PDA

View Full Version : MONG EM QUAY VỀ

tieu_quy_hao_sac
04-10-2003, 13:05
Em...
Bây giờ anh không biết là em đang nghĩ gì và đang làm gì nhưng hơn tất cả mọi thứ bây giờ anh chỉ mong có một diều là em hãy trở về với mái ấm gia đình . Tất cả mọi người đều mong em trở về .:(( .Và anh cũng hi vọng em sẽ trở về dù sao thì em a` mọi chuyện đều có thể giả quyết mà sao em lại chọn cách chạy trốn chứ em? Chạy trốn đâu có thể giải quyết được vấn đề . Hãy trở về đi anh nhất định sẽ giải quyết vấn đề này của em dù khó đến mấy nhất định anh cũng sẽ cố gắng giải quyết và anh tin rằng mình có thể giải quyết được nó . Chắc chắn là như vậy, hãy tin anh đi .
Anh hi vọng em sẽ đọc những dòng...này mong em sẽ về nhà hãy gọi cho anh anh sẽ đến đón em về bất kỳ lúc nào cũng được bất kể ngày hay đêm em cứ gọi cho anh là anh tới đón em liền . Em nhé
Mong em quay về.[/b]

tieu_quy_hao_sac
04-10-2003, 15:06
Hãy bỏ tính cố chấp đi cô bé của tôi. Bây giờ em hãy về nhé đừng làm những điều dai dột nữa nha. Em có biết mọi người mong em như thế nào ko hả. Anh ko biết còn phải nói với em những gì nữa bởi vì thật sự anh rất, bây giờ anh đang rất anh ko biết dùng từ nào để diễn tả tâm trạng của anh được nó rất hỗn loạn .
Em a` em cũng biết là mọi người lo lắng cho em mong em quay về thế mà em còn bướng bỉnh ko chịu về . Thật là, bây giờ em ốm rồi có ai bên cạnh lo cho em được đây hả cô bé .
Ra ngoài sống ư mọi chuyện ko hề đơn giản đâu. em hãy về đi nhé .
MONG EM QUAY VỀ.

tieu_quy_hao_sac
06-10-2003, 12:12
EM...........
Anh biết nói gì bây giờ nhỉ bởi vì những điều cần nói anh đã nói hết cả rồi chả lẽ anh lại nói lại từ đầu hả em. Em à chúng ta là con người cả mà có phải là thần thánh đâu mà con người thì không có ai là toàn diện cả, ai cũng mắc phải những lỗi lầm không nhiều thì ít chứ không một ai là không bao giờ mắc phải lỗi lầm cả, không ai dám vỗ ngực và nói ta đây chưa bao giờ mắc phải một lỗi lầm nào cả. Vì thế em ơi hãy học cách tha thứ cho người khác đi. Như em vẫn thường nói người khác dù mắc lỗi với em như thế nào mà nhận lỗi với em thì em sẽ bỏ qua mà. Thế thì tại sao em không thể bỏ qua chuyện này mà quay về hả em. Mọi người đã biết lỗi của mình rùi mà bây giờ cha mẹ đã nhận biết được em đã lớn không còn bé bỏng như ngày nào họ đã biết rằng không thể áp đặt , quản lý em như khi em còn nhỏ nữa vì thế em à hãy bỏ qua di em nhé hãy quay về em nhé. Anh xin em đấy.
MONG EM QUAY VỀ