PDA

View Full Version : Đôi mắt

LSB-Huy_Aka
15-10-2003, 10:24
http://baonguyentdn.dev-c.nl/upload/JimmiiHuy
Hì , tranh tui vẽ thử theo phong cách mực nho bà kon ạ !

nhumay_phieubong
15-10-2003, 11:15
huy_akâh.
muội thấy bức này của huynh,về độ chuyển màu thì được rồi.nhưng mà có vẻ đôi mắt huynh ko đầu tư kĩ lắm thì fải.
bừc này có tên là ''đôi mắt'' nhưng mà đôi mằt huynh vẻ ko ổn đâu.nhìn vào thấy ko có hồn tẹo nào cả,cò khi lại thầy dợn dợn y.
thứ hai nữa là fần nội dung của tranh bình thường,(ý muội nói la bức tranh vẽ trăng,mây và đôi mắt ơ trên ý mà) ,muội đã xem nhiều bức như vậy rồi.
nhưng mà chua có bức nào vẽ bằng nhiên liêu mực cả.nên có thể cho đây là nhiên liêu sáng tạo.
nhưng mà huynh fỉa sửa ngay đôi mát đi.đôi mắt nhìn hốt hốt thế nào ý.

LSB-Huy_Aka
15-10-2003, 16:45
Cảm ơn mm nhumay_phieubong đã góp ý rất nhiệt tình :P . Đúng là đôi mắt trong bức tranh này quá sơ sài và ko có hồn . Hì , nhưng HAK sẽ để im như thế thui . Chủ ý của HAK trong bức này không phải là đôi mắt mà chỉ là trăng và mây thui . Nhưng cũng không đẹp có lẽ là do HAK vừa vẽ vừa buồn ngủ nên chất lượng hơi tệ ( chả là ngồi xem thèng bạn Pack Cheung vẽ đồ án sẵn mực nên vẽ vui thui ) Bà con thông cảm ha .

nhumay_phieubong
17-10-2003, 15:28
huynh huy_aka ơi.
huynh vẽ lúc đấy thảo nào ko đâu tư kĩ là fải.
mà huynh này,muội hỏi huynh chut nha.
muội ở nhà cũng vẽ nhiều lắm (muội thi kiến trúc mà),muội muốn gửi copy để gửi vào thuyhu nhưng mà hình của muội to quá,o chỗ muội chỉ có máy quèt nhỏ để quét ảnh minh chụp thôi.
muội nhờ chị muội ở hn quét hộ,nhưng chị ý bảo là ko có máy quét to vậy.
nhưng mà muội vẫn thấy ảnh khổ to ở thuyhu ầm ầm đó thôi.
huynh cho biết địa chỉ mà huynh quet ảnh ở hn đi.
muội cũng muốn đóng góp vào fòng tranh của lsb .
mà hình muội vẽ cũng hôi bị đỉnh đó nha.các huynh đệ thao hồ bình luận,góp ý.(thao hồ chê...hihi)

TAY CUONG DUONG HOA
09-12-2003, 09:58
KHÓC LÀM CHI ,KHÓC LÀM GÌ, VÌ NGƯỜI YÊU CŨNG BỎ RA ĐI
KHÓC CÓ THỂ QUÊN ƯU SẦU KHÔNG HAY LÀ CÒN NHỚ EM NHIỀU HƠN NỮA
KHÓC RỒI EM CÓ QUÂY LẠI KHÔNG , HAY EM CŨNG BỎ RA ĐI
KHÓ CHO TÌNH ĐÃ XA THÔI TA ĐỪNG KHÓC NƯAVĨ EM CŨNG ĐÃ BỎ TA

LSB_Nhac Linh San
15-01-2004, 07:14
Tranh của HAK vẽ không hiểu sao có nét gì đó rất quen thuộc với NLS ( chả hiểu nữa ) . Chỉ biết khi xem tranh thấy trong lòng bứt rứt không tả ( hì , chớ hiểu lầm nhé mọi người )