lối đi, lối đi của E giờ k có A..........Cho đến bao giờ E mới có thể quên đc điều này hả A??? K biết nữa nhưng E biết mình phải xa A.
Đừng buồn anh nhé khi chúng mình đã có duyên gặp gỡ mà lại k có phận ở bên nhau. Trên đời này chẳng có gì là trọn vẹn phải k A??? Đã có thời chúng mình ở bên nhau, giờ xa cách chỉ mong A HP. Dẫu sự lựa chon của em là 1 điều tồi tệ em vẫn sẽ mỉm cười khi thấy HP ở nơi A.......................