PDA

View Full Version : Vợ Hiền

Hac Long cong tu
10-10-2003, 12:08
Cần có một người tâm và chia sẽ nhưng buồn vui, cùng nhau giải đáp nhưng khúc mắc trong "diễn đàn".

cobeyeudoi
11-10-2003, 16:12
huynh tìm phu nhân hả, cho muội đăng ký một chỗ nha, nhưng không biết muội có được không nữa, vì muội chỉ 14t thôi, không biết điều kiện của huynh là gì, huynh bao nhiêu niên kỷ rồi

funny_terrorist
12-10-2003, 11:15
sao muội lại hỏi ngươif ta bao nhiêu niên kỷ,quá như nói thằng cha này ít nhất cũng mấy trăm tuổi

hamlie
12-10-2003, 17:29
người ta hỏi lịch sự vậy mà funny_terorist huynh còn chê nữa .
hac long cong tu cho muội đăng kí một chân với nhé !

Hac Long cong tu
12-10-2003, 20:46
Thực ra không nhất thiết phải lên diễn đàn để trò chuyện nếu những ai có mong muốn thì cứ gửi tin nhắn đến cho tôi, tôi sẽ trả lời lại hết, hoặc nếu mọi người muốn tôi sẽ post bài lên diễn đàn để mọi người cùng tham khảo.

Hac Long cong tu
12-10-2003, 20:52
À còn chuyên điều kiện của tôi như cobeyeudoi muốn biết thì tôi đã nói trong bài viết trên rồi.
Còn chuyện tuổi tác thì mọi người có thể tham khảo trong phần thông tin cá nhân của tôi mọi người có thể tìm được một số thông tin mà mình cần biết. Có thắc mắc gì mọi người cứ gởi bài lên tôi sẽ trả lời nếu tôi trả lời được.
"Mong tìm được một ý chung nhân"

cobeyeudoi
13-10-2003, 16:14
vậy huynh tìm đựơc chưa, khi nào tìm được thì mời mụôi muội đi ăn đám cưới với nhe, muội muội mới vào, muốn đánh dấu sự kiện tham gia 4rum này bằng một ngày ăn đám cưới, hihi

Hac Long cong tu
13-10-2003, 20:50
vậy huynh tìm đựơc chưa, khi nào tìm được thì mời mụôi muội đi ăn đám cưới với nhe, muội muội mới vào, muốn đánh dấu sự kiện tham gia 4rum này bằng một ngày ăn đám cưới, hihi
Hì hì. Mai huynh cũng đi ăn đám cưới nhưng rất tiếc đó không phải là của huynh nên không thể mời muội muội được, mặc dầu cho đến nay huynh vẫn chưa tìm được ý chung nhân của mình nhưng huynh lại có được một tiểu muội thông minh và hết sức nhí nhảnh, muội muội có muốn làm tiểu muội của huynh không ?

Hac Long cong tu
13-10-2003, 20:56
À huynh thấy muội chưa có ảnh thế thân vậy huynh cho muội tên một trang này để muội tha hồ chọn nha: http://diemtuyet.freehomepage.com/photo2.html

lili co nuong
13-10-2003, 21:04
vào trong lương sơn bạc tìm đâu ra vợ hiền cơ chứ!chỉ toàn vợ.............:D(vợ gì thì hac long cong tu biết rồi đấy!)

Hac Long cong tu
13-10-2003, 21:57
Tôi cũng biết điều đó nhưng con người mà có ai vẹn toàn đâu cơ chứ, mỗi người có một khuyết điểm riêng mà, ngay cả tôi cũng vậy, chính vì thế tôi mới đi tìm nữa còn lại của mình để bù đắp những chô mà cả hai còn thiếu, à mà ili co nuong có muốn là nữa kia của tôi không ?

lili co nuong
14-10-2003, 11:05
lili làm nửa kia của funny........ rồi!:Dnhưng mà có nhiều chồng cũng ko sao đâu sư huynh nhỉ?:D
làm nử kia của huynh cũng được:D

Hac Long cong tu
14-10-2003, 11:32
lili làm nửa kia của funny........ rồi!:Dnhưng mà có nhiều chồng cũng ko sao đâu sư huynh nhỉ?:D
làm nử kia của huynh cũng được:D
Úi chà nguy hiểm quá, từ xưa tới nay huynh chỉ nghe nói đàn ông năm thê bảy thiếp, chứ chưa bao giờ nghe phụ nữ có nhiều chồng bao giờ nhưng hôm nay huynh cũng được mở mang tầm mắt.
Nếu muội muội đả là nữ kia của funny rồi mà vẵn còn muốn tìm một đấng lang quân mới thì chờ huynh bàn chuyện với funny huynh cái đả lở đâu huynh ấy không đồng ý là chết huynh đó.

cobeyeudoi
14-10-2003, 14:26
vậy là muội muội có huynh rồi, hihi, muội xin ra mắt huynh, muội là em huynh há, nhớ bảo vệ muội đó, hihi

lili co nuong
14-10-2003, 19:05
người ta tìm vợ chứ đâu tìm em gái hả cobeyeudoi?:D
nói vậy thôi cobe đừng giận nhé!
to hac long congtu :huynh cứ bàn với funny đi nhé:D(chúc huynh thành công hehe!)

anhyeuemnhieudl
14-10-2003, 19:48
Thấy trong LSB ai cũng tìm vợ tìm chồng có ai muốn kím chồng thì có tui nè hay ai muốn làm wen cũng được không cần phải vợ hiền hay dữ chỉ càn hiểu nhau là được đúng hông nè

cobeyeudoi
16-10-2003, 13:43
ngừoi ta tìm vợ chứ không tìm em gái hả, thế sao lại nhận muội là em gái, thôi, không sao, khi nào huynh cưới được lili rồi thì nhớ mời muội ăn đám cưới với nhe, nhớ đó
**to anhyeuemnhieudl: vậy muội làm wen với huynh nhá, hihi

Hac Long cong tu
16-10-2003, 13:49
vậy là muội muội có huynh rồi, hihi, muội xin ra mắt huynh, muội là em huynh há, nhớ bảo vệ muội đó, hihi

Nếu qua đây mà huynh tìm được một cô em xinh xắn như muội muội thì huynh đây cũng lấy làm hãnh diện lắm, lili nói thế thôi nhưng đó là ý kiến của cô ấy chứ huynh có nói là huynh không muốn có một cô em gái để chăm sóc được đâu ? Hơn nữa có nhiều chuyện không nhất thiết phải nói với vợ mà nên tâm sự với em gái thì tốt hơn. Nói chung quy lại thì nếu muội muội cũng đông ý làm em gái của huynh thì huynh xin được nhận là sư huynh của muội muội.

Hac Long cong tu
16-10-2003, 13:55
À còn chuyện đám cưới thì để bữa nào funny...huynh ấy có ghé qua đây thì huynh cùng huynh ấy bàn chuyện này đã, hơn nữa huynh chưa tìm hiểu kĩ lili cô nương cho lắm nên chuyện đám cưới còn xa vời lắm, nếu có muội muội sẽ là người đầu tiên được mời. À muội nhớ post bài cho huynh về việc muội muốn nhận huynh làm anh trai nha.

funny_terrorist
16-10-2003, 17:31
to lili:
Mình luôn bảo anh không được cưới thêm vợ,thế mà mình lại .....,dù sao tình yêu không thể ràng buộc được,nếu mình thích chúng ta sẽ li dị để mình làm một nửa của cái thăng cha hắc long công tử kia

anhyeuemnhieudl
16-10-2003, 18:21
Trời funny_terrorist àh mới nghe có như vậy mà đã nỗi máy nghen rồi àh người ta chi muốn nhận lili co nuong làm muội thôi mà chứa ai làm gì đâu mà đòi li dị thật dỡ hơi

lili co nuong
16-10-2003, 19:11
vợ đùa mà!làm gì dữ vậy!híc híc chồng lili trả thù lili =cách lấy vangtrang.....bà con ơi!

funny_terrorist
17-10-2003, 10:16
cũng đúng thôi,ai bảo mình đùa không đúng chỗ,vừa cưới xong mà đã đùa rồi,tí nữa thì tan đàn sẻ nghé

anhyeuemnhieudl
17-10-2003, 18:18
Đùa thì vui thôi những đùa như vvậy cũng đâu có gì quá đâu mà làm gì dữ vậy funny_terrorist

Hac Long cong tu
17-10-2003, 20:18
vợ đùa mà!làm gì dữ vậy!híc híc chồng lili trả thù lili =cách lấy vangtrang.....bà con ơi!

Đấy tui biết mà may chứ funny huynh ấy xé xác tui nếu tui lấy bà rùi.

cobeyeudoi
18-10-2003, 09:32
hac long ca ca, muội rất vui có ca ca huynh trưởng như huynh, có nên làm một bữa tiệc mời mọi người về việc kết nghĩa này không vậy, hihi
Mọi ngừơi có cần phải tùm lum lên vậy không, li dị à, có thật không. Them em nghĩ thì chỉ là chuyện đùa, có gì mà phải li dị rồi xé xác ghê vậy, hoà thuận là tốt thôi, hihi

funny_terrorist
18-10-2003, 17:24
chỉ nói đùa thê thôi,chứ dù sao cũng là huynh đệ trong LSB phải đoàn kết chứ nhể

Hac Long cong tu
19-10-2003, 10:27
hac long ca ca, muội rất vui có ca ca huynh trưởng như huynh, có nên làm một bữa tiệc mời mọi người về việc kết nghĩa này không vậy, hihi

Được thôi, thế hiền muội muốn tổ chức tiệc ở nơi nào trong sơn trại này ?
Huynh sẽ làm theo ý của muội. Và muội muốn mời bất cứ ai cũng được.

Hac Long cong tu
19-10-2003, 10:30
chỉ nói đùa thê thôi,chứ dù sao cũng là huynh đệ trong LSB phải đoàn kết chứ nhể

Hoanh nghên huynh có một ý kiến sáng suốt, cảm ơn huynh đã thông cảm không truy cứu tôi về việc bị bà sã của huynh "quyến rũ". Hy vọng sau này chúng ta sẽ trở thành huynh đệ tốt trong sơn trại này.