PDA

View Full Version : Ai đã yêu thì vào đây!!

LSB_Pine
14-12-2002, 18:26
Những ai trong sơn trại ta đã yêu rồi nhỉ? Hãy vào đây nhá !Chúng ta sẽ nói chuyện về tình yêu !Biết đâu lại tìm được nửa kia của mình ở đây nhỉ? hi hihi
Tui thì đang rất hạnh phúc nên sẵn sàng chia sẻ với mọi người niềm vui của mình đó!

SPY
16-12-2002, 17:34
toài ơi dã iu roài còn tìm 1 nửa nữa làm gì hã mm dể thành 1,5 hã hì hì

_Han_
16-12-2002, 17:42
Sư tỷ kể hạnh phúc cho muội nghe với ! Được ko tỷ tỷ ?

yêu cầu xóa nick 1
17-12-2002, 14:29
chia xẻ niềm vui nỗi buồn cho nhau lúc yêu là điều tuyệt vời nhưng khi đã mất niềm tin vào nhau thì điều đó nguy hiểm vô cùng tốt nhất xác định trước khi yêu là đã yêu phải tin tưởng nhau tuyệt đối thì mới bền vững được muội hiểu anh nói điều gì rồi đo

LSB_Pine
17-12-2002, 16:21
Mitsurugi nói quen lắm đó à nha !Có phải người quen ko vậy?
Muội đồng ý với huynh đó, có tin thì mới yêu được !Điều đó là điều chắc chắn và khi đã yêu thì niềm tin đó rất mãnh liệt !Không dễ gì bị đánh gục !Còn nữa khi yêu điều cần thiết là phải hiểu nhau !Hãy sống thật với tình cảm của mình ! Và hãy yêu chỉ một người thôi![/i]

LSB-Tế Công
17-12-2002, 16:26
tui chán chữ " TÌNH "

LSB_Pine
17-12-2002, 16:36
Niềm hạnh phúc của tỷ á ? hì thật sự là tỷ không thể nói hết cho muội thấy được !Không một từ ngữ nào tả hết muội à ! Nhưng tỷ đã tìm thấy ý nghĩa cuộc sống của mình từ đó đó! :a6:

LSB-Huy_Aka
17-12-2002, 17:38
Tình tôi như ngàn sóng vẫn lênh đe^nh khát bờ...
Tìm em bao ngày tháng trong nhớ thương đong đầy ...
em ơi , khi nào anh được thấy lại bé của anh ngày xưa ?

LSB_Pine
17-12-2002, 19:24
Hơ ...Anh ơi!Em đã khác ngày xưa sao? Bé của anh vẫn thế mà vẫn là bé của anh và chỉ là của anh thôi !Hay là .... Em cũng mong thấy anh lắm mà !huhu...

SPY
17-12-2002, 20:59
ai bảo khi xưa bé khen anh dẹp anh chê bé xấu ha ha dáng dời huynh lắm

manhpluto
16-08-2003, 07:04
Tình yêu là gì nhỉ.?Không có ai co thể định nghĩa được phải không?Tôi và cac bạn đều thế cả
Ha! ha!ha!
zzzzzzzzz......

lsb-phamcongtu
16-08-2003, 12:12
êcó ai đính hôn chưa hả nếu co thì nêu ý kiên về điều đó nha ..........

lili co nuong
16-08-2003, 14:46
muội cũng có chuyện để kể đây!có ai nghe ko vậy?
đã biết người mình yêu có người yêu rùi nhưng muội lại ko thể nói lời chia tay với người ấy,muội ko đủ can đảm,người ấy nói với muội là yêu muội lắm nhưng cung rất yêu cô người yêu kia!có ai cho muội 1 giải pháp ko?giúp muội với!

lili co nuong
16-08-2003, 14:47
êcó ai đính hôn chưa hả nếu co thì nêu ý kiên về điều đó nha ..........
thế huynh đã kết hôn chưa vậy?

LsB-a LiTtLe GeCkO
16-08-2003, 23:17
Ơ , bé chips tưởng vào có chuyện gì ai dè các bác ngồi buôn dưa với nhau . Thế mục đích của cuộc nói chuyện là gì nhỉ?

lili co nuong
17-08-2003, 11:25
mục đích của cuộc nói chuyện là tán dóc và chia sẻ những gì các sư huynh sư tỉ sư muội muốn chia sẻ!
nếu có chuyện gì vui hay buồn mọi người đừng ngại cứ vào đây!

Jimmy_TT
18-08-2003, 20:48
tiểu muội " _Han_" a`
em mới lên sơn trại phải không
có cần anh giúp đỡ không.

lyquy82
18-08-2003, 23:06
Khi đã yêu, tôi nhận tháy mình thật hạnh phúc., tui tháy mình vẫn là mình. Nhiều người nói tui ko phải là mình, tui nghĩ họ nói đùa. Thế còn các bạn......

LSB_Vô tình tiên tử
29-08-2003, 16:10
muội cũng có chuyện để kể đây!có ai nghe ko vậy?
đã biết người mình yêu có người yêu rùi nhưng muội lại ko thể nói lời chia tay với người ấy,muội ko đủ can đảm,người ấy nói với muội là yêu muội lắm nhưng cung rất yêu cô người yêu kia!có ai cho muội 1 giải pháp ko?giúp muội với!

Trời ơi. Người muội yêu sao kỳ cục vậy? Đã có người yêu rồi lại còn nói yêu muội. Thế cũng đủ biết là loại người như thế nào.

Người yêu tỷ cũng vậy. Lại chạy theo cô gái khác, vậy mà vẫn không muốn chia tay với tỷ. Tỷ chán quá nói lời chia tay trước cho xong chuyện. Bây giờ tuy không thể quên được con người ấy, chưa hết yêu người ấy, nhưng tỷ vẫn thấy nhẹ nhàng. Chẳng phải hờn giận tranh giành ai. Một mình phiêu bạt chốn giang hồ cho người ta hạnh phúc. Thế này vui hơn.

lili co nuong
29-08-2003, 16:26
doc co tien tu ơi,muội ko đủ bản lĩnh để nói lời chia tay với người ấy tỉ ạ!tỉ bảo muội phải làm gì bây giờ?muội đã thử rất nhiều lần nhưng cũng ko sao nói lời chia tay 1 cách dứt khoát được!muội biết làm sao đây?thực ra muội cũng chẳng thích chia sẻ tình cảm của mình với ai đâu nhưng muội ko thể nói!--->muội thật kém cỏi phải ko?

LSB_Vô tình tiên tử
29-08-2003, 17:04
Muội ạ, trong chuyện tình cảm thì không thể nói là kém cỏi hay không. Cũng như tỷ, có người biết chuyện thì sẽ bảo tỷ là con người vô tình, hoặc tệ hơn là bảo tỷ ngu ngốc, không biết giành lấy tình yêu cho chính mình. Nhưng muội thử nghĩ xem, nếu như giành giật thì sẽ đi đến đâu?

VD anh chàng kia mà có đến với muội, thì người yêu của anh ta sẽ đau khổ, và sẽ căm hận muội suốt đời. Có thể lại làm chuyện gì đó tiếp theo nữa tỷ không biết được. Đặt vào trường hợp tốt đẹp hơn, cô ấy sẽ rút lui và chúc muôi và anh ta hạnh phúc, vậy muội có hạnh phúc thật khi hạnh phúc đó được đánh đổi bằng đau khổ của người khác không?

Vả lại muội sẽ cảm thấy rất đau khổ khi thành người thứ ba. Muội để cho anh chàng của muội phải khổ sở khi phải lựa chọn giữa hai người con gái. Muội có muốn thế không?

Đây là những gì mà tỷ đã rút ra trước khi nói lời chia tay với người tỷ yêu thương nhất. Mong muội hãy suy nghĩ kỹ trước khi đưa ra quyết định.