PDA

View Full Version : Bà xã của tôi...............

sailamvanlaanh
22-10-2003, 18:18
Hôm nay là 22-10 kỉ niệm ngày chúng mình yêu nhau đó bà xã có nhớ không vậy?Vào ngày này 5 năm trước bà xã đã nhận lời yêu tôi.Hôm đấy là kỉ niệm khó quên trong cuộc đời của tôi đấy.
Không hiểu giờ này bà xã đang làm gì và bên ai, có còn nhớ đến ngày này 5 năm trước không?Mà chắc là cái ngày này cũng không còn quan trọng đối với bà xã nữa rồi đúng không?Nhưng đối với tôi nó là ngày mà tôi không thể quên được.Nó làm tôi nhớ đến bà xã đấy,nhớ ánh mắt ,đôi môi ,tiếng nói dịu dàng và bàn tay êm ái của bà xã.
Thời gian trôi nhanh thật bà xã nhỉ?Vậy là đã hơn 4 tháng rồi kể từ ngày bà xã nói lời chia tay với tôi.Ngày chia tay bà xã còn nhớ nói với tôi những gì không?"Tôi chúc mình tìm được người sẽ mang lại tình yêu hạnh phúc cho mình".Tôi đã cố tìm một cuộc tình nào đấy để lấp chỗ trống nhưng tôi nghĩ làm như vậy chỉ càng làm cho tôi dằn vặt và đau khổ thêm.Làm như vậy cũng là làm cho một con người,một trái tim khác đau khổ.Tôi không muốn như vậy mình à.Tôi không muốn làm trái với lương tâm và tính cách của tôi.Làm như vậy tôi không đáng làm một thằng đàn ông mình ạ.Nhưng tôi không hiểu sao mình lại lao vào cuộc tình mới với người kia.Mình có biết là mình đang đánh cược với cuộc đời và số phận của mình không?Mình à tôi chỉ mong mình hãy suy nghĩ kĩ trước khi mình làm như vậy nhé.
Suốt cuộc đời này tôi chỉ mong mình được hạnh phúc .

tiama_tion
22-10-2003, 20:18
Chào bạn
ôi sao bạn sử dụng nick giồng nick của mình vậy hay bạn là mình vậy
BÀ XÃ CỦA TÔI ƠI ...... NHỮNG LÚC GẦN BÀ TÔI THẤY GHÉT BÀ LÀM SAO VẬY MA NHỮNG LÚC VẮNG BÀ TÔI NHƯ MỘT THẰNG ĐIÊN , CẢM THẤY CUỘC ĐỜI THẬT VÔ NGHĨA LÀM SAO ......... ÔI BIẾT NÓI SAO ĐÂY NHỈ CHỈ BIẾT NỐI MỖI CÂU "I LOVE YOU " MÀ THÔI