PDA

View Full Version : khi người yêu bỏ rơi ta...

yeu_lam
04-10-2003, 09:48
Khi mà người tôi yêu đã rời xa tui rùi thì tui phai làm sao đây...Có nên tìm 1 người bạn mới để tâm sự không...Có nương nương nào làm wen với tui ko.....hihihihi..

Salem_Saberhagem
04-10-2003, 10:20
Toàn những lời lẽ củ cải...
Nghe điệu cười là biết không phải người quân tử. Tại sao quản lý lại để những bài viết vô nghĩa này tồn tại nhỉ ???

cobeyeudoi
13-10-2003, 16:37
muội thấy khi đang bị thất tình thì tốt nhất là chưa vội tìm tình mới đâu, như thế rất dễ mắc sai lầm vì tâm trạng không ổn định í mà

Satthurong
13-10-2003, 23:00
ha ha..tìm người mới hả..tôi sẽ không có tìm..với tôi,tôi đã yêu người đó thì tôi sẽ mãi mãi yêu người đó mà thôi...

anhyeuemnhieudl
14-10-2003, 01:51
đúng đó như satthurong noi đó lại hay tán thành đó satthurong đã yêu thì phải yêu thật lòng chẳng lẽ mới chia tay mà đã kiếm người khác àh không dễ đâu.

Salem_Saberhagem
14-10-2003, 07:42
Không phải dễ hay không mà là vấn đề này liên quan tới đạo đức. Tình yêu đối với yeu_lam chỉ là thứ rẻ rách như vậy thôi sao.. ha ha ha. thật nực cười.

funny_terrorist
14-10-2003, 09:42
thằng cha yêu lầm này,chắc làm khổ nhiều cô gái lắm rồi.Tinh yêu là một cái gì đó thiêng liêng cao quý,chứ không phải để đùa cợt

noname
14-10-2003, 09:57
thằng cha yêu lầm này,chắc làm khổ nhiều cô gái lắm rồi.Tinh yêu là một cái gì đó thiêng liêng cao quý,chứ không phải để đùa cợt
Hehe chó chê mèo lắm lông, chuột trù chê khỉ hôi. Thèng cha funny_terrorist & yeu_lam đều giống nhau. Chưa gì đã vội đưa ra những quyết định vội vàng mà chưa xem xét kỹ. Ông funny_terrorist à người ta mới nói có vậy mà ông đã dám kết luận "thằng cha yêu lầm này,chắc làm khổ nhiều cô gái lắm rồi". Tôi nghĩ ông nên suy nghĩ kỹ trước khi nói không có ngày chít oan vì cái alo đoá :wink:

funny_terrorist
14-10-2003, 10:29
cái thằng cha noname này sao ông khoái gây sự với tôi thế,có mỗi cai vụ bài hát mà ông giận dai thế,thôi anh em chúng mình giảng hoà nhé

noname
14-10-2003, 10:43
cái thằng cha noname này sao ông khoái gây sự với tôi thế,có mỗi cai vụ bài hát mà ông giận dai thế,thôi anh em chúng mình giảng hoà nhé
Đau coá tui mà giân dai á, không có đâu. Nhưng thui không sao, anh em mình coá thía mới hỉu nhau. Bắt tay nhá coi như đó là một lời chào hơi đặc biệt chút đi :wink:

Mèo Mù
14-10-2003, 17:14
cái thằng cha noname này sao ông khoái gây sự với tôi thế,có mỗi cai vụ bài hát mà ông giận dai thế,thôi anh em chúng mình giảng hoà nhéhe he, tên này có tật thù dai lắm, cho lên đừng ai có dại gây thù chuốc oán với hắn :wink: , mà FT nói cho vt nghe với, vụ bài hát nào vậy???

noname
14-10-2003, 17:16
cái thằng cha noname này sao ông khoái gây sự với tôi thế,có mỗi cai vụ bài hát mà ông giận dai thế,thôi anh em chúng mình giảng hoà nhéhe he, tên này có tật thù dai lắm, cho lên đừng ai có dại gây thù chuốc oán với hắn :wink: , mà FT nói cho vt nghe với, vụ bài hát nào vậy???
:( :x :( Lại vội vàng đi nói xấu L rùi T ơi. Vào Phiếm luận đàm dọc kỹ mục mà L gọi VIETDAICA mới hỉu. Hỉu xong thì hãy nói xấu L vậy nha :wink:

anhyeuemnhieudl
14-10-2003, 19:34
Thù dai nhưng mà sau này làm bạn dược cũng tốt thôi đúng hông? Chứ còn thù dai mà sau này vẫn còn thù nhau thi coi như bắn bỏ nhưng mà ở VN mình đâu có cho sử dụng súng đâu phải không ?

noname
15-10-2003, 10:29
Ui zoài coá giề đâu, tui đâu có thù dai & ông cũng thía. Đàn ông voi nhau ai lại thía đúng không nèo. :wink: Tu nay anh em mình bắt tay làm ban nhá :D