PDA

View Full Version : gởi em

kiemkhachvotinh
30-10-2003, 15:43
Ngày buồn tháng nhớ năm thương
Em yêu thân mến!!!!!!!!
Đã lâu không gặp em,anh rất nhớ em.Một ngày không thấy em như một tháng của anh.Anh rất yêu em và nhớ em nhiều, anh hôn em nhiều.Nhớ viết thơ cho anh nhé.bye
Người yêu của em

tinhyeumuonthuo
30-10-2003, 17:57
Anh .....!!!!
Chẳng biết giờ đây anh đang suy nghĩ gì , anh đang đối xử với em hệt như một con rối vậy .. tại sao lại thế hả anh ? Em thật sự không thể hiểu nổi những gì đang diễn ra xung quanh mình nữa ? có phải anh đang đùa cợt với tình cảm mà em dành cho anh hay không ? Hãy nói với em những gì thật nhất của lòng anh đi .. .... em chờ đợi lời nói thật của anh .

tinhyeumuonthuo
02-11-2003, 15:09
Bây giờ em mới thật sự hiểu rõ được những suy nghĩ của anh , anh coi em là một thứ tiêu khiển của mình , em thật buồn khi biết mình đang bị lừa dối , nhưng dù sao cũng nên cảm ơn anh đã cho em được biết điều đó . Tạm biệt người em yêu ...

van hung`
02-11-2003, 15:46
tôi nhớ mãi núc nào cũng vây
hình dáng em cừ lơn vơn bên tôi
tôi yêu em âm thầm và dam thám
nhưng riêng em la người quá tầm tay
mong em hãy hiêu tấm longtôi
đừng nghĩ tôi là người thế no
đê tôi dươc sống mãi bên em :vio24:

tinhyeumuonthuo
02-11-2003, 15:51
Anh không phải là một người đàn ông có bản lĩnh hay sao ? nếu như anh nói anh cũng dành nhiều tình cảm cho em , thì sao anh không dám tự khẳng định mình để có em ?

van hung`
03-11-2003, 19:48
em yêu _em có biết rằng ,anh đã làm mọi cách để giữ em lại.nhưng mà em đâu có thèm để ý đến đâu.nhưng em oi tuyem ko còn yêu anh nữa nhưng mà anh vẫn yêu em{yêu em như thủa ban đầu}