PDA

View Full Version : Người con trai năm xưa!

21111984
04-10-2003, 14:48
Anh thương yêu!
Cứ ngỡ rằng em và anh chỉ mãi là của nhau, nhưng khi tình yêu của em và anh đến với nhau thì em mới hiểu ra rằng trong trái tim anh vẫn còn hinh bóng của người con gái năm xưa? Vậy sao anh vẫn luôn nói rằng anh yêu em và chỉ mình em thôi? Tình yêu làm sao có thể chia sẽ hả anh? Tại sao anh phải nói dối em người đó là em gái của anh?VÀ tại sao khi nhắc đến người đó anh lại khóc? Anh đã rất yêu người con gái đó bởi người đó là mối tình đầu của anh, em chỉ là người đến sau thôi phải không anh?
Em đã chấp nhận tình yêu anh dành cho em có hình bóng người con fái đó với hi vọng anh sẽ quên được người xưa trong thời gian ngắn. Đã bao đêm em thầm khóc vì yêu anh, nhưng trong anh vẫn còn hình bóng của người con gái khác, nhưng em vẫn yêu anh bởi anh luôn là người hiểu em nhất và chúng ta đã rất hiểu nhau, rất giống nhau. Nhưng tại sao chúng ta lại phải chia tay nhau hả anh? Chỉ vì em không liên lạc với anh 1 tuần?
Em hiểu rằng giờ đây anh vẫn yêu em lắm, bởi mỗi khi đi học về lại thấy anh chờ em từ xa nhưng mà vẫn không dám tới gần em, trong tim chợt nhói đau khi anh quay trở lại, em không biết mình phải làm sao nữa. Em chỉ muốn quên anh đi, vậy mà...em không thể quên anh bởi trái tim em đã thuộc về anh.

lsb_ha son
05-10-2003, 19:43
Em yêu dấu nơi chân trời xa xôi!!!
Em ơi sao em lại nói vậy khi anh đã nói lời yêu em là lúc đó trái timanh đã thuộc về em rồi con chuyện của quá khứ làm sao anh cothể xoá bỏ được vì đó lamôif tình đầu mà ,người ta nói mối tình đầu thường đẹp và chia ly anh biết mình làm vậy là sai nhưng anh chỉ coi đólakì niệm của một thời khi trai timlần đầu biết rung động trước một người con gái nhưng bây giờ nó đã đi vào quá khứ chỉ còn lại là những kỉ niệm vui buồn đôi khi lại hiện ra làm cho anh cảm thấy vui buồn lẫn lộn nhưng từ khi gặp được em thì cuộc sống của anh đã thay đổivabườc vào một trang mới giờ đây anh chỉ yêu có mình em , emlà lẽ sống là niềm hy vọng và là nỗi nhớ trong trái tim của anh ???một tuần qua đối với anh nó dài như một thế kỉ anh phải suy nghĩ về chính bản thân mình ???và anh hiểu rằng tình xưa thì lên để cho nó qua đi làm người phải biết chân trọng cái hiện tại ??anh đâu có nói lời chia tay với em mà anh chỉ muốn nói là anh yêu emyêu em nhiều lắm ? wm hãy đến bên anh ,anh sẽ làm cho em được hạnh phúc ,. em đã từng nói với anh là khiyêu anh emkoquan tâm đến quá khứ thế bây giờ emcon nghĩ vậy ko????????em hãy đến bên anh !!!!
yêu em ***

Etylic
05-10-2003, 19:58
Em cũng chấp nhận anh với hình ảnh của người con gái kia quá nhiều ...Phải em không ghen ...em luôn tôn trọng anh và tình cảm của hai người

21111984
06-10-2003, 14:26
Anh yêu!
Em rất hạnh phúc khi ngheanh nói vậy, em rất sợ khi mà mất anh vì trái tim em đã trao trọn cho anh mất rồi. Anh biết không , mỗi khi nghĩ cuộc sống này nếu thiếu anh thì có lẽ em sẽ không thể nào sống nổi. Em không muốn nhắc đến quá khứ nhưng sao quá khứ của anh cứ ám ảnh em mãi thế, mỗi khi nhớ đến lòng em lại quặn đau.
Em sợ khi anh nói lời chia tay với em và khi đó, anh có biết là trái tim em tan nát không? Người con trai em yêu nhất là anh và không ai có thể thay thế anh được trong trái tim em, hãy về với em anh nhé !

lsb_ha son
06-10-2003, 21:55
Em xa nhớ!!!1Một buổi tối buồn tẻ anh lên net mong được gặp em nhưng ko gặp được nhưng anh vẫn cảm thấy vui xiết bao vì anh đã đọc được những lời nói suất phát từ trái tim em ?anh cảm thấy mình thật hạnh phúc đó vì mình đã có người thương nhớ mình nhưng anh lại cảm thấy em vẫn còn nhiều điều chưa tâm sự cùng em , em vẫn chưa chấp nhận quá khứ buồn tẻ của anh , anh đã nói cái gì là quá khứ thì hãy cho nó vào kỉ niệm ngọt ngào của thời thời trái tim lần đầu biết yêu nhưng anh là người biết quên quá khứ để hướng tới tương lai tốt đẹp em là niềm hy vọng là lẽ sống ,mà anh từ lâu đã cảm thấy nó đã biến mất trong anh , từ ngày chia tay với tình cũ anh sống trong cô đơn và ko muốn yêu một người con gái nào nũa nhưng khi gặp em thì mọi chuyện đã hoàn toàn thay đổi em đã thắp lên trong anh ngon lửa tình mà anh tưởng nó ko con nữa!!!anh làm sao nói lời chia tay với em được vì tình anh và em mới chỉ tồn tại trong nỗi nhớ xa xôi , anh ko bao giờ nói lời biệt ly với người mình thương nhớ vì anh đã từng trai qua nó rồi ?anh chỉ sợ em nói lời bietwj lý đối với anh thôi????em hiểu ý anh muốn nói chứ ?anh lúc nào cũng muốn được bên em và trao cả trái tim lẫn tâm hồn cho em ?anh hỏi em một câu nhé "em hãy đến voiw anh nhé ' anh sẽ mang niềm vui của mình để sua tan nỗi buồn trong em. em hay tin ở anh????

21111984
07-10-2003, 08:48
Anh a`!!!
Cuộc sống có bao nhiêu điều mà ta không thể biết được, quả thực quá khứ của anh là nỗi đau khổ trong em, em đã chấp nhận để đến với anh anh có biết điều đó không? Nhưng mỗi khi quá khứ của anh hiện lên trong em là em không thể ngăn được nước mắt, em đã hứa sẽ quên đi vậy mà em không thể nào quên được.
Em tin vào tương lai của em và anh, nhưng em biết rằng anh vẫn chưa thể nào quên được tình xưa, em ích kỉ quá phải không anh? Em rất sợ người thứ 3 xen vào tình cảm của chúng ta . Em luôn tin tưởng ở anh nhưng em biết rằng còn nhiêuchuyện anh vẫn còn dấu em, em luôn chờ anh tâm sự với em bởi em và anh luôn luôn là người hiểu nhau mà, em mong anh trở về.

lsb_ha son
07-10-2003, 10:54
em xa nhớ!
được nghe những lời tâm sự từ trái tim của em anh rất vui ,khi em nói anh hãy về với em . em biết ko cảm giác của anh lúc đó muốn được chạy đến bên em và ôm em vào vòng ta mạnh me của anh và được nói lờianh đã về bên em , em hãy tha thứ cho anh , anh thật là vô tâm đã có em là niềm an ui cùng anh rồi mà anh vẫn giữ cái quá khứ đau buồn đó , anh hứa với em là anh sẽ quên hắn nó chỉ , em ơi sẽ ko có kẻ thứ ba xen vào giữa hai chúng ta đâu ? anh hứa vơi em là như vậy,em đừng khóc những giọt nước mặt của em mang theo bao nhiêu nỗi buồn thì tráitim anh cảm thấy đau khổ bấy nhiêu, anh cảm thấy mình hổ thẹn với em . em hãy tha thứ cho anh nhé ? em có đón nhânlời xin nỗi của anh ko??hãy về với anh.
[scroll:c5c8b4f37e]hãy về bên anh chúng sẽ sống trong căn nhà tranh với hai trái tim vàng[/scroll:c5c8b4f37e]

ninja tình sử
07-10-2003, 15:36
CHào em thân yêu!
Đã có nhiều lần anh thử hỏi " tại sao anh yêu em ? " nhưng không bao giờ anh trả lời được bởi anh cũng không biết là trái tim mình nghĩ điều gì nữa , nhưng anh chỉ biết rằng anh đã " yêu em " . Em hỏi anh thật dễ thương " tại sao anh yêu em " , làm sao anh có thể trả lời được khi ánh mằt em đã làm anh " điẽn dại " , nụ cười trên đôi môi em đã làm anh quên luôn cả bản thân mình thì làm sao mà trả lời em đây ....Nhưng anh cũng chỉ biết một điều " anh rất yêu em " và " không thể thiếu em dươc ".Anh đã nhớ một thời gian rất dài không ngại khó khăn và sự xa lánh cùng với những nỗi buồn mà em mang đền cho anh , khi anh theo đuổi em...thật nực cười em ạ , lúc đó anh như chàng ngốc phải không em ? Mặc dù biết em đã có trải qua hai lần yêu đương , nhưng anh vẫn tha thiết yêu em , có nguời nói anh ngốc khi đi yêu một người mà chưa hề yêu mình , anh chỉ miễm cười mà nói rằng " tình yêu là thế.. " và bây giờ em đã yêu anh , anh rất hiểu em đã không thể thiếu anh cũng như anh không thể thiếu em , vậy tại sao em còn mặt cảm với lỗi lầm đã qua , hãy quên đi em , vì anh yêu em và không quan tâm đến quá khứ ấy , hãy để cho nó ngủ yên vào dĩ vãng và hãy cùng anh làm lại từ đầu em nhé..."Anh yêu em...."

21111984
08-10-2003, 13:19
Anh thương yêu!
HẠnh phúc đối với em rất quan trọng và có lẽ là đối với ai cũng vậy, khi bên anh em luôn cảm thấy như vậy bởi anh là nguồn động viên em và chình là chỗ dựa tinh thần của em. Em không hiểu vì sao mình lại yêu anh khi mà trong anh vẫn còn người con gái khác, em không hiểu vì sao mình lại chấp nhận anh khi mà anh vẫn đau khổ vì những gì trong qua khứ.
Anh thương, em yêu anh và mãi chẳng bao giờ có thể quên được anh, em chỉ mong anh qyay trở về bên em và nói: Anh chỉ yêu mình em, mãi mãi chỉ yêu em...

ninja tình sử
08-10-2003, 13:42
Em yêu dấu ! Không biết tại sao có lúc anh cảm thấy mình rất hiểu em , nhưng có lúc anh cảm thấy em rất xa lạ đối với anh , tuy em ở đó , gần bên anh , nhưng anh cảm thấy em như ở phương trời nào đó , sao thế em ? Dường như giữa em và anh có một bức tường vô hình ngăn cách chúng ta , đến bao giờ em mới hiểu đây người anh yêu dấu.....Em yêu hỡi , mổi lần em chung bước cùng ai thì trong tim anh như hàng vạn những kim châm đâm đau nhói..hãy nói thật lòng mình đi em , rằng em có yêu anh không ? răng em không lừa dối anh..và mãi mãi chỉ có mỗi mình anh thôi em nhé.......

21111984
08-10-2003, 14:11
Anh thương!
Trái tim em đã trao trọn cho anh và có lẽ sẽ không bao giờ có thể quên được hình bóng anh. Sao anh có thể nghi ngờ tình yêu của em dành cho anh chứ?Em và anh luôn luôn tin tưởng nhau mà, anh không nhớ sao?
Những chuyện ngày xưa bao giờ cũng làm cho em và anh phải đau khổ.
Anh biết không, em chỉ mong muốn chúng ta sẽ mãi bên nhau không bao giờ phải dời xa, anh có hiểu được tâm trạng của em bây giờ không?
Em mãi chờ anh!

ninja tình sử
08-10-2003, 18:48
21111984 thương nhớ !
Em đang ở nơi nào vậy hỡi người anh thương ? Em có biết anh nhớ em biết bao nhiêu không ? từ khi xa em cho đên nay , anh đã đi tìm em "ngươi con gái năm xưa " với mái tóc dài thả xuống đôi bờ vai gầy gầy ngày nào....em ơi.trái tim anh đang vẫy gọi tình yêu tha thiết của chúng ta như ngày nào em a , làm sao anh có thể quên đươc em hki bóng dáng ấy luôn ở trong tâm trí anh kia chứ...Em thân yêu ơi , anh đã nghe lời kêu gọi tình yêu của em rồi , anh sẽ về . về bên em , bên tình yêu của chúng ta em nhé , hãy chờ anh , hãy gởi theo những canh chim những ước mơ để tình yêu của chúng ta sẽ " hoài" xanh em nhé ........

lsb_ha son
08-10-2003, 20:29
em yêu!!
anh rất hiểu em muốn nói gì ? chúng ta là những người bạn mới quen nhau từ ánh mắt từ lời nói ban đầu anh đã cảm thấy em là một nửa của trái tim mà anh đang hằng mong muốn.
em yêu anh có điều này muốn tâm sự cùng nhau em và anh hãy quên quá khứ đí để đến với nhau một cách vô tu nhé ? anh mong muốn câu trả lời của em biết bao ,một ngày ko được gặp em anh nhơ vô cùng , chúng ta đã yêu nhau làm sao lại ko dám đến với nhau nhỉ ! em có thể nói choa nh biết ko?anh luôn em nhiều . chúng ta hãy em hãy đến bên vòng tay nhẹ nhàng của anh anh luồn chờ dợi hình bóng của em.
yêu em nhiều!!

21111984
09-10-2003, 09:21
Anh xa nhớ!!!
Thời gian chúng ta quen nhau không được nhiều nhưng chắc rằng chúng ta đã hiểu về nhau cũng khá nhiều phải không anh??? Em và anh yêu nhau khi nào mà cả hai cùng không biết , đến bây giờ mới giật mình khi nhận ra những điều khác lạ ấy.
Khi trái tim đã xao xuyến khi nhìn thấy người mình htương thì còn gì hạnh phúc hơn.Nhưn chúng ta cái gì cũng cần phải chắc chắn phải không anh, anh không muốn đau trong tình yêu và chính bản thân me cũng vậy, chúng ta cứ đến với nhau ngày một đẹp và cứ để cái gì đến thì nó sẽ đến, khi anh và em cảm thấy thực sự thuộc về nhau thì lúc đó chúng ta quyết định cũng chưa muộn phải không anh, nhớ anh nhiều!!! (Em luôn muốn làm anh vui và hạnh phúc)

lsb_ha son
10-10-2003, 09:00
em yêu dấu!!
anh không có lời nào hơn là tình cảm chân thành mà trái tim anh dành cho em là hơn cả từng nhịp đập của con tim!
anh rất hiểu những tình cảm cũng như những nỗi niềm và sự buồn thuơng của em khi em và anh là những người bạn của nhau!
nhưng em ạ tình yêu nào mà chẳng trải qua sóng gió
cu[scroll:a768699ae3]ộc tình nào mà không đòi hỏi sự càm thông chia sẻ[/scroll:a768699ae3]anh cũng yêu em vì trong em là tình yêu chân thanhnhừng anh ngại khoảng cách xa xôi của đôi ta quá
anh vẫn luôn luôn và mãi mãi mang niềm tin cũng như sự hy vọng về tình yêu này nhưng anh không biết trong mắt em giờ đây anh có phải là niềm hạnh phúc lớn nhất của em hay chỉ là hư vô trong cõi mộng mơ mong manh bến nước cho nên anh cần được biết tình cảm của em có hướng về anh hay không hay chỉ là trong giây lát hồi hộp của con tim???
em hãy cho anh niềm tin được không bởi trong anh và trong em đều có sự chân thành và không ai mong muốn phjải cho nhau chìm trong nước mắt phải không em?
anh yêu em mãi mãi
dù em có như thế nào em àh!anh chào em
nụ hôn này như chứng minh cho tình đôi ta trăm năm mặn nồng!

21111984
10-10-2003, 14:12
Anh thương yêu!
Không biết từ bao giờ em đã tha thứ cho anh những lỗi lầm ngày xưa, không biết tại sao em lại đau đớn như vậy nữa. Anh luon bảo em là chỗ dựa trong anh, vậy mà anh luôn làm em đau khổ. Vậy mà em vẫn yêu anh tha thiết, chẳng bao giờ có thể giận được anh, chỉ thầm trách tại sao anh có thể ngang bướng với em thế, cho dù anh mắng em em cũng chịu, em luôn luôn là người cam chịu trước anh mà tai jsao lại chỉ với anh thôi n hỉ? Em hiểu anh thương em lắm, anh biết mình sai nhưng anh vẫn vậy.
Anh ạ, sự xa xôi luôn luôn làm khó mọ người phải không anh? Nhưng em nghĩ khi hai trái tim đén với nhau thì sự xa xôi đó có nghĩa lí gì phải không anh. MÃi bên anh!

lsb_ha son
11-10-2003, 09:59
em yêu xa nhơ!!!
cho đến bây giờ anh cũng ko biết mình đã yêu em từ bao giờ nữa anh yêu em nhiều lắm ! em đã tha thứ cho quá khứ của anh ? anh rất vui? nhưng vì sao em vẫn chưa đến bên anh hay trong tâm trí của em anh vẫn còn điều gì làm em phải suy nghĩ phải bận lòng , em có thể tâm sự cùng anh đẻ e tìm ra một hướng giải quyết thật đúng đắn để mai đây chúng ta đến với nhau với một tâm tram nhẹ nhõm luôn tin ở nhau , anh ko muốn người mình yêu ko tin vào mình . em hiểu ý muốn nói chứ .
em biết ko sự xa xôi cách trở giữa anh và em sẽ làm cho chúng ta càng nhớ về nhau nhiều hơn làm cho anh càng yêu em hơn , cchỉ cần chúng ta luôn luôn có hình bóng của nhau trong suy nghĩ sợ gì anh và em ko đến được với nhau .anh mong ngày gặp em quá trời luôn .

21111984
11-10-2003, 13:35
Anh thương yêu!
Không biết giờ đây em có suy nghĩ như thế nào nữa, em không hiểu mình nên làm gì bây giờ.Anh bảo em phải làm sao đây hả anh? Em chỉ muốn ngủ đi, một giấc ngủ dài để khi tỉnh dậy sẽ có sự thây đổi, sẽ khoong còn những sự căng thẳng nữa, nà chỉ còn những hạnh phúc mà thôi.
Anh ạ, sao em và anh cứ vậy nhỉ, có lẽ bây giờ chưa thể thực hiện được những lời em và anh muốn thì phải?
Em luôn mong chờ anh đến bên em.

lsb_ha son
12-10-2003, 19:33
em yêu dấu !!
em ơi anh cũng như em lúc nào cũng hằng mang đuợ \c gặp em , en biết ko anh nhớ em nhiều lắm nhưng anh và em cũng cần phải cố gắng hơn nữa vì chúng ta cần phải học tập cho tốt để tương lai chúng thêm sáng sủa,anh cũng biết chúng mình luôn có hình bóng của nhau ,em hãy giữ bonghính của anh sâu trong trái tim của em .anh lúc nào và hơn bao giờ hết cũng muốn đến bên em . anh mong chờ ngày đó biết bao.hãy đến bên anh.

21111984
14-10-2003, 08:54
Anh thương yêu!
Em biết rằng em và anh còn trẻ nên bây giờ anh và em cần lập nghiệp phải không anh?Nên em và anh cùng cố gắng anh nhé, em biết rằng để có một sự nghiệp ổn định thì chúng ta mới có thể đến với nhau một cách tự tin được, anh hiểu em và em cũng hiểu anh. Vậy chúng ta cùng cố gắng anh nhé.
Người em yêu cũng là người là động lực cho em học tập tốt, em chỉ mong một ngày nào đó em và anh sẽ gần nhau, chứ không phải xa cách như bây giờ, đól à điều em mong đợi và mong húc anh luôn học tập tốt , thời tiết này đang thay đổi anh cố gắng giữ sức khoẻ nhé, em không thể gần anh để chăm sóc cho anh được.

Chú Thoòng
14-10-2003, 12:11
. anh yêu
hà nôi bây giờ đã trở lạnh nỗi nhớ anh .. trong. lòng. ko suởi . được cái lạnh giá . của trời chớm đông. anh yêu anh bây giờ ở tận hải phòng. có biết chăng lòng em luôn hướng về. nơi anh ở.. nơi a xôi. ko biết anh có nhớ vè em ko ?? ngày ngày . online. em hằng mong được gập anh . được nghe những lời anh nói.. . mặc dù là ko nghe thấy . ko nhìn thấy nhưng ôi. sao mà ấm áp thế ..
anh yêu bây giờ anh ở đâu..
hê...

lsb_ha son
15-10-2003, 09:29
em yêu!
thế là thời tiết đã vào cuối thu và thời tiết đã chớm lạnh những ngày rét đầu mùa làm cho anh lại thêm nhớ về em nhiều hơn ?đôi lúc anh một mình bâng khuâng trên phố một mình với mùi hoa sữa thơm ngát anh lại nghĩ đene chuyện của chúng ko biết sau này sẽ ra sao . anh và em có đủ nghị lực để cùng nhau bước qua những con đường trước mắt mình ko nữa. cứ nghĩ đến nó lòng anh lại cảm thấy buồn vì ít có thời gian bên em chắc là em buồn lắm !anh nghĩ trong cuộc dời của mỗi con người sẽ có ngày phải xác định cho mình một con đường đi cho thật tốt anh đang là người lạc lõng giữa đường chưa biết đi về đâu !nếu em mà là ánh sáng soi sáng con đường anh đí thì quả là một điều anh hằng mong chờ .em hãy cố gắng hoc tập nhé và nhớ dữ sức khoẻ vì trời đã lạnh anh lại ítt có thời gian bên em . monng em hiểu cho anh.

Chú Thoòng
15-10-2003, 13:36
đêm HÀ NỘI buồn !
anh yêu. anh có biết chăng. lòng em .. mặc dù là rất yêu anh .. nhưng em ko thể gặp anh được. trong đêm em thao thức ko tài nào ngủ được... nhớ đến anh lòng này nhớ đến anh .. em nhắn vài dòng mong anh . có hay

anh ơi. đêm HÀ NỘI . rất lạnh.. em ko tài nào ngủ được . chỉ lo cho anh . ko biết . gio` này Ở hải phòng , ANH co ngủ ngon ko ?? hay la` anh cũng thao thức nhớ về em ...
. anh yêu.. em .....

21111984
15-10-2003, 13:37
Anh thương nhớ!!
Có lẽ rằng giờ này anh đang bận việc của anh, còn em thì ngồi đây để gửi lại cho anh những dòng thư cho anh.Em không giận anh đâu vì em và anh mới khởi đầu lại bởi vậy chúng ta không thể giận vu vơ và không đáng có phải không anh?
Em chỉ mong rằng anh luôn nhớ tới em là được, không cần gì hơn nữa. Anh à, vì em và anh đâu có lôigì đâu, gặp nhau quen nhau và yêu nhau là may mắn lắm rồi. Xa nhau nên không có thời gian bên nhau , điều đó em không suy nghĩ đâu bởi người xa cách nhưng lòng không xa cách phải khôg anh. MÀ anh còn có bạn bè đâu phải chỉ riêng em phải không anh, bởi vậy anh cũng nên quan tâm tới họ nhiều nha, và cũng đừng tự ái cao anh nha . Mình là con trai thì nên chủ đông một chút cho dù mình không phải là người có lỗi.Nhớ anh.

Chú Thoòng
15-10-2003, 13:54
đêm HÀ NỘI buồn !
anh yêu. anh có biết chăng. lòng em .. mặc dù là rất yêu anh .. nhưng em ko thể gặp anh được. trong đêm em thao thức ko tài nào ngủ được... nhớ đến anh lòng này nhớ đến anh .. em nhắn vài dòng mong anh . có hay

anh ơi. đêm HÀ NỘI . rất lạnh.. em ko tài nào ngủ được . chỉ lo cho anh . ko biết . gio` này Ở hải phòng , ANH co ngủ ngon ko ?? hay la` anh cũng thao thức nhớ về em ...
. anh yêu.. em .....