PDA

View Full Version : Anh!

21111984
07-11-2003, 15:11
Anh thường bảo:"Sao em lúc nào cũng làm cho anh phải lo lắng, em luôn là một cô gái yếu đuối em có biết không?" Em nhăn mặt và cười với anh"Em biết mà vì em luôn muốn anh bên em", nhưng giờ đây anh không còn bên cũng như em không được sự chăm sóc của anh, vì anh đang ở rất xa nơi em. Mỗi lần anh về, anh lại gặp và hỏi han em rất tỉ mỉ và em lại nói"ông già khó tính", anh không nói gì và ôm lấy em. Em cảm nhận được sự lo lắng của anh, anh sợ con người nhỏ bé của em không thể đứng vững được trong xã hội hiện nay. Anh và em đã vạch ra bao kế hoạch cho tương lai của chúng mình. Anh luôn lấy em là động lực để phấn đấu và đó là niềm tự hào to lớn của em, vậy mà em chưa làm được gì cho anh cả. Em chỉ biết rằng tình yêu của em và anh to lớn lắm, người ví như biển cả, người ví như mặt trời còn với em, anh là tất cả của đời em.

Chú Thoòng
07-12-2003, 17:45
[center:3aef568fe6]--------------------------------------------------------------------------------

Yêu là chết trong lòng một ít. Nhưng ngay từ ngày đầu gặp em anh đã biết rằng cả con tim anh, cả cuộc đời anh đã thuộc về em.
211111984 ơi ! Sao tên em dài và khó nhớ đến thế để cho anh gọi em mãi mà em không hề đoái hoài gì đến anh. Em có biết rằng con tim anh đang khô héo vì thiếu những tia nắng ban mai mà em là mặt trời nóng bỏng mang đến cho anh. Dù có phải chịu đựng bao nhiêu nỗi đau, anh cũng chỉ muốn nói với em rằng anh rất yêu em.

đây là lời của triển đại hiệp[/center:3aef568fe6]