PDA

View Full Version : Cô Giáo Của Anh!!!

Bệnh Quan Sách
22-10-2003, 16:32
Giận hờn gì anh ko vậy cô giáo bé nhỏ ?anh sai rồi phải ko? anh đã chạy theo một ảo ảnh quá khứ vô vọng mà bỏ lại em đằng sau một mình trong cô đơn.
Em yêu ơi hãy mắng chửi anh đi nếu điều đó có thể làm em hết giận nói gì với em đây nhỉ ngoài ngàn vạn lời xin lỗi . có vẻ như chỉ là nhưng lời nói suông nhưng ngoài cách đó ra anh chẳng còn gì để cho em cả anh trao lầm ty cho một kẻ phụ bạc mà ko hề biết rằng có người luôn chờ đợi anh.
Em yêu ơi liệu có muộn quá ko?

dieliebe0912
22-10-2003, 23:54
Quá muộn rồi anh ơi!Tình yêu không phải là trò đùa để anh có thể mang ra đùa giỡn như vậy được.Mặc dù trong lòng em vẫn còn mãi hình bóng anh ngày nào nhưng anh ơi...thế là hết rồi,hết thật rồi anh ạ!Có những người con trai khác cũng yêu em.Có thể trái tim em vẫn dành phần lớn cho anh nhưng...em không thể,em không thể một lần nữa lại phải ôm trong mình nỗi uất hận được anh ạ,em là con gái mà,anh hãy hiểu cho em.Tương lai của em cũng chỉ mới bắt đầu,em không thể vùi chôn nó như vậy được.
Em luôn nghĩ và nhớ đến anh.Từ trong sâu thẳm con tim mình em chúc anh luôn hạnh phúc!Chào anh!