PDA

View Full Version : điều bất ngờ dành cho anh!!

hotamnuong
04-10-2003, 16:05
bigsOul ye^u da^u!!!!
tinh' ca? ngay` hôm nay nữa là ta đã xa nhau cũng gần nửa tháng rồi anh nhỉ. chẳng biết anh thế nào, nhưng với em thì mọi thứ thật buồn chán. chẳng có gì thú vị cả. từ lúc nhận được điện thoại của anh em cứ ngồi chờ anh gọi lại . Nhưng thật buồn và đáng giận là bố em lại rút điện thoại ra rồi. giờ em nói gì chắc cũng thừa vì anh cũng qúa hiểu rồi phải không? vậy nên chẳng nói nữa cho thêm buồn.
Anh biết không?, em có một điều bất ngờ cho anh đây, không biết chỗ anh thê nào, nhưng ở đây em đã thấy mùa thu thực sự về dù thời tiết vẫn là mùa hè, hai tối nay khi đạp xe đi lại các con phố ngày anh còn ở đây em và anh vẫn thường đi dạo buổi tối em đã phát hiện ra dấu hiệu của mùa thu. rất tuyệt vời, nó là đặc trưng của mùa thu hà nội đấy anh. Anh có biết là gì ko? đó là mùi hoa sữa. Hoa sữa đã nở rồi. Vậy là đã đến mùa thu rồi đấy. Anh xa em vào mùa hè mà bây giờ đã là mùa thu, lâu qúa phải ko anh? hì, em rat thích mùi hoa sữa , không hiểu anh có thích ko, ngày hôm kia khi em phát hiện ra hoa sữa đã nở em thấy rất bất ngờ và rất vui, vì hình như em là người đầu tiên phát hiện ra mua thu đã về thì phải.Vậy là mùa thu năm nay đã thuộc về em , năm nay em là người được nữ thần mùa thu mang đến cho may mắn rồi. mùa thu cũng là mùa tình yêu đấy anh. Không hiểu mùa thu năm nay của em có phải là một mùa thu yêu không? nhưng em mong nó là một mùa thu đẹp. vì em đang yêu mà, phải không? nhưng hiện giờ thì em chưa được toại nguyên, mùa thu bây giờ với em vẫn là mùa thu buồn , vi anh dang xa em mà. Chỉ khi nào anh ở bên em thì mùa thu với em mới thực sự là một mùa thu đẹpmà tôi.Tối qua khi ngửi thấy hương hoa sữa em đã chợt ước lúc ấy anh ở bên em như ngày nào để được là hai người đầu tiên phát hiên ra mùa thu đấy. lúc ấy em đã thốt lên rằng" anh ơi, anh có thấy mùa thu về rồi không?" lúc ấy em như thấy anh đang ngồi bên em vậy. Và đêm qua cũng là đêm đầu tiên em xa anh mà em ngủ ngon. em mơ thấy anh_ một giấc mơ tuyệt đẹp và em đã thôi khóc. những giọt nước mắt của em đã thôi rơi để nụ cười lại nở, anh biết vì sao ko? , vì trong giấc mơ ấy anh đã về lại bên em và chúng ta đang ngồi dưới gốc hoa sua quen thuộc. hương hoa sữa thơm lắm, vây quanh em và anh như nữ thần mùa thu đang vỗ về cho tình yêu của chúng ta thêm lớn thêm đẹp vậy anh ạ.Em đã cười thật tươi bên anh, em thấy em lúc ấy hạnh phúc lắm, em va anh cuoi dua trong that vui. mot giac mo that dep phai khong anh?
Nhưng biết khi nào anh mới trở về bên em nhỉ, em đang tự hỏi mình và cũng hỏi anh đấy anh yêu. anh nói rằng trong tuần này anh sẽ ra đây, hôm nay đxa là thứ 6 rồi, không biết anh sẽ ra hôm nào nữa vì chỉ còn ngày mai nữa là hết tuần rồi. bây giờ bên tai em đang là bài hát "nhớ đến anh" đấy anh còn nhớ bài hát ấy chứ. bai hat ay em va anh da nghe o ĐÔNG DƯƠNG hôm sinh nhật chú Thành ấy. em sẽ gửi lời bài hát ấy cho anh. vì nó rất hay, rât hay va rất đúng tâm trạng của em"nhớ đến anh lòng này nhớ đến anh , am nhắm gió mây mang anh đến đây , đến với em một lần đến với em cho con tim thôi không còn cô đơn...". còn anh, em chẳng biết anh thế nào cả. chẳng biết khi nào em xa anh anh có nhớ em va mong ngóng em cũng như viết cho em những lá thư như thế này không nhỉ. hay chỉ có em là mot con ngốc mà thôi vậy.
nhớ anh lắm anh biết không , hãy mau đến với em :
em vẫn chờ một ngày anh đến
kết lại duyên tơ của thuở nào.
hôn anh thật lâu!!

vietdaica
04-10-2003, 21:06
em ơi mùa thu về với anh thật bun vì đã vắng bóng em trên những con đường chúng ta cùng sánh vai
em yêu anh nhớ em nhìu như lá rơi kia vậy , em có biết anh vẫn đợi em về với anh ko ?????????????????????
hãy về với anh nhé em yêu !!!!!!!!
anh luôn đợi em về !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! em hiểu trái tim anh muốn nói gì phải ko em ????????????
I LOVE YOU TO SO FAR I LOVE !!!!!!!!!!!!!!!
COME BACK FOR ME!!!!!!!!!! DEAR!!!!
MY LOVE