PDA

View Full Version : Gửi gỉl bướng bỉnh

yenthanhdaihiep
05-10-2003, 13:50
Không hiểu tại sao mới nhìn vào bức ảnh thế thân của em , dẫu biết có thể đấy ko phải ảnh thật của em , anh vẫn cảm thấy ở em có một sức hút nào đó rất mạnh mẽ , và anh đã tự nói với lòng mình rằng em chính là một nửa kia của anh , mà anh đã tìm kiếm bấy lâu nay , có thể em sẽ cho anh là nói rối , là bốc phét nhưng em ơi đố chính là tình cảm thật của anh dành cho em , có thẻ anh ko gặp được em , ko được gần em nhưng anh sẽ luôn nghĩ về em . luôn cầu chúc cho em có một cuộc sống thật hạnh phúc .
YẾN THANH ĐẠI HIỆP
HÃY VIẾT THƯ CHO ANH NẾU CÓ THỂ

ngonchancai
05-10-2003, 17:15
:arrow:
Nếu biết ngày mai em lấy chồng
Anh mỉm cười định mệnh đó mà em
:oops:
Tôi yêu em nhiều có nói đươc là bao
Có ngôn ngữ nào chở tình yêu tôi hết được
Nối nhỏ ngày xua bao dấu chân em bước
Xin đừng bao giờ ai bước chân lên
:oops:
Nếu biết ngày mai em lấy chồng
Anh về tát cạn nước dòng sông
Để cho thuyền cưới không sang đón
Thử hỏi làm sao em lấy chồng

girl_buong_binh
06-10-2003, 12:26
trùi ui ! ai viết thư mà sướt mướt wá vậy . Ơ ! thế ra thư này là viết cho tui hả hì hì vậy mà hổng bít chứ
anh ..........gì đó ơi ! [tại tui chưa bít tên nên gọi như vậy ] giới thiệu tên tuổi đi chớ con trai ls đang phải đối anh kìa . Sao anh dại dột thế hả , chỗ sung sướng không muốn ở lại đâm đầu vào chỗ chít thế sao

girl_buong_binh
06-10-2003, 12:34
đùa chút vậy thôi thực ra bức thư của anh cũng làm em "súc động " ghê lắm . Híc híc híc nhưng mừ anh ơi ! em còn "bé " lắm anh xem thế nào chứ không khéo "anh" lại bằng tuổi ....bố ý quên chú em ấy chứ !
Mà anh đã thừa bít là giờ này ngoài đường lắm gió độc sao không chịu mặc lấy năm bảy cái áo vào để đến nỗi giờ bị "cảm " vậy ? thui tốt nhứt là về uống vài viên decolgen cho khỏi . Chúc anh mau lành bệnh nha !

[ lần sau thì đừng đùa kiểu này nữa nhé ! ]

yenthanhdaihiep
06-10-2003, 16:47
Em "súc động" lắm a`,trời ơi với anh đó là một điều tuyệt vời nhất mà anh nhận được trong ngày hôm nay.Ừ thì cứ cho là anh bằng tuổi bố của em đi , tình yêu đâu cần tính đến chuyện tuổi tác hả em , chỉ cần anh yêu em thì chuyện đó giờ đây trong mắt anh ko là cái gì cả , và tình yêu đó sẽ càng mạnh mẽ cuồng nhiệt hơn nếu em cung.. anh, anh cũng biết ngoài đường lắm gió độc , anh cũng biết làm thế nào để tránh gió , nhưng anh lại không biết làm thế nào để tránh được tình yêu , nó đến bất ngờ quá , làm anh ko kịp trở tay ,và anh đã gục ngã , anh sẽ nghe em ,về uống decolgen xem có đỡ hơn chút nào ko, cám ơn em đã quan tâm tới anh , (điều đó còn hiệu quả hơn uống thuốc nhiều lắm , em co hiểu ko)
Dẫu em có nghi ngờ
Ngôi sao là ánh lửa
Mặt trời di chuyển chỗ
Chân lý là dối lừa
Nhưng xin chớ nghi ngờ
Tình yêu anh em nhé

girl_buong_binh
08-10-2003, 14:06
chắc chắn là không nghi ngờ nhưng mừ em sẽ rất thắc mắc . Rùi anh vào thử bài viết " có hay không tình yêu sét đánh " ở plđ rùi huynh sẽ hiểu . Mà huynh còn chưa giới thiệu về mình nữa kìa . Hãy cho muội nick nếu có thể chúng ta sẽ chat với nhau . ok ?

yenthanhdaihiep
10-10-2003, 10:34
"Anh ko tin tình cảm chân thành của anh lại bị em từ chối đâu" , anh rất vui khi làm quen với em , nick cua anh là ministor35 , hẹn em một ngày ko xa trên mạng