PDA

View Full Version : Anh nho em nhieu lam !!!!!!!!!

trocxinhtrai
20-10-2003, 16:09
Liên biết không ,đã 2 tháng trôi qua rồi.anh không được gặp em.Anh không hiểu tại sao mình lại chia tay,anh chỉ biết rằng Liên đã khóc rất nhiều.Anh biết em đau khổ nhưng em có biết không, anh cũng buồn lắm khi nhìn em khóc .thực sự là tính cách chúng mình không hợp nhau.Anh và cả em nữa đều biết điều đó nhung tai sao minhvẫn yêu nhau .Anh yêu em nhưng anh phải bóp nghẹt con tim mình nói lời chia tay với em .Đã bao đêm anh không ngủ.anh nhớ em nhớ về những kỉ niệm xưa khi mình còn yêu nhau.Nhớ cả những cuộc cãi nhau nảy lửa và phần thắng bao giờ cũng thuộc về anh .Thật trái ngược đúng không em ????Tại em đã quá nhường nhịn anh và cũng tại anh quá hiếu thắng .và cũng chính vì lẽ đó mà mình chia tay.Nhưng anh thấy mình thật điên rồ .Bây giờ anh mới biết la`anh nhớ em biết chừng nào.nhớ ánh mắt nhớ đôi môi nhớ nụ cười và bao kỉ niệm khi mình bên nhau.Anh không dám nói lời xin lỗi em vi`chính anh là người chủ động nói lời chia tay .Và hơn tất cả trong lúc này anh muốn nói với em:ANH YÊU EM MÃI MÃI YÊU EM ................................... ::1luvu: