PDA

View Full Version : EM NHỚ .......MỐI TÌNH DẦU

thuylinh
29-10-2003, 19:36
Hôm nay trên dường em gặp 1 người rất giống anh, lúc dó trái tim em dau thắt lại , em ko ngờ rằng mình lại có cảm giác dó .
Đã 2 năm trôi qua rồi , vậy mà hình ảnh của anh vẫn ko mờ nhạt trong trái tim em , để đến bây giờ khi gặp 1 người giống anh, em thấy trái tim mình nhức nhối .EM tưởng rằng mình đủ can đảm dể sống với thói bướng bỉnh của mình rằng em sẽ quên dược anh , thế nhưng từng đêm đối diện với lòng mình em thú nhận với tất cả rằng em chưa quên dược anh, em chưa quên được điều gì cả.
ANH Ở NƠI XA ẤY , EM CẦU CHÚC CHO ANH ĐƯỢC HẠNH PHÚC VÀ YÊU NGƯỜI NÀO ĐỪNG BỊ BỐ MẸ NGĂN CẢN GIỐNG EM ANH NHÉ , NHƯ THẾ THÌ BUỒN LẮM.

yeunhamconhonbosot
30-10-2003, 08:38
Em thân yêu, vậy là mình đã xa nhau 2 năm rồi nhỉ. Thời gian trôi nhanh thật đấy, mới ngày nào chúng mình còn ở bên nhau mà nay đã mỗi người một nơi. Em có biết với anh từng phút giây trôi qua là từng phút giây thương nhớ. Bé ơi, bố mẹ đã không còn ngăn cản anh nữa , tình yêu của chúng mình đã vượt qua thử thách, một ngày nào đó anh sẽ đến bên em và sẽ nói anh muốn có em mãi mãi .

tinhyeumuonthuo
30-10-2003, 10:57
" Về đây bên em người ơi ..." đó là lời của một bài hát .... mà mình muốn gửi đến với các bạn . Mong cho các bạn mãi mãi được hạnh phúc bên nhau , mà không có một điều gì có thể chia rẽ nổi .....