PDA

View Full Version : Toi muon tim nguoi yeu tren LSB

anhhung_cuumynhan
03-10-2003, 21:24
Hoi cac my nhan cua son trai!
Ta la anh hung vi vay ta muon dang sau lung ta khong phai la mot phu nu binh thuong ma phai la hao han cua LSB.
Hay nhan cho toi de lam quen nhe.

Salem_Saberhagem
04-10-2003, 09:33
Hít hít. Hết cách rồi sao ???
Pó tay với ông bạn rồi, để xem... tôi sẽ giới thiệu cho ông 2 đứa em gái tôi nhé...

anhhung_cuumynhan
04-10-2003, 11:00
Xin hoi ong ban mot cau nhe
Ong ban chi co 2 co em gai thoi a? The ban be cua ong dau het rui?
Cang nhieu cang tot nhung khong co thi 2 cung duoc. Ong hay gioi thieu di.
Cam on ong ban truoc nha

Trở về lương sơn
04-10-2003, 20:38
huynh đài vô đây kiếm người yêu hả , người thì nhiều nhưng không biết huynh đài kết ai !!!!!!!!

huynh đài chú ý một chút về cách post bài nhé !!!! lần sau post mà không có dấu tại hạ phải xoá bài đi đó

yeu_lam
04-10-2003, 20:52
chú anhhung_cuumynhan mới lên núi lên không bit' đó chứ

Cac' anh đây lên núi lâu rùi...

Đăng kí tìm người yêu nhiều rùi mà nào có thấy đâu....Co' lẽ chú lên đi nơi khác tìm thui...

Các nương nương ở đây VÔ TÌNH lắm...

Mèo Mù
04-10-2003, 21:39
Y_L ai bảo cô nương ở đây vt hả, vớ vỉn, vt tui không hề vt nhá :wink: . mà không vt thì làm sao có chuyện cho các ông đăng ký tìm người yêu nữa, vì đa tình sẽ có chồng hết và các ông sẽ không có vợ....

yeu_lam
04-10-2003, 21:44
A` đấy là tui cứ nói vậy.Còn cô nương thì chắc là ngoại lệ.Cô nương nhìn nick tui :YEU_LAM thì phải hiểu ngay làm sao tui nói vậy chứ,hihihihi

Mèo Mù
05-10-2003, 18:34
hờ hờ, nói vậy thì huynh đã 1 lần yêu lầm, vậy vị cô nương nào xấu số vậy, chắc cô nương đó cũng vô tình lắm hả :wink:

Salem_Saberhagem
06-10-2003, 20:05
Sorry, em tôi nó nói không thích ông... còn lý do thì... you'd better ask her not me !

haumelinh
07-10-2003, 20:51
kết bồ mà alị nói như thế tôi e ko co ai làm quen với ông đâu hay là ông hãy guỉu tin nhắn cho từng người môt nhe chúc ông may mắn

Salem_Saberhagem
08-10-2003, 09:13
kết bồ mà alị nói như thế tôi e ko co ai làm quen với ông đâu hay là ông hãy guỉu tin nhắn cho từng người môt nhe chúc ông may mắn

Gửi làm gì nếu mà người ta không muốn. Lời khuyên vô thực. Theo tôi thì dẹp luôn cái trò tuyển bồ với chả bẹo ở đây đi. Tình cảm con người giờ bị mang ra đùa giỡn vậy sao. Thật đáng buồn...!

badaca
08-10-2003, 10:13
vậy sao.chán ngắt nhỉ .vậy tại sao con gái lại fải cầu kì thế nhỉ

hamlie
08-10-2003, 14:46
nếu không cầu kì thì đã không phải là con gái rùi phải không các sư tỷ sư muội !

handsome_girl
10-10-2003, 09:31
Chậc..tình hình là rất tình hình...ai cũng muốn kết bồ hả? Như là mốt zậy.....Chẹp...em cũng muốn kiếm một chàng nhưng mà khổ nỗi tiêu chuẩn của em chẳng ca sang gì mà nhìn ai cũng chẳng hợp..hix....
KO cân đẹp trai
Chẳng cần học giỏi
Chỉ cần chơi games siêu và biết nghe nhạc....Lăng nhăng một chút càng cuốn hút....hehe

Salem_Saberhagem
11-10-2003, 15:09
Tôi thấy các huynh đệ mất hết chí khí rồi. Con gái họ kiêu, họ tuyển mình như tuyển nhân viên ấy thì lại cứ lẽo đẽo tranh nhau chạy theo. Các huynh thấy các huynh tuyển vợ có tỉ muội nào thèm đoái hoài không... Pó tay với mấy huynh roài...!