PDA

View Full Version : Ước ....

_Aquafina_
25-10-2003, 02:04
E hèm...Ước gì bây giờ nhỉ , có lẽ chỉ đơn giản là được về nhà mình m nhà ở Nam Định đó chứ không phải là nhà trọ trên này , sẽ nằm ườn ra ghế, lấy 1 chai nước lạnh và tu 1 hớp ! Sướng thật ...Không đâu bằng nhà mình , sẽ leo lên gác , bước vào cái phòng của mình , đã 1 tháng nay mình chưa gặp lại nó ( He he ...vì mình 1 tháng về nhà 1 lần lấy tiền mà , hiểu chứ mọi người ? , nằm trên cái giường thân thương , ngủ khì 1 giấc , sang sau bố mình sẽ gọi mình dậy và đi ăn sáng cùng ông ! Sau đó mình sẽ đi đánh điện tử , đi chơi lung tung rùi về nhà xem bu có phải giúp gì cơm nước không ..?Còn nhiều lắm những dự định của mình chỉ sợ mọi người không thích đọc thôi ! Nhưng bây giờ mình muốn về nhà wá ....Chắc mọi người sẽ thắc mắc sao mình không ước có người yêu ở bên cạnh lúc này , mình cũng muốn lắm nhưng không hiểu sao bây giờ mình chỉ muốn về nhà thui ! Thế đó , thế mà cũng có lúc tình yêu không thắng được gia đình ! Nhất là với mình , 1 người cực kì coi trọng tình yêu ! Lạ thật , chắc đây là lúc mình hâm đây !
Chúc cho mọi người ngủ ngon ! Còn tôi sẽ thức .....

cong_tu_nha_ngheo_17
25-10-2003, 21:25
uớc .......nếu mỗi nguòi chúng ta mà có một điều uóc thì sao nhỉ ? không biết chúng ta sẽ uớc gì đây
tui nghĩ chăc có người sẽ uớc mình có nhiều tiền
có người lại uóc mình có quyên lực
và còn nhiều điều khác nữa
con tui hả tui cũng chưa biết nũa vì tui có quá nhiều đièu để ước nhưng mà không biết phải bắt đầu từ đâu nũa
à dúng rồi
có lẽ tui sẽ ước tui có thể làm đuọc tất cả những gì tui muốn
còn bạn bạn ước điều gì ?

Whitemoon
09-11-2003, 08:51
Ước gì giờ này anh ở đây, ước gì trong ngày sinh nhật tuổi 18 của mình anh sẽ đến , sẽ dẫn mình đi đâu đó thật xa , nơi mà mình chưa bao giờ đến , và anh sẽ nói gì mà anh và mình đã không thể nói với nhau trong suốt thời gian qua anh nhỉ

LSB_Pine
16-12-2003, 09:17
Ước gì cho ngố đạt được điều ước của ngố!
Ước gì mình sẽ làm được điều mình mong muốn!Ngố biết không?

Miss Chanh
20-12-2003, 07:24
Ước gì bi giờ có thật nhìu tiền để muốn làm gì thì làm , muốn mua gì thì mua
Ước gì bi giờ bố mẹ bớt nghiêm khắc đi một chút cho cuộc sống dễ thở hơn
Ước gì bi giờ có một ai đó đến với mình để thay đổi một chút cái không khí buồn tẻ này ....
Ước gì tất cả mọi người đều yêu mến nhau...

Mèo Mù
20-12-2003, 10:19
ước gì cho thời gian trở lại
ước gì cho những nhời em nói hôm đó không thành sự thật
ước gì cho gịng nói của anh mãi thì thầm bên tai em như ngày nào
ước gì cho cuộc sống không có những điều bất hạnh
ước gì... ước gì em mãi ước gì

lsb_ha son
20-12-2003, 10:43
ước gì ngày đó đôi ta bên nhau .. anh dũng cảm nói lời yêu em..
ước gì giờ đây em ở bên anh..
ước gì nhỉ?ước gì em mãi được hạnh phúc thế có c ao thượng quá ko nhi?
ước gì ! ước gì là những câu nói rất hay nhưng nó chỉ là điều ước thôi đâu có thể thành sự thật

Mèo Mù
20-12-2003, 13:29
ước gì cho trên đời này không còn những người hay nói nhảm, nói sai sự thật.
ước gì ta có thể bẻ răng những tên nói xấu người ta yêu quí
ước gì ta được gặp nó một lần để rồi nó sẽ biến mất khỏi đời này...vĩnh viễn... vĩnh viễn
ước gì trong forum không có những thành viên xấu tính, chuyên thù hằn, đi nói xấu người khác...

lsb_ha son
20-12-2003, 20:15
ước gì cho bé vô tình kiếm khách được đến bên tro về lương sơn , đó là điều ước quá đơn giản chắc là jai người đều muôn nghe ?
ước gì em đừng nói lời dối gian.

Mèo Mù
20-12-2003, 20:53
ước gì cho thời gian trở lại, ước gì em gặp lại anh, em sẽ nói em luôn nhớ anh, em luôn chỉ có anh trong trái tim em
ước gì, cho anh ở bên em hiện giờ, để em được nói với anh những điều em trăn trở
ước gì cho chúng ta không bị chia lìa... mãi mãi...vĩnh viễn...

lsb_ha son
21-12-2003, 14:55
ước gì cho người bạn TVLS của huynh có được trái tim nhỏ bé của muội chắc đó là một điều ước rất ngơ ngẩn nhưng huynh vẫn ước ?ước gì noen này người bạn đó có thể đến bên muội cùng tận hương r một noen đầy hạnh phúc lãng mạn trong tình yêu chir có muội và TVLS tay trong tay dưới tiết trời lạnh giá , và TVLS đã nói những điều mà đã từ lâu chưa dám nói cùng muội ?llậy chúa trời xin người hãy cho người bạn của con được có cơ hội được gặp tình yêu của mình.

Miss Chanh
23-12-2003, 08:06
Ước gì ngày mai bố mẹ cho mình lên Hn chơi với mọi người ...Hic hic , các cụ khó tính quá , chả bao giờ thả cho đi đâu cả ....Buồn thế không biết . Kiểu này chắc ế chồng mất thôi ....:(

Giang Tiểu Ngư
23-12-2003, 10:53
Mặc dù ai cũng biết rằng câu "ước gì"này không thể biến thành sự thật được,nhưng mà ai cũng muốn nói...
Và tại hạ cũng chỉ muốn ước đúng một điều(cho riêng mình)là:làm sao mình có thể làm tốt tất cả những công việc mình muốn làm.

LSB_Pine
28-12-2003, 15:08
Ước gì...thời gian quay trở lại
Ước gì ...mình đừng nhìn thấy những việc đó
Ước gì ..mình sẽ bình tĩnh hơn
Ước gì...những gì đã qua là qua luôn,đừng ở bên mình nữa!
Ước gì ...cái gì ở trong tay mình sẽ đừng vuột mất!
Ước gì bố và mẹ sẽ hiểu và tin yêu mình hơn..
Ước gì...anh là của em vĩnh viễn!

Whitemoon
07-01-2004, 18:28
Ước gì lúc này đây mình không làm phiền thêm một kẻ nào nữa !
Mình yêu hắn ..đơn giản là mình yêu . Chứ mình không hề là một con nhặng !

Ước gì mình có được một đôi cánh của thiên thần .Bay đi đâu đó thật xa ! Bay đi khỏi nơi hắn đang tồn tại

LSB_Nhac Linh San
07-01-2004, 18:34
Ước gì mình hiền lành dịu dàng được chút như cái N
Ước gì mình chưa bao giờ có người yêu
Ước gì mình không phải ước gì như thế này ...