PDA

View Full Version : em ở đâu anh đợi chờ em

langtuhaohoa
27-10-2003, 13:32
Em là ai cô gái hay nàng tiên
Em ở đâu làm cho anh nhung nhớ
Tóc em đây hay là mây là gió
Thân em đây hay là lụa lạ
Em ở đâu làm cho anh nhung nhớ
Đợi chờ em dưới cơn mưa
Lòng anh bồi hồi nhớ nhung
Chờ em hoài không thấy
Làm tim anh nát tan

21111984
27-10-2003, 18:04
Bạn hãy rút kinh nghiệm nha, như thế sẽ chuyển sang mục thơ bạn à, không được nói chuyện phiếm.
Uh, mình sẽ viết lại nha!!Anh thương yêu!Khi nghe những dòng thư anh viết cho em, em lai jthấy sao anh cũng giống em đến vậy. Em cũng đang nghĩ đến ngày chúng ta gặp nhau , và tò mò không hiểu khuôn mặt anh như thế nào?! Chúng ta yêu nhau và quyết định không gặp nhau để rồi đến bây giờ, khi quyết định gặp người mà mình yêu thương thì lại hồi hộp và lo nghĩ rằng không biết anh là người như thế nào? Nhưng chúng ta vẫn hứa với nhau, cho dù thế nào thì chúng ta vẫn yêu nhau, phảik hông anh? Chúng ta đã yêu nhau đã lâu rồi và bây giờ chúng ta chuẩn bị gặp nhau, em hồi hộp quá anh ạ. Em mong rằng, khi gặp được anh, tình yêu của chúng ta se càng thêm sâu đậm hơn.

211111984
28-10-2003, 10:11
anh ơi. liệu anh có nhầm lẫn em trỏng số những cô gái mà anh định gặp.. vì anh đã . gặp em bao giờ đâu. .em chỉ sợ . anh nhận nhầm người . làm em mừng hụt thôi anh .... nếu em đến chỗ hẹn . bắt gạp anh trong hioàn cảnh . tình tứ với người con gái khác . lòng em sẽ đau nhói lắm anh
anh .. em ko dám hi vọng anh sẽ yêu em . nhưng . xinh anh hãy đừng làm em đau khổ..