PDA

View Full Version : Gửi 1 người.

bibi
04-10-2003, 14:57
Có người nói TY thật đẹp nhưng em lại chẳng biết nhiều về nó (nói đúng hơn 2 chữ đó với em thật mờ ảo).Khi em gặp anh em bỗng thấy mọi thứ thật khác & cả anh em cũng thấy anh khác với những người em đã gặp...Em biết làm gì đây khi điều đó em k thể nói ra với anh???
Đã có biết bao người đi bên cạnh em nhưng người em yêu lại chỉ có mình anh.Quả thật TY khó hiểu phải k anh??? Em chẳng thể nào tự thú lời yêu trước anh vì em thấy mình k xứng đáng.Giờ đây điều em có thể làm được
là em sẽ ân thầm đi bên anh như đi bên 1người bạn. :oops:

tieu_quy_hao_sac
04-10-2003, 15:35
Em......
Mọi người bảo tình yêu là đẹp song anh chả thấy nó đẹp ở điểm nào cả anh thấy nó thật .......anh ko biết phải dùng từ nào để diễn tả cho nó đúng bây giờ . Có thể nói là nó chỉ làm cho con người ta đau khổ mà thôi.
Từ khi anh gặp em đã biết bao ngày anh mất ăn mất ngủ vì mong em nhớ em nhưng khi gặp em rồi anh lại ko thể nói được một lời nào cả.và anh thấy em thật ...đẹp song vẻ đẹp đó toát lên một cái gì đó thần bí khiến ko ai có thể hiểu nổi . Và bây giờ thì nh đã biết anh sợ tình yêu lắm rùi nó chỉ mang lại cho anh khổ đau mà thôi.

...
08-10-2003, 16:13
Anh !
Người ta vẫn nói tình yêu thật đẹp , nhưng em lại chẳng biết nó đẹp ở chỗ nào ? hay phải chăng em chưa tìm ra được vẻ đẹp của nó chăng ?
Anh đã bước chân vào cuộc sống của em , em thấy mọi thứ như thay đổi , có lẽ đẹp hơn trước khi anh xuất hiện . Nhưng khi anh đi rồi thì mọi thứ còn tệ hơn trước khi anh đến . Và em thầm ước , giá anh đừng đến thì có lẽ em ko nhìn cuộc đời ... xuống dốc như hiện nay .
Em ko biết tình yêu đẹp ở chỗ nào ? phải chăng như anh nói , nó chỉ làm cho con người ta đau khổ hơn thôi ?

LSB-Hell
17-10-2003, 00:01
Xin gửi đến người tôi yêu mọi điều hạnh phúc nhất
Tình yêu thật là đẹp,khi yêu chúng ta thường tưởng tượng ra một khung cảnh thật là đẹp.Lúc đó chúng ta cảm thấy thoải mái và hạnh phúc,nhưng đôi lúc xong giấc mơ ấy thì chúng ta lại hụt hẫng và nuối tiếc.Có buồn,có vui thì mới gọi là tình yêu chứ(theo mình là vậy).