PDA

View Full Version : Mình điên à ?

_Aquafina_
23-10-2003, 17:51
Mấy hôm nay mình cứ như làm sao ấy ...Chính mình cũng không nhận ra sự thay đổi của mình nữa ! Mình bắt đầu hút thuốc tuy không nhiều nhưng mình thấy mình cũng thật có lỗi với bố mẹ vàDuyên ! Mình đã hứa với mọi người là mình sẽ không hút thuốc và không bao giờ hút cả ! Nhưng mình đã không giữ được lời hứa ! Mình thật là tồi tệ !...Cả ngu xuẩn nữa ! Sao thế nhỉ , mình cứ cho lí do mình hút thuốc là do mình nhớ Duyên ,nhưng mình biết là không phải thế ...Mình hút thuốc vì mình không hiểu mình bây giờ mình đang sống như nào ? Chả có mục đích gì cả , vô vị , tẻ nhạt và cứ lao vào muốn kiếm tiền nhưng thật khó ! ....Nhiều lúc mình chỉ muốn chết đi , hay bỏ đi đâu đó thật xa , hay được làm lại từ đầu...nhưng mình biết sự lựa chọn Duyên làm người yêu của mình là thành công lớn nhất của cuộc đời mình ! Em đã đến và cho anh biết yêu , biết mình được yêu ...Anh thấy được mình quan trọng với mọi người và cả em nữa ! Sự quan tâm của em , lo lắng cho anh làm anh luôn vững tin hơn vào cuộc sống ! Nhưng bây giờ anh không hiểu gì nữa , phải chăng đó là hệ quả khi anh phải xa em , thiếu em anh chả làm được gì , sống như thừa ... !
Bây giờ anh rất cần em !....