PDA

View Full Version : Ngã ba đường!!!

bibi
09-11-2003, 11:58
K ai có thể tham lam để lựa chon mọi thứ, chẳng ai có thể có tất cả mọi thứ mà k chịu hi sinh điều gì phải k anh???Em đứng nơi ngã ba đường mà chẳng biết rồi mình sẽ về đâu, em chưa có 1 sức mạnh nào có thể quấn em lựa chọn 1 con đg cho minh................(phía trước là 1 tấm màn sương mù dày đặc mà em k thể tìm đc lối đi )

lyquy82
10-11-2003, 20:38
Tới ngã ba ai cũng phải trọn thui ah, nhưng hãy trọn con đường dành cho mình, mình ko thể ko đi, nó là con đường quan trọng nhất với mình, với cuộc đời mình nè, mà nếu khó phải xin ý kiến người lớn hoặc nói vấn đề tói những người bạn nè. Rùi phải tự mình trọn thôi. Người ta ko thể đi cùng 1 lúc nhiều con đường được đâu, huynh nghĩ vậy đó :roll:

Linh Hồn Chết
12-11-2003, 18:22
" cuộc đời luôn có 1 ngã ba đường mà số phận bắt ta phải lựa chọn. có lẽ cuộc đời chúng ta đã được định đoạt trước. như 1 câu chuyện đã được viết trước khi chúng ta sinh ra "

nam thanh huyen
26-11-2003, 12:24
bibi ơi ! hãy tìm cho mình ánh sáng thì sẽ tìm được lối đi nơi ngã ba đường .
và hãy cẩn thân mà lựa chọn , vì con đường nào cũng đầy trông gai , hãy chọn cho mình con đường mà mình có thể vượt qua được thử thách.
còn một điều quan trọng nữa là : hãy cùng bước tiến cùng bạn trên mọi con đường vì khi bước đi một mình sẽ rât' lẻ loi. Do đo' hãy chọn ánh sáng cho mình đi ok?
chuc' BiBi lựa chọn được ...........

bibi
27-11-2003, 08:01
bibi ơi ! hãy tìm cho mình ánh sáng thì sẽ tìm được lối đi nơi ngã ba đường .
và hãy cẩn thân mà lựa chọn , vì con đường nào cũng đầy trông gai , hãy chọn cho mình con đường mà mình có thể vượt qua được thử thách.
còn một điều quan trọng nữa là : hãy cùng bước tiến cùng bạn trên mọi con đường vì khi bước đi một mình sẽ rât' lẻ loi. Do đo' hãy chọn ánh sáng cho mình đi ok?
chuc' BiBi lựa chọn được ...........
Cám ơn nhé!!!
Với tôi giờ đây thật khó khi phải lựa chọn cho mình 1 lối đi, nhưng ai cũng vậythui phải tìm & định hướng cho mình....