PDA

View Full Version : G.I Yêu Dấu!!!!!!

Bệnh Quan Sách
14-10-2003, 12:50
Nhớ em nhiều lắm em biết không?anh ko hiểu nổi con người của mình nữa phải quên em đi thôi , thời gian có thể làm anh quên ko?anh cảm thấy nghi ngờ lúc nào trong anh cũng tràn ngập hình ảnh của em ,quên em đc sao?
Người yêu ơi! Tại sao mình gặp nhau tại sao lại yêu anh tại sao lại bỏ anh trơ trọi trên cõi đời này ,em có thể bỏ anh thật sao níu kéo ư?ko thể rồi phải ko em yêu ?nói gì đây khi chỉ có mình anh nghe em hãy thử đối diện với chính bản thân mình em sẽ hiểu anh hơn .anh ko cầu xin em nhưng em hãy thử dù chỉ một lần thôi.
Lần cuối viềt cho em ư? có thể như vậy lắm chứ vĩnh biệt em chúc em luôn hạnh phúc
"cầu mong cho em gặp người tình như tôi đã yêu em"
Mãi yêu em anh của em B.Q.S

...
14-10-2003, 13:00
Anh yêu quý của em !
Thời gian đã trôi qua quá lâu , em cứ ngỡ rằng giờ em đã trở thành quá khứ xa vời của anh rồi . Đọc lại những dòng chữ của anh , em ko biết phải nói sao . Lẽ nào anh vẫn chờ đợi người đã làm anh đau khổ sao ?

Bệnh Quan Sách
14-10-2003, 17:55
Là em đây sao người yêu!Anh ko hề nghĩ rằng em lại có thể đọc đc những dòng anh tưởng viết cho mình anh .Em chưa bao giờ trở thành quá khứ của anh ,con người ta sống ko bằng quá khứ ,quá khứ của anh ngoài khoảng thời gian hạnh phúc bên em ra thì chỉ còn nhưng tháng ngày đau khổ kể từ khi em ra đi
Em yêu ơi biết ko?khi nhận đc những dòng chữ của em dường như con tim anh vỡ nát là em đây sao, thật em ko vậy nhưng câu hỏi cứ quẩn quanh trong đầu anh.chưa một lần anh dám nghĩ là em sẽ trở lại. Lạy chúa cám ơn người đã đem nàng trơ về bên con(Anh ko theo đạo).
Em yêu ơi hãy tha thứ cho anh mặc dù hai ta chẳng ai có lỗi cả hãy trở về bên anh em nhé?em chẳng hề có lỗi gì hết chỉ trách ông trời đã thử thách anh quá lâu mà thôi , mãi yêu em như lần đầu .Hãy trả lời anh em nhé đưng băt anh chết trong chơ đợi.
Anh yêu của em B.Q.S

...
14-10-2003, 19:24
Anh !
Đọc những dòng chữ của anh mà em nghe lòng mình ... đau nhói (*_!) . Em sợ lại mang giông tố và những tháng ngày đau buồn đến với cuộc đời anh một lần nữa .
Em ko muốn bất cứ điều ko tốt nào đến với anh , trong khi em lại là người sinh ra .... để mang bất hạn đến cho người khác . Vậy xin anh hãy hiểu , dù rất yêu anh nhưng em ko thể trở về bên anh được . Hãy tìm một người nào tốt hơn em . Cầu chúc anh hạnh phúc !

dieliebe0912
15-10-2003, 01:06
Thì ra em đã có người yêu mới...thế mà anh cứ tưởng trong em chỉ có hình bóng của anh thôi!Mà người yêu em là ai vậy chứ???Tại sao em không chọn người nào khác mà cứ phải là hắn ta,thằng bạn của anh!!!!!!!!!Ôi anh buồn quá em ơi!Bên tình bên bạn...anh phải chọn bên nào??

Bệnh Quan Sách
15-10-2003, 14:13
Em yêu ơi vậy là đã quyết rời xa anh thât sao? anh có lỗi gì? em đem lại giông tố cho cuộc đời anh ư? ko phải vậy đâu nếu như trên cuôc đời này ko có em thì con gì là ý nghĩa nữa , cuộc sống đối với anh thật vô vị .Nhưng anh ko cố níu kéo em đâu , anh ko thể ! bởi vì nhưng gì ko thuộc về anh thì mãi ko thể là của anh đc , em cung vậy mà thôi xin lỗi em vì anh đã ảo tưởng .Từ khi em quay trở lại anh tưởng chừng như chẳng còn có gì hạnh phúc hơn đc nữa , hãy nói thật với anh di dù điêu đó có làm anh đau đớn, em trở về ko phai vì anh đúng ko?Anh ko có quyền ngăn cản em trở về, nhưng tại sao lại trả lời anh chứ?em có thể im lặng co mà em có thể im lặng và lại ra đi mà ko lam sáo trộn cuôc đời anh môt lân nữa cơ mà, vậy chỉ có thể nói rằng em vẫn còn yêu anh nhưng điều anh ko thể hiểu nổi là tại sao em lại ra đi khi vẫn còn nhớ tới anh có thể anh hiểu sai nhưng....
Em yêu ơi! Nơi phương trời xa kia mong em luôn được hạnh phúc, phải như vậy thôi hãy quên anh đi em nhé quên anh đi thât nhanh. Hãy thật hạnh phúc với người mà em chọn lựa, chỉ bằng cách đó anh mới thoát khỏi hình bóng của em mà thôi

...
15-10-2003, 23:12
Anh yêu !
Em cũng ko hiểu tại sao lại quay về , để những tình cảm của anh lại .... bùng lên mạnh mẽ . Em ko nghĩ em đã làm đảo lộn cuộc sống và tình cảm của ký ức tưởng đã ngủ quên trong anh từ lâu .
Có lẽ em đã ko nên quay về , có lẽ chúng ta ko nên quen nhau ... thì phải chăng giờ này , anh đã ko phải đau khổ và em cũng ko phải nuối tiếc về những gì đã qua . Nhưng phải chấp nhận thôi anh , quá khứ hãy để nó ngủ yên , khơi dậy cũng khác nào làm cho vết thương tưởng đã lành lại , lại trở nên đau hơn . . .
Em sẽ đi , sẽ bỏ lại tất cả quá khứ một thời của chúng ta , mà ko , em sẽ dấu nó vào trong ... sâu thẳm trái tim em .
Em cầu chúc cho anh hạnh phúc . . . ngay cả khi ko có em ở bên . . .

Bệnh Quan Sách
22-10-2003, 13:11
Tôi ơi !!!Vậy là em đã ra đi thật rồi ,quên em đi thôi.thời gian ơi trôi di nhé hãy trôi thât nhanh. quá khứ của tôi ơi ngủ quên thât sao, ko phải vậy chứ quá khứ sẽ nuôi dưỡng tương lai của anh phải ko G.I?anh sẽ ko quên em đâu em sẽ nhắc cho anh nhớ tới những kỷ niêm của hai ta và sau này anh sẽ kể cho ban gái của anh nghe .
Buôn thật đấy!!! Em ra đi với người bạn của tôi anh ko thể bat em chọn lụa chỉ chúc em hạnh phúc vơi người em chọn lựa. Bạn của tôi ơi!! Cậu hãy đối sử với cô ấy thật tốt nhé hãy yêu cô ấy để cho tôi ko thể theo đuổi cô ấy nữa
Chúc hai người hạnh phúc!!!
Một người đi với một người
Một người đi với nụ cười hắt hiu
Hai người vui biết bao nhiêu
Một người lặng lẽ buồn thiu đứng nhìn....

...
26-10-2003, 21:41
Anh yêu !
Em quyết định rời xa anh ko vì một ai khác , mong anh chớ hiểu lầm em như vậy .
Mỗi một ngày , em đều nghĩ về những gì đã qua của chúng ta ... Nhưng đó là em trước đây . Và bây giờ thì em nghĩ , em đã thay đổi . Em hiểu là mọi chuyện dù đau buồn đến đâu thì rồi cũng sẽ qua mà thôi . Ngay cả người mà mình nghĩ mình yêu nhất trên đời cũng vậy thôi .
Thời gian qua đi , cái mới lấn át cái cũ , và mọi việc cứ dần bị lu mờ . Rồi một ngày nào đó , em cũng sẽ là quá khưa xa xôi của anh mà thôi ...

Bệnh Quan Sách
27-10-2003, 21:04
Em yêu ơi! Dù bất cứ lý do gì làm em ra đi cung khiên anh đau đớn, anh muốn khóc khóc thật to cho lòng nhẹ nhàng nhưng nước mắt của đã khô cạn theo tâm hồn anh rồi.
Thời gian trôi qua lâu rồi con người thay đổi anh và em cũng vậy chỉ có tinh yêu của anh là bất diệt mà thôi em có cuộc sống riêng, anh ko đc phép làm thay đổi sự bình yên đó, anh cũng đã trở thành quà khứ của em mất rồi phải ko? vậy thì làm sao có đc cái gì gọi là mới nữa chứ.
Em yêu ơii biết ko?
anh sợ nhất mình đánh mất đi quá khứ của mình, đánh mất đi những gì còn sót lại , em đi rôi chẳng lẽ hình ảnh của em cũng ra đi theo hay sao?

...
28-10-2003, 11:00
Anh à !
Trong cuộc sống , mà ko , đối với bản thân em , suy nghĩ của em , ko có gì được gọi là trường tồn hay bất diệt cả . Tất cả đến và rồi sẽ ra đi như khi nó đến vậy , những cái mới sẽ xoá dần đi những hình ảnh cũ , và em trong ký ức của anh rồi cũng sẽ như vậy mà thôi . Rồi một ngày anh sẽ quên ....

Bệnh Quan Sách
29-10-2003, 01:02
Em yêu!! đến một ngày nào đó những gì còn lại của em sẽ theo anh ra đi mãi mãi . Anh mong sao thời gian ngừng trôi , để những gì đẹp đẽ nhất ko đi vào hư vô, anh cố kéo em lại gần anh hơn ư? ko tất cả đã trở thành xa xôi quá rồi phai ko em?

...
29-10-2003, 16:35
Huynh yêu quý của muội !
Đúng rồi , có lẽ , rồi thời gian sẽ làm cho chúng ta quên đi tất cả , chẳng có gì là tồn tại vĩnh viện cả . Em đã đi , đã cố gắng tìm kiếm và cứ ngỡ rằng mình đã có rất nhiều . Nhưng rồi ngày hôm nay , muội chợt nhận ra rằng , tất cả những điều đó chỉ là một con số 0 mà thôi . Muội chẳng có gì , ko có gì để mà hy vọng . Giờ đây , muội cũng đã rời xa huynh , người cuối cùng mà muội nghĩ còn yêu thương muội . . . Muội xin lỗi ....