PDA

View Full Version : Mình xa nhau thật rồi !

lang_tu_bui_doi
30-10-2003, 13:03
Thế là chúng ta đã xa nhau thật rồi , giờ đây em ko biết làm gì khi không có anh ở bên .Ngay bây giờ em ko biết làm thế nào để được gặp anh , em phải xa anh , em sẽ ko con f đc nghe những lời ấm áp nhất của anh dành cho em , ễm ko còn được nghe anh chỉ bảo nữa , giờ đây ai sẽ cùng em vui cười đây hả anh .Anh oi, tại sao anh lỡ xa em để em bơvơ một mình ngày đêm mong nhớ anh , hình ảnh của anh nó cứ tràn về mỗi khi đêm xuống nó như trưng phạt em đả đánh mất anh . Bây giờ anh đang ở đâu và làm gì có nhớ đến em ko còn em lúc nào cũng nhớ và nghĩ đến anh . Ai sẽ là ngưói để em tâm sự hả anh , ai sẽ là ngưòi chỉ bảo em phải làm cái này đừng làm cái kia hả anh , em rất buồn khi phải xa anh . Anh sẽ như thế nào khi không có em ở bên , anh sẽ như thế nào mỗi khi anh buồn hả anh ai sẽ thay em chăm sóc anh đây , anh sẽ hạnh phúc bên ngưòi ấy phải ko anh ? em ko biết nòi gì đây khi phải nhìn thấy anh vui cùng bên người con gái khác .CÁi gì đã làm cho anh phải xa em
Tôi yêu người sao người lỡ xa tôi
Hôn lên môi chua xót tận đáy lòng
Cách xa nhau người nhớ gì ko nhỉ
Tôi nhớ người tôi đã khóc người ơi

tinhyeumuonthuo
30-10-2003, 17:51
Em yêu ....
Anh cũng chẳng hiểu nổi bản thân , và những suy nghĩ của mình bây giờ nữa , anh chỉ biết rằng , anh muốn được yên ổn một mình , anh cảm thấy bản thân mình chưa làm được gì cả , cho ngay chính bản thân mình và em nữa .... Anh muốn chúng mình tạm xa nhau một thời gian , trong thời gian này , anh muốn tự gây dựng được cho mình một cái gì đó . Như thế có lẽ sẽ tốt hơn cho cả anh , và cho cả em nữa ... Hãy tin ở tình yêu mà anh dành cho em nhé .. Tạm biệt em yêu , anh nhờ gió mang đến cho em một nụ hôn nồng nàn nhất ...

van hung`
03-11-2003, 19:11
trong trái tim tôi có một người
một người làm chủ trái tim tôi

tôi ko yêu ai ngoài người ấy
ngưòi ấy chính là người yêu tôi :ukliam2:

max
19-11-2003, 21:40
Chưa yêu chỉ nghĩ một người,
Yêu rồi mới biết nhiều người đằng sau!!!

Never
20-11-2003, 11:04
...Rồi một ngày nào đó rất có thể bạn sẽ đọc được một dòng nào đó của người ta tựa như :''...Anh tưởng là anh có thể hạnh phúc bên người con gái mà anh nghĩ là có thể thay thế được em nhưng anh đã lầm .....Chúng ta có thể làm lại từ đầu không em ? ....'''
Và bạn đừng buồn nữa nhé :-)