PDA

View Full Version : Park_Cheung**mời .

LSB-Park_Cheung**
18-10-2003, 16:33
PC tôi đây cũng muốn tìm 1 người hợp ý với mình chẳng hay có vị cô nương nào thương tình động lòng trắc ẩn nhặt về không ???
Cục tác

funny_terrorist
18-10-2003, 17:15
ông anh ơi,tốt nhất ông anh nên kiếm cái YM cô nào mà noi chuyện,cách đây chắc ăn hơn cách này

LSB-Park_Cheung**
09-12-2003, 22:47
Tui đang cô đơn thật mà .FT nói thế chứ .Hint!!! mà sao hình như con gái LSB tuyển vợ chồng người yêu thì nhiều thế mà con trai LSB tuyển người đẹp thì chẳng có ai góp ý nhỉ chán thật .Mà tiêu chuẩn có cao lắm đâu .Chỉ tóc ngang vai và hơi bị dễ thương một tý là ok liền sẵn sàng làm xe ôm luôn .Ủng hộ đi các nữ hiệp ơi

LSB_Vô tình tiên tử
09-12-2003, 22:51
Cục tác cục tác.... 8O
Ủa mà sao tuyển vợ lại còn có cái vụ "cục tác" ở đây nhỉ ? Nghi quá! :roll:

LSB-Park_Cheung**
09-12-2003, 23:08
Hint!.Châu Tỷ vào trêu PCU đấy hả .Héng héng ,cẩn thận anh bấm huyệt lên PCU mách tội ,Châu Tỷ đứt bóng luôn.Châu Tỷ đi kêu gọi em bé tóc ngang vai vào đây đi .

LSB_Vô tình tiên tử
09-12-2003, 23:13
He he he... Cho Bổn tiên tử hỏi một tý: Anh bấm huyệt là anh nào thế ? Sao lại có tui ở đây ? Tự nhiên trêu tui lãng nhách hà. Tui k câu bài cùng với PCU đâu.

Ủa mà em bé tóc ngang vai là em bé nào thế? :roll:

LSB-Huy_Aka
09-12-2003, 23:15
Hèm hèm , cái thằng này !!! Tao với mày là 1 , thế mà trong khi tao đang ngồi nghe Mãi không trở về 1 mình , thì mài mò ra đây đánh lẻ à ? Khốn nạn thật ! Mày nghĩ như thế nào thế ? Hơi bị dễ thương ? Khè , sao vẫn còn ảnh hưởng của 1 chút gió mùa Hà Đông thế hả ???
Thế thì nước mẹ gì nữa ! Thôi , hĩ dù sao thì mày cũng đã quyết định ! Chúc mài sớm kím được người để đi chơi đêm Noel , nè đi về nhớ mua cho tao bao More nhé , tao chỉ cần thế thôi . Chúc vui !

LSB-Park_Cheung**
09-12-2003, 23:28
Em là cơn gió mùa đông nhẹ nhàng thổi vào hồn anh rồi em lại ra đi lấy của tôi tất cả tình yêu .Ôi than ôi tóc ngang vai dễ thương sao tôi lại bị cảm nặng thế này .Ách xì !Oke yên tâm đi .Hum noel tao đi lấy gió mùa đông mới he he .Rùi tao sẽ mang về cho mày bao more đỏ yêm tâm .He he

H&L
10-12-2003, 11:40
VTTT mm à,nó hỏi thế tức là mm có em nào tóc ngang vai
thì làm mối cho nó đấy mà.Khổ thân em tôi quá,mà đàn ông LS hình như đều
bị một chữ TÌNH làm điêu đứng.Có lẽ bổn nương nên lập một ngôi chùa trên núi
mới phải.Để giảm bớt DÂY OAN ngiệt này thôi.Mọi người đi chơi NOEN bỏ rơi bà già này ở nhà
một mình tụng kinh hả? Ôi thật bạc bẽo quá,chông bỏ rơi,các em bỏ rơi.Tôi đi tự tử đây,huhuuuuuuuuuuuuuuuuu

LSB_Vô tình tiên tử
10-12-2003, 11:51
Ấy tỷ tỷ ơi, tự tử chi cho uổng đời. Kệ cái lũ chồng lẽ của tỷ, Noel đến chỗ muội chat đi. Cho chúng nó đi chơi với bồ, tỷ được tiếng bà vợ tốt. :twisted:

Mèo Mù
10-12-2003, 13:24
hè, bác PCU , vậy là em trượt đầu tiên, tóc em dài em đi trong nắng...hà, Noen sắp tới gần rồi.. chúc mọi người 1 noel vui vẻ, trẻ khoẻ, kiếm được người yêu :wink: , còn em em đi chơi với lũ bạn cho nó vuiiii, nếu ko lên mạng chơi... 8-)

LSB-Dieu
10-12-2003, 14:12
Ấy tỷ tỷ ơi, tự tử chi cho uổng đời. Kệ cái lũ chồng lẽ của tỷ, Noel đến chỗ muội chat đi. Cho chúng nó đi chơi với bồ, tỷ được tiếng bà vợ tốt. :twisted:

chẹp mạo muội anh Park cho em ké chút nha! hihi
các tỷ rủ nhau mà bỏ wên bé này ở nhà nhá! bắt đền đi :cry:

LSB_Vô tình tiên tử
10-12-2003, 14:19

He he he... "Bé" Điêu Thuyền, tỷ tưởng "bé" có người đi chơi cùng rồi mà. Thôi đi chơi với người ta đi, để hai "bà cô" này ở nhà chơi với nhau cho vui. Hic... mới ngoảnh lại .... đã thấy .... mình.... "già" :cry:

AHHA
10-12-2003, 14:51
thông cảm nhe

muội khỏi lo không ai rủ muội hả...huynh è, còn có huynh mà sao không rủ huynh, huynh cũng chưa đi noel :55: :a11: 8O buồn quá

H&L
10-12-2003, 16:50

Ko dám đâu,muội thì thiếu gì người rủ.Chỉ có hai bà cô già như các tỷ đây mới bị bỏ rơi thôi à.Mà thôi,tụi nó bỏ rơi thì chị em ta tự đi chơi với nhau vậy.Cần gì bọn đàn ông bạc bẽo chứ,cuộc đời vẫn đẹp lắm phải ko các em?!

LSB-Park_Cheung**
10-12-2003, 22:30
Các vị hơ hơ khịt.Thôi thì Noen đi chơi cả hội Hà Nội những ai cô đơn chưa vợ chưa chồng con chưa người yêu thì lên đường tổ lượn .Thế nhé .!!!Nhưng đây em muốn tìm một cô gái để đi chơi noen cùng cư mừ .Khịt các bác lại làm lạc hướng em rùi .Tiêu chuẩn =hoặc hơn Điêu Thuyền thì gì PCU nè cũng ok

xinhgaikhotinh
11-12-2003, 07:52
[quote=Vô tình tiên tử 2008]Ấy tỷ tỷ ơi, tự tử chi cho uổng đời. Kệ cái lũ chồng lẽ của tỷ, Noel đến chỗ muội chat đi. Cho chúng nó đi chơi với bồ, tỷ được tiếng bà vợ tốt. :twisted:

He he he... "Bé" Điêu Thuyền, tỷ tưởng "bé" có người đi chơi cùng rồi mà. Thôi đi chơi với người ta đi, để hai "bà cô" này ở nhà chơi với nhau cho vui. Hic... mới ngoảnh lại .... đã thấy .... mình.... "già" :cry: [/quote
HIC cho mm đi với hai tỷ ui! năm nay học ở trên hn không được về nhà ...buồn thúi ruột nè!hic lại không có xe ôm hôm noen nữa chứ...
sao cuộc đời tôi nó tàn tụa thế không biết?

LSB-Park_Cheung**
11-12-2003, 14:57
Đừng bi quan thế chứ .Yên tâm đê đi chơi với tụi này nhiều xe ôm lắm .Ke ke .Nếu bạn tóc ngang vai dễ thương thì yên tâm sẽ được ngồi cả cuộc cho đến khi nào chán ngồi thì thôi

LSB-Dieu
12-12-2003, 17:51
chậc các bác làm em mất cả hứng ! em là em chỉ thích đi với Hội phụ nữ thui á! không thì em đã hẹn béng 1 thằng nhóc nào roài! còn PCU huynh lôi muội ra làm tiêu chuẩn hè--->vinh dự ! vinh dự!

LSB-Huy_Aka
13-12-2003, 19:49
Cái con bé này . Hum đó anh cũng nằm chỏng quèo ở nhà thì không rủ anh . Hê hê , hay là quên mất anh iu wí rùi hả :cry:
Hum đó mà đi chơi Noel phải có wà là một bao More cho anh đấy nhá !
Mà thôi mài cứ đi chơi đi hix ...Nếu mà đi với thằng ku nào thì thôi , nếu mà đi với hội NDDB thì rủ tao với , nhá

H&L
14-12-2003, 18:28
Mọi người đi thì bàn kế hoạch đi nhé.Bổn nương sẽ tặng mọi người một cái
bánh NOEN,đã đi thì chơi đến sáng luôn.Hôm nào qua bàn bạc để còn thống nhất
kế hoạch nhé mọi người.

LSB-Park_Cheung**
15-12-2003, 11:48
Lại phác thảo sơ lược chương trình đi chơi .Nhưng xin cho lão này cáo lỗi với toàn thể anh chị em HN lão này không đi được .Hôm đó vô cùng xin lỗi .Hix :(( buồn quá ,nhưng biết sao được ,đường chơi bời ,đường vợ con ,....không biết chọn đường nào .Cho lão ở nhà .1 lần nữa xin lỗi các em bé tóc ngang vai dễ thương.Hint

LSB-LyQuy
15-12-2003, 12:16
Từ chuyện tìm vợ rồi chuyển qua chuyện rủ nhau đi chơi là sao thế PCU? Tôi chẳng hiểu gì cả. Mà mọi người ( nhất là đám đàn ông ) đừng có ai tin vào cái bà già NDDB kia nha. Bà già ghê gớm lắm đấy. Mọi người có biết bà ta cầm đầu hội lẳng lơ không vậy hả mà dám chơi với bà ta? Mà PCU ơi, cho tại hả hỏi nha, cô bé tóc ngang vai dễ xương mà huynh hay nhắc tới là ai thế. Có thể cho tại hạ làm quen với người đó được không? Tại hạ cũng thích những cô bé có tóc ngang vai lắm.

H&L
15-12-2003, 17:23
Này tên quái thai kia,định vào đây làm hỏng kế hoạch NOEN của bà hả?
Đừng có tưởng dễ làm sứt mẻ tình cảm chị em bà nhé! ăn nói lung tung ra chỗ
khắc chơi,bà hiếp chết bây giờ.Mà cô bé tóc ngang vai đó là bà đấy nhóc à!
Vỡ mộng chưa nhóc?
TO PCU: đừng có bi quan như vậy,chuyện gì rồi cũng giải quyết được thôi.Cứ vui đi,
có rượu cứ say.Ko đi với các chị thì đừng nhìn mặt các chị nữa.

anh_hung_nup1986
15-12-2003, 17:39
cả nhà đi chơi Noel cho em đi với! đi để bảo vệ người iu không bị mấy anh LS tán thì chết em !:D :D :D dưng mà có cho người lạ không cùng hội đi không vậy ạ?
to NDDB: tỷ tóc ngang lưng chứ có phải ngang vai đâu mà :P

H&L
18-12-2003, 09:01
Đã gọi là anh em LS gặp mặt,sao lại co người ngoài?
Người ngoài dám bén mảng đến gần,bóp chết luôn.Mà em là
ai mà biết chị tóc ngang lưng? lạ à nghen??????

LSB-Dieu
18-12-2003, 09:07
Đã gọi là anh em LS gặp mặt,sao lại co người ngoài?
Người ngoài dám bén mảng đến gần,bóp chết luôn.Mà em là
ai mà biết chị tóc ngang lưng? lạ à nghen??????

hehe nó hỏi em mà bà chị ! nó là người iu em :)

Mèo Mù
18-12-2003, 14:51
hờ, NDDB tỷ ơi, tỷ chưa nhìn mặt anh hùng Núp à, huynh ý với tỷ ĐT đúng là đôi lứa xứng đôi đó, hum wa muội được nhìn mặt 2 người ý, đang định bảo 2 người >< :wink: , ha` hà. Noen này mọi người đi chơi hả. sướng wá hen...nghĩ mà tủi thân thật...

LSB-Park_Cheung**
10-01-2004, 18:57
Thôi tôi chết mất .Quên bác Han tình thư sinh nói đúng rồi .Tôi đang đi tuyển người yêu .Bây giờ làm lại từ đầu nhé
1/Tóc ngang vai
2/dễ thương chút chút
3/sinh năm 85--->dở lên
Chỉ thế thôi .Nhìn mặt hàng tôi ở bên dưới nhé .Để khỏi thắc mắc ấy mà hoặc vào Hiêp Ảnh Cung mà xem .Và mỗi cô gái tham gia cũng nên có 1 cái ảnh để goi là biết mặt ấy mà .
Kên còn nick YM nữa để gọi là biết mà nói chuyện .Nick của tôi là :[email protected]ột lần nữa xin mời các cô gái tóc ngang vai dễ thương vào ủng hộ giùm cái topic đang sắp chìm này của tôi :( :bawling:

LSB_Vô tình tiên tử
10-01-2004, 22:28
Thôi Bổn tiên tử biết nhà ngươi đẹp trai rồi. Thật là giống..... (tự hiểu nhé. he he he.......) Chúc sớm tìm được một cioo bé xinh xắn giống với yêu cầu. :35: :35: :35:

LSB_Nhac Linh San
12-01-2004, 14:26
Qua Noel rùi nhỉ bác PCU . Sắp đến Tết rùi bác đã có ai để đi chơi cùng chưa . Nếu chưa có thì .... :D

LSB-ThachTu
13-01-2004, 11:34
Nói thật với đệ nhé đệ tuyển cái kiểu này thì đến lúc xuống lỗ cũng chưa tuyển được ai đâu.Đệ nên chọn cách khác đi.

LSB-Park_Cheung**
13-01-2004, 19:37
To:NhacLinhSan
Cảm ơn mm .MM là người đầu tiên tham gia .Tặng mm 10vnd làm vốn .Hân hạnh được làm quen với mm
To:kiem khach mat la den
Thằng nào đấy .tui<---Đệ hả .Có mơ không zậy.Không hoan nghêng những boy gay vào đây đâu nhé

LSB_Doan cong tu
13-01-2004, 21:16
hớ hớ những đòi hỏi của thèng trứng ung sao mà nó cầu kỳ thế ,mày chỉ yêu những em 85 thôi hả thèng kia sao ít tuổi dữ vậy mầy,hic tóc lại dài nữ cơ à ghê nhỉ ổ đây có mỗi em DT đủ tiêu chuẩn :15: :dance: :dazzler1:

LSB-Datinhcongtu
14-01-2004, 03:56
hô hô Thằng trứng ung này đích thị ám chỉ em ĐT rôid , thôi thích thì nói mẹ nó ra đi anh em conbìt đường mà giúp đỡ cứ bày đặt mãi . :mrgreen:

LSB-Park_Cheung**
14-01-2004, 08:13
To:Doàn Công Tử & Da Tinh công tu
Em xin các pác tha cho em đi .Em đang làm công tác "lang Quên mà các pác cứ vào khí khoáy em thế này thì em làm sao làm được cái gì

LSB-Dieu
14-01-2004, 16:47
ehehe ... sao lại có mí bác mắt mũi để đâu ấy nhẩy ? các bác tính chia rẽ tình huynh đệ hử ? ĐT sinh năm 86 nhá ! chẹp ... nói nữa ế chồng wá !

LSB-LyQuy
14-01-2004, 20:17
P.U cứ theo lời tui vô hội lẳng lơ mà tìm vợ nha. Trong đó có nhiều em tóc chấm vai lám đấy. Nhưng nhớ là phải loại ngay bà NDDB ra nghe chưa? Bà này tóc dài quá rốn đấy chứ không phải ngang vai đâu.
To NDDB: chị ơi, đừng hiếp em, em sợ!!!!

LSB-Nhung27_9
15-01-2004, 08:31
Chẹp , bạn hiền NLS lọ mọ vào chốn hiểm nguy này làm chi vậy . Định cưa anh PCU hén ...:D . chết nhá . Anh zai ơi chết nhá

_Aquafina_
15-01-2004, 13:13
Anh PCU mà có em nào rước đi cho là phước lớn của tổ tông bao nhiêu đời hành đạo trự nghĩa ! Không biết sau này còn ai nối dõi tông đường ko hay đến đời chú PCU là tuyệt tự ...Ước mơ cho anh Lưu Tiến Hùng

LSB_Doan cong tu
15-01-2004, 18:49
hĩ hĩ thèng này làm hàng giỏi kiếm thần nhỉ ,thui mày thích thì cứ nói thẻng ra với em tội gì dữ trong lòng thế hả trứng ung ơi :15: :cheers: :dance: :dazzler1: nhanh lên cho tao hớp rượu nha.

LSB-Dieu
16-01-2004, 08:21
hĩ hĩ thèng này làm hàng giỏi kiếm thần nhỉ ,thui mày thích thì cứ nói thẻng ra với em tội gì dữ trong lòng thế hả trứng ung ơi :15: :cheers: :dance: :dazzler1: nhanh lên cho tao hớp rượu nha.

nói thẳng 1 câu nhá ! anh còn nói kiểu này nữa thì đừng có nhìn mặt em ! thật chẳng biết đường nào mà lần ! lúc thế này lúc thế kia
:x

LSB-nhocthuytien
17-01-2004, 14:45
Ý trùi... PCU sao toàn là chọn mấy em 85 không nhỉ.. lớn hơn 85 được hông.. vì nhìn thấy cái tủi của PCU là 23 lận mà he he.. :) Sao lựa nhí vậy :P
Cần thì nói NTT nhá, NTT kiếm dùm cho 1 hay vài em gì đó. :) Ơ nhưng mà NTT ở tận trong TPHCM, he he.. mấy em đó cũng trong nì nì.. thế PCU muốn thì nói nhé.

LSB-Park_Cheung**
18-01-2004, 20:03
Hó hó .Làm gì mà lóng thế Ku em ,bọn nó trêu 1 tý thôi mừ.Oa Nhoc Thuy Tien ở tận miền Nam xa xôi vả lại tuổi cũng cao rồi .Nên tạm thời là em gái Park nhé :)

LSB-nhocthuytien
19-01-2004, 18:35
Trời đất, hiểu lầm rồi PCU ơi... NTT nói là cần không thì NTT giới thiệu, chứ NTT đâu có nói là NTT vô đăng ký đâu trời... he he.. Còn em gái à.. PCU dám nhận thì NTT cũng dám làm đó. :)

LSB-Park_Cheung**
19-01-2004, 19:18
hé hé xin lỗi nhóc .Nhìn nhầm.Già rồi mà .Nhận em gai có gì mà Park không dám nhận .keke

LSB-ThachTu
09-02-2004, 12:38
PARK huynh à! NTT đã có lòng làm em gái của huynh thìo huynh cũng nên nhận đi,đừng để Nhóc bị thất vọng như vậy chứ.