PDA

View Full Version : Del nick của mình trên list nick của bạn Chat YM

anhyeuemnhieudl
14-10-2003, 02:19
Hihi rất đơn giản và tuyệt vời khi người ta add nick bạn vào list của người ta mà bây bạn không muốn nó tồn tại trên nick đó nữa .Tức là bạn muốn del nick của mình trên list của người ta.
Trước hết download ở đây :
http://forumvtv4.net/dload/Denybuddy.zip
Sau khi down về bạn giải nén và chạy DenyBuddy.exe nha.
Cách sử dụng tìm tòi và bàn luận cho vui!

chipcon222
15-10-2003, 19:11
ui chà nếu có thể bạn chỉ rõ hơn được ko ? như vậy mọi người sẽ dễ hiểu hơn .cản ơn bạn nhều

anhyeuemnhieudl
15-10-2003, 21:26
Xin lỗi nha bạn tự tìm tòi mà vào được đó có gì mình cồn bạn luận cho vui như mình đã nói rồi mà :oops:

DuongHong
24-10-2003, 14:05
làm gì mà kiêu thế tìm hiểu được rồi thì còn cái gì nữa mà phải bàn luận .Biết thì nói ra cho mọi người biết cứ úp úp mở mở .Con trai gì mà hẹp hòi ,chẳng qua cũng chỉ là đọc trước thì biết trước thôi chứ có phải tự nghĩ ra đâu mà mặt nhìn mới thấy ghét.

Quach_Tinh_lata
24-10-2003, 19:10
đúng đấy ông biết thì post len cho moi ngươi cùng tham khảo đi, đừng làm thế chị em LSB lại cười cho

gianghohiepkhach
24-10-2003, 20:02
heeeeeeee cái này bên VTV4 nói rõ lắm các bạn vào đó xem ,nếu ko tui rãnh tui post lên cho heeeeeee

DuongHong
26-10-2003, 21:03
Thôi giang hồ hiệp khách post lên cho mọi người cùng xem đi .Để cho chủ đề của chúng ta thêm hấp dẫn mà .

killer87
04-11-2003, 07:59
hình như mình làm dc rồi :D

anhyeuemnhieudl
04-11-2003, 20:09
Chúc mừng bạn nha đây là bài đầu tiên mình thấy có kết quả tốt đó cảm ơn đã ủng hộ nha

killer87
16-11-2003, 10:08
vao` co dc dau ne`, chan de so luon ah' co the chi ro hon dc ko vay .

gianghohiepkhach
17-11-2003, 16:43
đây nè
Theo tớ bạn nên có cả ba file sau trong thư mục hệ thông, cụ thể là trong C:\Windowns\System hay C:\WinNT\system32 nhớ là giải nén nha.
Nhưng thật ra thì nếu cách trên không chạy dc thì bạn hãy cho cả 3 file hệ thống dưới vào chung với thư mục chứa DenyBuddy.exe , tớ tin là ok ngay!
MSWINSCK.OCX (http://yahseek.carbonize.co.uk/MSWINSCK.zip)(~60 kb) <-- bắt buộc phải có.
mscomctl.ocx (http://gilles.saunier.free.fr/zip/mscomctl.zip)(~500 kb) <-- có thể không cần
richtx32.ocx < -- có sẵn trong file down của trình Deny trên.
Sau đó bạn chạy ngon ơ. Giao diện nó là một bảng chứa trang login giống như bạn vào mail của Yahoo. Bạn đăng nhập vào nha.

Sau khi đăng nhập bạn nhấn vào nút Ready Bitch và làm như sau:
Tại bảng Delete your name from their list

Bạn điền :
Your Yahoo ID : Nick của bạn
Other Person's ID : Nick của người đã add nick bạn
Chọn Delete The Bitch
Và OK rồi! :idea:

NTT_Langtuaotrang
19-11-2003, 21:47
Sao không vô được chứ , cái này dễ làm ý mà , pà kon nhà mình chịu khó tìm tòi chút đi , chứ chỉ ăn sẵn thì không sướng đâu.OK

hoangphong
21-11-2003, 12:20
okie đệ đã làm theo lời chỉ dẫn của các huynh . Nhưng chẳng thấy del được gì cả ,tại vì nhà đệ có tới mười cái máy tính nối mạng hẳn hoi ,dể dàng thí nghiệm nhưng thật sự là chẳng del được "chương trình chẳng báo lổi gì cả "chạy êm xui đàng hoàng

gianghohiepkhach
21-11-2003, 12:32
heeeeeee do đệ thôi chư' huynh ko biết được nếu chương trình báo lỗi thì huynh còn biết đường mà chỉ chứ như thế này thì chịu ,đệ xem lại cách làm của mình đi ,

sat thu lanh lung 1984
21-11-2003, 21:17
dung roi nguoi ta bao muon biet phai hoi muon gio phai hoc nhung de hoc khong duoc vi vay chi biet hoi huynh thoi huyng chi cho de di nha
moi lai moi nguoi cung muon hoc ma huynh la nguoi di truoc phai
chi bao cho lop sau chu sao lai giu bi mat mot minh vay nhu the mat hay

gianghohiepkhach
22-11-2003, 12:21
tôi chỉ bao như vậy la` hết rồi còn việc còn lại là do mọi người thôi ,với lại chương chình đó chỉ cần down về là xong thôi có gì rắc rối đâu mà phải chỉ bảo chứ

thieugialamhung_cantho
27-12-2003, 21:25
Các huynh các đệ có thể chỉ rõ hơn được không chứ chỉ như vậy thì em mới vào đành bó tay thôi các đại ca ơi, nhưng cái trước tiên là mình xin nhập môn à nha, mình vào đây với tiêu chí là giao lưu và học hỏi xin các huynh các đệ giúp đỡ nha

Con Hủi
03-07-2004, 22:17
chao moi nguoi minhko biet giai nen vay ai biet noichominhbiet voi duocko.......!
ai biet giup minhnha camnonnhieu

flame dragon
04-07-2004, 23:11
hờ hờ
ko bít giải nén mà cùng đòi hack nick mình đây

click chuột phải dzô cái đó extract to
chọn folder để giải nén
=>ok

hờ hờ, tools hack cũng cần phải giải nén mới use được
hờ hờ, chưa hiểu cô nương hack tại hạ kiểu chi đây
hờ hờ

Con Hủi
06-07-2004, 20:46
hiiiiiiiiiiicám ơn huynh nha thì mụi ko biết thì mới hỏi mà thế những người ko biết thì ko đươc hỏi saohiiiiiii
thi mụi nói vậy đẻ ai nhẹ ra cả tin thì gửi tiền cho mụi đó mà huynh biết rồi thì đừng nói cho ai biết nha

flame dragon
07-07-2004, 02:55
hớ hớ
ra thía đoá
lưu manh thiệt a
ngày trước tại hạ cũng làm thía đo :))
giống hệt cô nương hờ hờ
nhưng tại hạ đòi giá 100.000$ cơ
hack được mấy nick cho người ta, nên cũng có chút uy tín
nhưng bực mình 1 nỗi tiền tự nhiên bị tính lại
trong khi lý do tính lại chỉ có 1 câu xanh rờn là do 1 số memb ăn gian
hờ hờ, trại chủ cho cái câu ý cứ như đùa ý, 1 số memb ăn gian nhưng bao nhiu memb ko ăn gian
=> thiệt ác ôn
=> nghĩ thế nào cũng sẽ còn tính lại tiền
=> ko thèm đi làm thuê nữa
=> 1/2 tháng sau
=> tính lại tiền thật
hờ hờ
tự an ủi, may mà mình ko đi làm thuê nữa ko thì còn tiếc nữa!

Con Hủi
07-07-2004, 21:32
thiệt ko vậy đó nếu thế thì tiền tôi kiếm đươc sẽ mất hết sao trời ơi bao nhiêu công của tôi
thì lấy 100$ người ta ko tiếc thì mới gửi chứ còn như huynh đòi những 100.000$ thì ai giám gửi cơ chứ
hiiiiiiiiiiiii

DuongHong
08-07-2004, 22:26
Hình như chỉ có memb nói linh tinh mới bị treo bài thôi hay sao ấy??? Vì thấy ở đây MOD GD đang "Thao thao tuyệt tuyệt "chẳng đúng chủ đề gì cả .Nếu không muốn nói là câu bài .Chẳng nhẽ LSB lại bất công đến thế sao ?Xin mọi người cho biết ý kiến của mình .

flame dragon
09-07-2004, 01:49
hờ hờ huynh đài nhầm gòi
tại hạ chả thấy đó là câu bài chút nào cả
bài viết dài dằng dặc thê gọi là câu bài hở
nếu muốn nói về câu bài phải nói thế này:
aaaa....
đại loại như thế

còn cô nương hoa chanh:
tại hạ nói là ngày trước thì sơn trại tính lại tiền 2 lần thôi
lúc đó anh em huynh đệ giàu có lắm
tại hạ đánh xổ số mấy lần nên tài khoản cũng được hơn 20 triệu
nhưng bụp 1 phát là mất hết chả còn cái gì cả
trong số đó ko chỉ có riêng đánh xổ số mà còn rất nhìu công sức khác
híc híc đau đớn thế đấy
trong đó cũng có cả tiền lương nữa
mà mấy tháng này mình làm việc ko công cho cái box tin này nữa chứ
chả kiếm được đồng nào cả!

Con Hủi
09-07-2004, 09:33
Hi hi neu nhu nguo`i ay' cua ban cho ban pass cua anh ay (hi```` hooac la ban than cua ban chang han ) doi khi co nhung buc thu ngu`oi do chua doc ban muon doc truoc ma nguoi do van o biet thi` ban phai lam` sao day .
De tui bay` cho mot cach nhe' cuc ki` don gian :
Đầu tiên các bạn dánh dấu vào bức mail cần làm sáng sau đó chọn " ok " ở cái dòng Mark as
thế này thì co phải là câu bài ko nhỉ

Con Hủi
09-07-2004, 21:29
chỉ vậy thôi sao coi bộ đon giản quá nhỉ mụi cũng lam thử đây nếu ko đươc thì mong mọi người giup đơ mụi nha

flame dragon
10-07-2004, 09:01
cô nương có cần thiết phải post 2 bài cùng 1 lúc mà ngắn cụt lủn như vậy ko hả
tại hạ nhắc nhở lần này là lần cuối cùng nhé
đồng thời nhắc nhở thêm
có lẽ cô nương mới chuyển qua box tin học câu bài nên chưa biết luật
luật của box tin là bất kì thành viên nào gửi quá 4 chủ đề cùng 1 ngày bị cảnh cáo ngay ko cần nhắc nhở
tại hạ ko muốn cảnh cáo nên nhắc nhở cô nương lần cuối
còn tái phạm thì ko tha nữa đâu
lưu ý riêng trong box này cô nương post cho 1 nhát 9 chủ đề cùng 1 ngày rồi đấy
đúng ra là ăn 2 thẻ cảnh cáo đấy
=> nhắc nhở lần cuối

nacthanglenthienduong
06-08-2004, 12:48
Vậy hả ! Thế mà đệ cứ tưởng là post bao nhiêu bài cùng 1 lúc cũng được cơ đấy ! May mà cũng có huynh nhắc nhở chứ ko đệ mắc nỗi rồi ! Hi ! Thanks

Quyt@ro
08-10-2004, 21:38
Tiếc quá máy đệ không đủ file để chạy.Làm sao bây giờ nhỉ.Đệ đang cầm cái này lắm.

A - X - C - C
13-12-2004, 15:44
Trời !Ba cái trò ép nick này tui chơi hoài nhưng kiểu ep nick cua tui ko biết có ai muốn bắt chước ko đây ?! (NGhe xong thì khi gặp chat mà tui xin ep nick thì chớ từ chối nha )
* Đầu tiên tui xin ép nick bình thường nếu ko cho thì tui lôi trái boom NMEX ra rồi tra nick login là nick yahoo của tui mà tui muốn ép nick ,tra nick cần ép vào cho vittim rồi boom (Đặc điểm trái NMEX là khi boom out đối phương thì đồng thời nick cung được ép vào list yahoo cua mình )
**Nếu mấy huynh ko có NMEX thì sao ?! KO phai lo,đây là cách 2 (Hơi bị ác đó )
---Bước 1 đưa nick vào chỗ chuẩn bị ép,đừng ép vội nha !
---Bước 2 Lôi 1 trái boom hạng nặng ra (Tui chơi luôn Neo_2_V24) rồi boom cho vittim out rồi dừng ,chờ đó !
---Bước 3 Nhấn ép nick
---bước 4 Sau khi nhấn ép nick rồi chờ 5 giây (thời gian đủ để vittim vào yahoo nhưng chưa kịp làm gì cả ) rồi boom thêm 1 lần nữa (đủ out yahoo thôi nha ) vay là nick được ép rồi đó .
****Cách 1 bảo đảm ép được 100% còn cách 2 thì chỉ được 90% thôi nha !!!Vậy quá đủ rồi ,Vấn đề là có huynh nào dám bắc chước kiểu ép nick của BINLADEN này ko đây ?! Có thì cho tui biết quý danh với nha !!!!!!!

LSB-Tế Công
13-12-2004, 16:51
ke kè cái này được đấy tui thử rồi tốt , dùng thử bằng hai cái nick của tui đó