PDA

View Full Version : Anh trai tôi!

21111984
21-10-2003, 19:34
Hôm nay thật buồn, vừa gần như cãi nhau với bạn thân xong , được gặp anh mình trên mạng vậy mà anh thực sự đã làm tôi buồn thêm. Anh và tôi hiểu nhầm nhau, bởi vậy nên đã không được vui vẻ. Tuy rằng anh không phải à anh ruột tôi và tuy tôi và anh cũng chỉ mới quen nhau nhưng trong tôi anh thực sự là người anh tuyệt vời, anh quan tâm và săn sóc tôi, chỉ bảo cho tôi. Tuy tôi và ít gần nhau nhưng dường như anh hiểu tôi. Nhưng tại sao anh lại có thái độ với tôi như vậy chứ, tôi rất buồn và nước mắt như trực trào ra vì tôi luôn là người mau nước mắt mà, tôi chỉ muốn nói với anh một câu rằng Anh luôn là người em yêu quí cho dù chuyện gì xảy ra đi chăng nữa, anh vẫn mãi là anh trai yêu quí của em.

LSB_Doan cong tu
21-10-2003, 19:48
:bawling: em gái anh 2 xin lỗi anh đang bùn và chỉ muốn quên đi tất cả để làm lại từ đầu nhưng anh làm không được. anh 2 giận em cũng chỉ vì anh 2 không muốn em phải nhìn thấy anh khóc mà một khi anh khóc thì anh không còn suy nghĩ được gì cả ,vì thế anh đừng nghĩ rằng anh 2 không quý em anh 2 cũng chỉ muốn tốt cho em thôi anh 2 không muốn em gái phải lo lắng cho anh vì vậy đừng nghĩ rằng anh 2 ghét bỏ em mà làm như vậy .anh 2 quý em gái hơn ai hết vì thế mà anh 2 không muốn em buồn như anh 2 hãy thông cảm cho anh em gái.
anh quý em nhìu lém đừng nghĩ gì hết nha.

21111984
22-10-2003, 13:02
Từ hôm qua đến giờ trong đầu tôi vẫn luôn suy nghĩ về chuyện anh 2, anh làm tôi buồn quá, nhưng khi đọc được thư anh viết, tôi cảm thấy đỡ hơn bởi có lẽ anh không cố tình. Nhưng trong lòng tôi dường như cứ thôi thúc tôi khóc oà lên và hét thật to"Anh 2 quá đáng".Anh tưởng rằng mỗi anh buồn chăng, tôi lúc đó cũng buồn chứ đâu phải chỉ có mỗi anh đâu? Khi anh quan tâm đến người khác hơn thì tôi cũng ấm ức nghĩ rằng, anh không thèm quan tâm đến em gái mình, nhưng thực sự thì anh vẫn luôn chăm sóc tôi, nhưng tại sao chứ???!!!
Nếu anh ở đây có lẽ tôi sẽ đấm anh và nói với anh EM GHÉT ANH LẮM À!
Anh ơi, em giận anh lắm :vio6: