PDA

View Full Version : Ly em quên anh thật sao!!!

Liheanso_boy
19-10-2003, 19:35
Khi bên em anh cứ nghĩ em chỉ là một cô bé ngốc nghếch, mà em có ngốc nghếch thật không nhỉ.......Anh thương và yêu em nhiều lắm em có biết không, hồi đó anh hay chăm chút cho em mỗi khi em ăn hay như khi em không có đũa anh lấy đũa cho em, ăn xong anh khát nước lắm chứ nhưng thương em anh lấy nước nhường em uống trước, còn anh khi nhân được thì sao....chỉ còn một giọt nước trong ly, một giọt nước sẽ làm anh đỡ khát thật hả em????. Em hiền thật đấy và dễ thương nữa chứ, em có hai chiếc răng khểnh sao mà làm anh khó quên đến vậy........................................
"Em trẻ con lắm": anh vẫn thường nói như vâyvới em. "Vâng, em trẻ con thật đấy, anh nghi như vậy sao, anh nghĩ em chỉ đơn giản như vậy thật hả"..."ừ, anh nghĩ như vậy mà". Em yêu anh nhiều lắm phải không em, em yêu anh nhiều đến nỗi mà em không biết phải thể hiện như thế nào để anh hiểu được tấm lòng của em, nhiều đến nỗi mà anh chưa bao giờ nhận được cuộc điện thoại nào từ em, anh chưa bao giờ nhận được một ly nước nào mà tự tay em đưa cho anh, nhưng bạn anh thì em lại không như vậy phải không bởi em yêu anh chứ em đâu có yêu người ta, em nhỉ.....Hồi đó thỉnh thoảng anh rỗi anh lại đến trường đón em, ngồi quán nước bên cạnh em lúc nào anh cũng vậy nói ít hẳn đi, để lại nhưng tiếng nói cười của lũ ban bè anh ở xung quanh, em chăm chú nghe những cuộc thuyết trình những câu chuyện đầy hài hước và thú vị của họ, còn anh thì chỉ biết nhìn vào làn khói thuốc trên tay, thỉnh thoảng lại nhâm nhi cốc trà đá, đôi khi lén lút nhìn vào ánh mắt em xem em có thích thú với mấy câu chuyện của lũ bạn anh........ 2-9 thực sự là ngày đầu tiên anh và em được đi chơi trọn vẹn, đến hai, ba ngày sau em vẫn được nghe câu chuyện cổ tái bản đến ba, bốn lần mà chỉ có sáu chữ: "Hôm đó em có vui không" .........
Nhưng cái gì cũng phải có cái giá của nó, cái gì đến thì rồi nó cũng phải đến anh còn nhớ rõ lắm "Em vẫn còn tình cảm với anh, nhưng nếu như anh ko còn gì với em nữa, thì em cũng chẳng níu kéo, có cố hàn gắn thì cũng chẳng để làm gì":lần nói chuyện cuối cùng với anh em đã nói như vậy!!!!!!! Anh vô tâm quá nhỉ, anh ko xứng đáng chỗ dựa của em mỗi khi em buồn, phải ko em. Một lần nữa anh thấy em thật ngốc giống như cái nick mà em đã tư đặt cho minh vậy. Làm sao, làm sao anh có thể yêu thương một cô bé lọ lem ngốch nghếch và trẻ con đến như vậy được cơ chứ, lọ lem ngốc? Lọ lem có bao giờ ngốc đâu, ngốc mà để anh lẻ loi một mình sao, ngốc mà để những người mà anh tưởng nhầm là bạn vàng của mình bỏ anh một mình để đi với em và đám ban của em sao!!!!!!!
Vâng em ngốc thật đấy, chỉ có mấy thằng ngu mới nghĩ như vậy thôi em nhỉ!!!!!!!

[center:f2d4ba69b4]http://www.mp3-vn.com/forums/member/Images/voz5/10198328_Linh.jpg[/center:f2d4ba69b4]

[center:f2d4ba69b4]"Người yêu tôi, tôi chẳng màng tới
Người tôi yêu, người lại bỏ tôi"[/center:f2d4ba69b4]
[center:f2d4ba69b4]Nhật Linh[/center:f2d4ba69b4]