PDA

View Full Version : GỬU NGƯỜI TÔI THƯƠNG! ptth

Chú Thoòng
23-10-2003, 10:54
CHIỀU MÙA ĐÔNG ẢM ĐẠM NHỚ EM !
TNT . yêu quý của tôi em có biết ko trời hôm nay lạnh lẽo vô cùng anh ngồi nhà nhớ lại hình ảnh của em ... hình ảnh người on gái mà anh ngày náo f cững mơ tưởng .....
anh ! ko biết đó có phải là TY .. ko ??? nhưng cứ mỗi khi đi ngủ nhắm mắt lại là hình ảnh em lại hiện ra .... hàng ngày hàng giờ làm cho đầu óc anh mụ mẫm !
ngay tù buổi đầu gặp em ( cuộc gặp thứ nhất) anh đã thực sự bị ấn tượng anh đứng đợi em đợi hơi lâu .... và rồi từ ngõ xa xa cuối con đường em hiện ra như thiên thần vậy ! ... em vẫy tay chào anh ... khuôn mặy em cười rạng rỡ ... Ôi . hình ảnh ấy mới đẹp làm sao ??? người con gái ăn măc giản dị ... đi chíc xe màu xanh ... .tóc buông xoã ... bay bya trong gió ... ÔI.. ĐẸP LẠ THƯỜNG ...
EM Ạ .. anh thục sự là chẳng nhớ gì về em chỉ nhớ mỗi hinh ảnh ban đầu.. hình ảnh mà anh sẽ nhớ suốt đời ko bao giờ quên cho đên chết ....
em ..! anh cũng ko rõ mục đích anh viết bức thư này là ghi` ..... anh chi mong em hãy . dàng choi anh .. 1 chỗ trong trái tim nhỏ bé của em ...... 1 chỗ sâu thẳm thôi em ạ ..... VÌ BÂY GIỜ .. ANH KO THỂ GẶP ĐƯỢC EM NŨA ...... và anh cững xẽ ko liên lạc với em nữa đâu !,,,,,
anh và em .. chúng ta hăy là " KỈ NIỆM " của nhau .... em nhé
chào em !
người in đậm hình bóng của em
BANVAOTI_HI
HÍC .. đọc có bùn wá ko nhỉ????
:roll: :roll: :roll: :roll: :roll: