PDA

View Full Version : tôi là vậy em cũng mãi mãi chỉ thế thôi.........

see-u-again
01-11-2003, 14:51
hichic, tại sao cuộc đời luôn như vậy nhỉ? hợp tan đã khó nói trước rồi, mà khi bên nhau lại luôn phải làm cho người bên cạch của mình phải buồn phải đau. Đo là những điều mà khi yêu nhau phải có sao? tôi ko tin, hay là do tính tình 2 ng`, một ng` quá hay ghen tức 1 ng`quá bướng bỉnh. hmm trẻ con quá đi, tại sao lại cứ phải vì những chuyện nhỏ nhoi như vậy mà giận nhau nhỉ? anh sai em sai? thực ra ai đúng ai sai cũng vậy thôi, đã yêu nhau 2 cũng là 1, nhưng mà 2 ng` ko hiểu dc nhau thì quả thật quá khó cho cả đôi bên rồi.... tôi chẳng muốn làm ai thay đổi, và cũng chảng muốn ai thay đổi tôi, nhưng chỉ mong sao cả 2 hay hiêu nhau nhiều hơn.....................aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaa

...
01-11-2003, 16:39
Anh yêu !
Anh là như vậy và em cũng sẽ mãi mãi chỉ là như vậy mà thôi , chúng ta đến với nhau , có chút gì đó làm ta thay đổi . Nhưng rồi đâu lại vào đấy , anh vẫn sống cuộc sống của anh , em cũng như vậy . Em ko mong mình có thể làm được một điều gì vĩ đại như việc thay đổi con người anh .... Vậy thì tại sao lại phải hờn trách nhau làm chi ? hãy cứ là ta như ta vốn dĩ là như vậy ...