PDA

View Full Version : Nước sôi nước sôi đây tránh ra vào đi

huyetle_votinh
05-01-2003, 20:39
Trại chủ ơi đệ vừa nghe tin có bọn nào đó định tấn công doanh trại lần nưa đó . Đệ vừa họp mặt trên trang hacker thấy bọn dasmanter bàn nhau cùng hacker Anh quốc định phá chúng ta lần nưa. Báo động báo động... :evil:

LSB-VanThang
07-01-2003, 01:33
Ái chà, mấy tên tép riu đó láo quá nhỉ. Ngẫm lại sơn trại ta với mấy tên kia "nước sông không phạm nước giếng" thì tụi đó cũng phải biết "người không phạm ta thì ta không phạm nguời" chứ. Chả lẽ mấy tên kia ngồi chơi rỗi việc rồi hoá rồ hay sao đó?

huyetle_votinh
09-01-2003, 13:37
Van Thang nói vậy là không biết rùi . Cái bọn Nhàn cư vi bất thiện đó chỉ giỏi phá là tài. Đến vnn mà còn bị chúng đánh úp cơ mà huông hồ những diễn đàn khác. Chúng thấy cái nào là phá cái đó. Phải đề phòng. Có lẽ lần này chúng định chơi chiêu đảo lộn nick của anh em huynh muội ấy chứ....

LSB-nhocthuytien
19-01-2003, 12:25
sao có nhiều người ở không thế ta.. cuốc sống của họ không bận rộn sao.. chỉ biết đi phá người khác mà thôi..

Saddam Hussein
22-01-2003, 16:13
Nếu họ phá ta thì ta đi phá lại có sao đâu .

LSB_TraChanh
30-01-2003, 08:35
huyetle_votinh huynh nghe tin đó có chính xác ko vậy ? Nếu đúng thế thì phải có biện pháp ngăn chặn chứ. Có khi huynh phải nhận nhiệm vụ tình báo thôi. Chỉ cần huynh ko có ý đinh phá diễn đàn mình là được. Huynh Saddam Hussein nói sai rồi. Nếu tụi nó phá ta mà ta lại đi phá lại thì ta cũng khác nào bọn xấu xa ấy ? Chỉ cần ta cảnh giác để chúng ko hack nổi là được rôi

LSB-Huy_Aka
30-01-2003, 14:01
Nghĩ cách khắc phục đi thôi ...Ko ngăn chặn được đâu !
Dù tinh vi đến đâu thì cũng có kẽ hở mừ , hãy thương lượng thui nếu việc này là thật !

LSB_congaiSG
30-01-2003, 16:44
nếu như CGSG ko lầm thì hình như diễn đàn mình bị rùi thì phải , cách đây vài hum , diễn đàn ko vào được đó là vì , còn cài chuyện hacker đi phá hoại người khác thì hình như đó là công việc của họ mà. họ thành lập cái hiệp hội đó chỉ để phá người khác mà, nên chẳng trách được họ áh !

LSB_TraChanh
02-02-2003, 19:04
Tất nhiên đó là công việc của họ, nếu họ hack đưọc một forum nào đó thì họ sẽ được thăng chức, nhưng ko vì thế mà họ ko đang trách. Ví dụ như một tên ăn cắp chẳng hạn, công việc của nó là lấy đồ của người khác, ta ko thể nói đó là công việc của nó nên nó ko đáng trách. Bây giờ chúng ta phải hết sức cẩn trọng, mong trại chủ để ý hơn

luong dien nhan
03-02-2003, 11:08
Trời ơi!!!!!!!!!Đệ run lắm.......bực thật , bực vì đệ chẳng giúp được gì cho các huynh cả....hic!!!!!!!!

LSB_TraChanh
05-02-2003, 14:36
Trời ơi việc giù mà huynh phải run thế chứ ? Phải đối mặt với sự thật chứ. Mà chúng nó đã làm gì mình đâu, mà chắc gì đã làm gì mình ccơ chứ

huyetle_votinh
08-02-2003, 10:03
chuyện nhỏ đi vì tui đang làm loạn cái diễn đàn của họ nên họ còn phải khắc phục đã.

LSB_TraChanh
09-02-2003, 07:48
mm thấy đôi khi diễn đàn có vấn đề gì trục trặc thì phải, mỗi lần như vậy lại phải BACK rồi vào lại may ra mới được. KO biết nguyên nhân do đâu ?

huyetle_votinh huynh cho mm hỏi chút, ở hackervn.net mm có đăng nhập vậy mà vẫn bắt đang nhập lại, đăng nhập lại mấy lần mà vẫn hiện thị cái trang như kiểu mình chưa đang nhập vây. Chẳng hiểu ra làm sao nữa. Bao lâu mm vào được diễn đàn. hic

huyetle_votinh
18-02-2003, 17:04
có thể muội đăng nhập nhưng thiếu cai gi đó đại loại như không tuân theo luật lệ của diễn đàn nên không thể vào được. hoặc do một lỗi nào đấy của diễn đàn ma. Huynh khuyên muội nên chuyển sang cai diễn đàn VIETHACKER.NET ở đó cũng không khác mấy so với lương sơn bạc của ta. cũng viết bài như vậy vả lại ở đây toàn người hơi tốt .
Lý do diễn đàn hackervn.net bị lội là có lẽ chiêu thức đổi code của huynh đã có tác dụng.
chúc muội vui nhé.

vietdaica
05-09-2003, 21:04
ối trời , lại có kẻ dám làm chuyện này nữa sao, mấy hôm đệ lên diễn đàn thấy hơi kỳ lạ sao màn hình thì bị kéo va thoat ngay sau đó thì ko vào được
các huynh cần cài lại phần mềm mới nhất về diêt vi dút điok
đệ ko muốn diễn đạn này biến mất đâu
các huynh nhớ làm thật tốt nha

LSB_TraChanh
05-09-2003, 21:59
Trời ạ, chủ đề này được viết từ ngày 5/1/2003 nghĩa là cách đây 8 tháng, vậy mà vietdaica còn lôi ra nói nữa :D TC tưởng mọi người phải quên từ lâu rùi chứ