PDA

View Full Version : ÁI LOAN ơi!Bao giờ thì bọn tớ hết đau lòng đây????

hoahongdaygai
20-10-2003, 17:47
Tớ không dám tin rằng bạn đã xa bọn tớ đến vậy?Tất cả bọn tớ đều bàng hoàng và đau đớn.Ai mà có thể ngờ rằng cô bạn nhỏ bé và yếu ớt của bọn tớ lại ra đo nhanh chóng và bất ngò đến vậy?ngày bạn nghỉ học để đi chữa bệnh,bọn tớ đều nghĩ rằng bạn bị ốm sơ sơ không àh.Nào ngờ hôm nay bọn tớ lạo phải chào tạm biệt bạn trong cảnh tang tóc chia lìa như vậy chứ?Bạn biết không?Bọn tớ vẫn đang chuẩn bị quà sinh nhật cho bạn vì sắp tới mà.Bọn tớ vẫn chép bài cho bạn vẫn tưởng là bạn sẽ khỏi.Vậy mà giờ đây..Nhìn bạn nằm yên lặng ,chẳng cười chẳng nói mà bọn tớ không ai kìm nổi nước mắt.Bọn tớ..
ÁI LOAN ơi!
Ngày xưa bạn vẫn bảo tớ là hâm khi tớ bảo với bạn rằng mỗi lần tớ buồn tớ đều vào trang nhật ký .hồi ký và lưu bút để gửi nỗi buồn vào ấy.Bạn bảo tớ hâm vì sao không nói với bạn mà phải ghi vào đấy.Vậy mà lúc này tớ muốn nói với bạn thì phải tìm bạn ở đâu đây Loan?Loan ơi!Bao giò thì bọn tớ hết đau lòng đây?Bạn biết không?Cô giáo vào lớp đều hỏi bạn đã khỏi ốm àh.Và câu hỏi ấy của cô đềi làm bọn tớ khóc.Cả lớp khóc.Loan ơi!Chiều thứ sáu nào bọn tớ cũng ra chỗ bạn bạn có thấy bọn tớ không?Và ngày nào bọn tớ cũng đều có hoa cho bạn đấy.Loan ơi!Bọn tớ làm thế nào đây khi thiếu vắng bóng bạn???