PDA

View Full Version : chờ phone của anh!!!

LSB-QuynhTrang
08-09-2002, 19:18
giờ này anh đang làm gì?
anh có biết em nhớ anh nhiều lắm không?
giờ này em lên mạng, chờ đợi anh, em chờ anh yêu của em lên mạng để được chat cùng anh. thế mà đợi hoài chẳng thấy anh đâu. em buồn muốn chết. anh có biết là em nhớ anh muốn chết không?
Các bạn ơi! mình phải làm gì bây giờ?
các bạn hồi âm lại cho mình nha
mình mong lắm đó Ngồi buồn chẳng biết làm chi
***Lấy giấy viết chữ li ti đỡ buồn
Viết đi rồi lại viết lại
Viết anh chính giữa hợp thành chữ yêu
Gởi chàng mấy chữ viết yêu
Để xem chàng có yêu mình ta không?

LSB-QuynhTrang
08-09-2002, 19:18
giờ này anh đang làm gì?
anh có biết em nhớ anh nhiều lắm không?
giờ này em lên mạng, chờ đợi anh, em chờ anh yêu của em lên mạng để được chat cùng anh. thế mà đợi hoài chẳng thấy anh đâu. em buồn muốn chết. anh có biết là em nhớ anh muốn chết không?
Các bạn ơi! mình phải làm gì bây giờ?
các bạn hồi âm lại cho mình nha
mình mong lắm đó Ngồi buồn chẳng biết làm chi
***Lấy giấy viết chữ li ti đỡ buồn
Viết đi rồi lại viết lại
Viết anh chính giữa hợp thành chữ yêu
Gởi chàng mấy chữ viết yêu
Để xem chàng có yêu mình ta không?

lsb-Lazy
11-09-2002, 14:59
Chà..bọn trẻ bây giờ ghê thật.

lsb-Lazy
11-09-2002, 14:59
Chà..bọn trẻ bây giờ ghê thật.

LSB-TruongThuan
12-09-2002, 12:49
the LAZY da~ gia roi` sao , toi nghiep ... mat het ca? tuoi xuan ... kin kin

the he tre? bay gio` cap nhap nhanh lam .....roi day se~ khong biet con the nao nua~ dau....hehheh......mo phat

LSB-TruongThuan
12-09-2002, 12:49
the LAZY da~ gia roi` sao , toi nghiep ... mat het ca? tuoi xuan ... kin kin

the he tre? bay gio` cap nhap nhanh lam .....roi day se~ khong biet con the nao nua~ dau....hehheh......mo phat

LSB-Tế Công
15-12-2002, 15:04
đúng nhỏ mà ghê thật đây !!! hi`hi`

yêu cầu xóa nick 1
17-12-2002, 14:45
thế sao giờ anh mới biết trangbush lại ghê thế .Hì hì nhưng anh không tin đâu

no_smoking
08-02-2003, 14:43
thôi nhớ anh nào làm gì,nhớ anh này hơn nè

boytrongmua
28-02-2003, 11:21
Phải ghê chứ không để cho mây huynh bặt nạt à?
Phải không Trang?

Cool
09-03-2003, 16:10
MÔ PHẬT .... Tại hạ là người chuyên đi giảng kinh phật cho chúng sinh nhưng caichính của BẦN TĂNG hay giảng đạo là KINH PHẬT TÌNH YÊU..
Thế đã có thí chủ nào nhìn thấy cảnh sư ĂN THỊT CHÓ CHƯA h`h`ho`ô``hho``ô``o`oo`oo`ô` chăc là rồi đúng không lên chuyện SƯ đòi quyền lợi để được yêu cững đứng thôi lên tôi không có gì đểnói cả.
nhưngmà hinhnhư các SƯ cũng conhững mối tình đẹp đấy. như nhiều bộ phim ta đã được xemvà chứng kiến cảnh các nhà sư đại khai sát giới hay sắc giói vimột tình yêuđẹo hay về một caichính nghĩa nào đó mà nhà sư cần phải làm.
À mà trong doanh trai cuachủng ta cũng có nhưng vị SƯ như vậy mà cóđúng không nhỉ hay là tôi nói sai nhỉ.chác lakhồng rồi vi` tôi không nhầm thì người đó không aikhác là anh hùng VÕ TÒNG ..LỖ CHÍ THÂM...v..v.v.vv va` con` nhiêu người nưầm tôi khôn thẻ nhớ hết được trong vòng thời gian ngắn ngủi naytồi không thể naônì và trình bayvơiquí vị được. thôi tôi xin chào mọi người nếu ai còn nhớ thì xin mời vô đẻ nhác nhở tôi nhé xin chào và hengăpj lại. :dance:

boytrongmua
12-03-2003, 19:18
sao phật giáo nên tận trên này rồi sao
thịt chó là đặc sản của phật giáo đó
tất nhiên là chỉ đối với những người trên LSB thôi

Cool
17-03-2003, 12:33
phat giao' ADI DA PHAT THIEN TAI THIEN TAI...... :1luvu: .
le` co be' khong ai yeu thi` anh se~ yeu em den voianh nhe' cung*.
anh doi phone em day' ADI DA PHAT

boytrongmua
17-03-2003, 16:07
mồm niệm phật mà còn tán gái là sao vậy?

Cool
23-03-2003, 07:47
MO PHAT Yeu thi` gat khong yeu thi` bat) do' van~ la` cau noi cham biem' cua? chung' ta.ma` sao su khon duoc yeu ah` thay` tu khong duoc phep' yeu thuong ah`.the' chua'je su co long` thuong nguoi` thi` do cung~ la` tinh` yeu con` gi`. chang? ai co the? nao` ngan can? duoc mot tinh` cam?boc phat tu` sau tham? trong trai tim minh` ca? len,cung~ chang? mot ai co quyen` ngan cam' hay ngan cam? tinh` yeu den voi trai tim minh` . A DI DA PHAT THIEN TAI THIEN TAI>(Yeu la` kho?, nhung* khong yeu thi` lai kho? hon*)MO PHAT.

boytrongmua
06-04-2003, 15:01
trên này họ đi tu hết cả rồi

Cool
06-04-2003, 15:45
thế ông bạn đã tìm đuợc ngôi chùa nào để đi TU chưa vây hả.nếu mà chưa tìm đuợc thì nói với tôi tôi tìmcho gần nhà tôi có một ngôi chùa đấy hiiiiihihihihihiiiiiihii :mrgreen: .Tôi nghĩ ông cũng lên đi TU đilà vừa nhìn ông ban cũng giống TU SĨ phết hi hih ihi hi hihi :a8:

boytrongmua
06-04-2003, 16:10
đâu có
mình đâu có ý định đi tu đâu, mình chỉ muốn được làm một người bình thường như bao nhiêu anh hùng khác ở ttrên này thôi
vô chùa thì đâu có thể có bạn gái được đâu cơ chứ :25:

Cool
07-04-2003, 13:17
ôh` vậy ông cũng mê tửu sắc rồi hi`i`i vậy thì đúng là không thể đi tu đuợc rồi hi`i`i. :mrgreen:

boytrongmua
08-04-2003, 11:56
ai nói tui mê tửu sắc ?
nói thật nhé: rượu tui không uống lấy 1 hớp, mà bạn gái thì có làm sao đâu? có càng nhiều bạn thì càng tốt chứ sao? có bạn gái chứ có phải là có người yêu đâu mà.

Cool
08-04-2003, 17:37
ai nói tui mê tửu sắc ?
nói thật nhé: rượu tui không uống lấy 1 hớp, mà bạn gái thì có làm sao đâu? có càng nhiều bạn thì càng tốt chứ sao? có bạn gái chứ có phải là có người yêu đâu mà.

Vâng rượu không 1 hớp chỉ 1 chai hay 1 can 5 lít thôicó đúng không hả. thế không sợ nhìu ban gái quá sẽ bị gì àh..`.``.`.`.`. h`ii`i nguời như ông chết lúc nào không biết.

Bắc Kiều Phong
08-04-2003, 18:11
Phải nói là chết bất đắc kỳ tử

Cool
09-04-2003, 11:16
Phải nói là chết bất đắc kỳ tử
ạc ạc chết bất đắc kì tử thì cũng không đúng nói chung là anh cũng đã nói về vấn đề này rồi mà em sang bài viét của anh mà coi thế nào cũng được giả đaps đấy em á h`ịii
có vợ rồi thì có thêm vợ nữa cũng được mà đâu sao hiìii

boytrongmua
12-04-2003, 22:06
này mọi người định trù cho tôi chết sớm đó à?
Như vậy thì tôi càng phải sống lâu rồi.
Tôi sao tôi biết, không phải bàn cải với ai vế chính mình cả

Cool
14-04-2003, 12:15
này mọi người định trù cho tôi chết sớm đó à?
Như vậy thì tôi càng phải sống lâu rồi.
Tôi sao tôi biết, không phải bàn cải với ai vế chính mình cả

Tôi không giám chù ông bạn đâu ông còn phải sống để tôi vo*i' ông còn bàn luận nữa chứ ông mà ra đi như vậy tôi buồn đấy hic hic hic ,ông cố mà sông' để nhìn cái ngày tôi đang quang hic

kebactinh_th
02-05-2003, 19:04
mình chả bao giờ chờ đợi Phone của ai

acquyvohinh
02-05-2003, 22:06
chuối ơi chuối sáng suốt đó chứ ko nên chờ đợi làm gì cả mà can phai sông sao cho thoa chi sinh thòi nhất là đang tuổi trẻ thế này,thà một phút ăn uông còn hơn đợi chàng suốt trăm năm háha

lsb_boycantamsu
03-05-2003, 10:52
chan cahng buon che^t' ` khi nguoi yeu cho leo ca^y

LsB-a LiTtLe GeCkO
03-05-2003, 11:58
chan cahng buon che^t' ` khi nguoi yeu cho leo ca^y
nói dzậy là không có được nè , bị người yêu cho leo cây thì phải xem lại lí do tại sao chứ , hì, có thể do mình mà cũng có thể do ..... honey của mình nữa, việc chi mà phải chán nào ? Thế anh có nghĩ những lúc anh ở bên honey , anh hạnh phúc đến thế nào không ? Hì , loves ....

kebactinh_th
08-05-2003, 20:44
Em giờ này không còn chờ điện thoại của anh như trước , anh vẫn giận em lắm phải không ? anh quên em đi nhé

kebactinh_th
08-05-2003, 20:46
Chuối 1 ơi , nếu sống không chờ đợi , không hi vọng thì con người ta chỉ là một thực vật biết đi thôi ...chuối 2 có trái tim và cũng biết yêu thương mà ...

Cool
15-05-2003, 09:33
Em giờ này không còn chờ điện thoại của anh như trước , anh vẫn giận em lắm phải không ? anh quên em đi nhé

oài hic hic những ai mà không thích đợi điện thoại của nguời yêu chứng tỏ nguời đó không yêu thế thôi...còn tôi tôi thì đợi muốn chết luôn mong mỏi lắm hic hic có những lúc bị cấm không cho gọi nhưng tôi cứ gọi h`i`i thanh ra bé giận tôi hic hic ( cũng chỉ vì nhớ EM quá thôi mà).Thế Lên ai nói không mong điện thoại không thích chờ điện thoại thì chắc họ đang tự dối lòng mình rồi.....!

Linh Hồn Chết
14-06-2003, 11:07
đợi điện thoại của người khác . bực mình lắm. nhất là lúc ngưòi ta còn quên nữa chứ!

acquyvohinh
14-06-2003, 16:32
hahha nhóc cô gái ơi nhóc sợ người hay quên lắm hả thế thì anh cầu mong cho nhóc sau này lấy phải người hay quên hay nhóc muốn độc thânm như chị bactinh_th đấy!
haha.

tu ma vo tinh
08-08-2003, 12:28
quỳnh trang ơi! có buồn thì tìm huynh đi ,huynh đang chờ muội nè,đừng có để ý đến người khác nhé.

vietanhxh
09-08-2003, 17:35
CHUYỆN BUỒN THÌ NÓI VỚI AI ?
CHUYỆN YÊU ĐƯƠNG TRÊN MẠNG LÀ KHÔNG THỂ MÀ NÓI CHI ĐẾN THƯ TÌNH CHỨ CHÁN LẮM NẾU NHƯ CÓ THỂ HÃY NÓI VỚI NHĂU BĂNG NHƯNG LỜI NÓI THẬT CHÂN TÌNH CHỨ ĐƯNG NÓI CHUYEN BẰNG THỨ GIẢ TẠO ĐÓ

LsB-a LiTtLe GeCkO
12-08-2003, 14:49
Từng giây , từng phút cứ thế trôi qua nhưng với em nó là cả một khoảng thời gian dài vô tận . Anh giờ có biết em mong ngóng điện thoại của anh đến thế nào không ?Em không biết khi nào anh sẽ gọi về nữa . Anh lạ lắm , toàn gọi về những lúc em không có nhà . Để khi em về rồi thì cũng chả thấy anh gọi lại , không biết có nên giận hay buồn anh nữa không ? Anh cũng đâu có cố ý đâu . Cũng đã lâu lắm rồi chúng mình không có nói chuyện với nhau . Đêm hôm trước anh phone về thì lúc ấy em đang giận anh nên không muốn nghe điện thoại . Lần đầu tiên em dập máy rùi bỏ đi , có lẽ vì anh làm em quá giận . Những lần trước cho dù em có giận anh đến vậy nhưng em vẫn cố gắng nghe lời anh nói vì em biết anh yêu em nhiều lắm , anh muốn được nói chuyện với người anh yêu thương mà . Nhưng lần này , anh đã làm cho em quá buồn , em không biết phải bao lâu nữa em mới có thể quên được mọi chuyện đã qua . Anh à , nếu như bây giờ anh gọi về và gặp em thì sao nhỉ ? Em cũng không biết nữa ....

Never
13-08-2003, 13:59
Em nhớ anh muốn phát điên rùi này ...híc híc ...làm sao để không còn nhớ nữa bây giờ , mình ước ngay bây giờ được gặp anh được anh ôm vào lòng và ....mình ước anh sẽ nói một câu gì đó ...

manudatinh
26-08-2003, 14:03
Trùi, miệng thì adi mồm thì nói yêu!!!!!!
Hết hiểu nổi!!!!!

LsB-a LiTtLe GeCkO
26-08-2003, 15:09
Anh à , anh nói là anh sẽ gọi về ngay cơ mà , sao lại lâu đến vậy .Em nhìn đồng hồ , tíc tắc.. tíc tắc... chậm rãi... 5' rồi 10'... và.. C. nè... Em im lặng . Anh hỏi sao vậy ? Không sao mà anh , em chỉ muốn nghe thấy giọng nói người em yêu thôi ... Thời gian cứ thế trôi qua... Phút giây bên anh thật ngắn ngủi mà ấm áp... Và em sẽ lại chờ...

shock2002
01-09-2003, 17:56
Không yêu anh anh bảo tôi tan` nhẫn
Yêu anh rôi` anh lại phụ tinh` tôi ..........

ly_dai_duong
01-09-2003, 18:10
Bạn thông cảm mình nói thật nhé, Bạn hãy viết bài mangchủ đề khác đi, mình muốn thấy bạn như vậy cơ. chứ chủ đề yêu chưa hợp với bạn đâu ,,,

Bachlongdietta
01-09-2003, 22:53
Anh đây mà, em yêu của anh ơi!!!!!!!!!!!!!!!

Sao vậy em? Anh đã đến bên em rồi sao em còn buồn vậy? Anh cũng nhớ em đến phát điên khùng lên đó, chẳng lẽ chỉ mình em mới hiểu được tâm trạng của kẻ chờ đợi chăng? Anh yêu em, anh mong được gặp em biết chừng nào. Đừng buồn về anh em nhé. Dù sao anh cũng đã đến bên người anh yêu rồi ma.....

Anh yêu em

Sauthienthu
02-09-2003, 17:23
Hổng hiểu sao mà tình yêu bây giờ lại phải phụ thuộc vào mạng Internet thế nhỉ. Không chừng một ngày nào đó mạng VN bị khủng bố thì chắc họ bỏ nhau hết mất. Hu hu