PDA

View Full Version : Em Ghét Anh!

LSB-Dieu
29-09-2003, 13:26
Ngay cả khi em phải ngồi đợi anh từ 2h cho đến 10h đêm, hay khi anh nói chia tay với em đột ngột không 1 lí do, thậm chí cả khi anh kể về người yêu mới của anh sau 2 tháng chia tay em rằng:chị ta có thể không xinh không dễ thương nhưng chị ấy thật sự hiểu anh....tất cả những điều đó làm con tim em đau đớn và oà khóc nhưng nó vẫn không hề nghĩ đến 1 từ Ghét dành cho anh!
Em luôn tin rằng tất cả những gì anh nói là sự thật,1 sự thật hiển nhiên không thể là dối trá...nhưng thực tế khiến em không thể tin được nữa....anh sẽ làm gì khi người mình coi như một mối tình đầu dù dang dở nhưng vẫn là tình yêu đầu đời lại coi mình không là gì??? tất cả những người quen của anh, cả bạn thân của anh không hề biết em là gì của anh, chỉ đơn thuần là 1 cô bé học lớp 12 và thậm chí là bạn trên mạng! điều này làm em sụp đổ hoàn toàn...có lẽ em quá mộng mơ chăng? hay vì quá tin lời anh nói? tin đến mức không biết rằng em chỉ là con nhóc trong tình yêu của anh, là con ngốc trong trò chơi 2 người của anh!!! chẳng ai biết em là gì trong khi nghĩ cô bạn anh hay đèo đi chơi cùng mọi người ( trong những lần em không hề hay biết) là người yêu của anh!
Hãy nói với em rằng đó không phải là sự thật,hãy nói với em rằng họ nói dối ( dù họ không được lợi lộc gì)! em không muốn nói nhưng sự thật em đã không thể tin rằng mình đã có một mối tình đầu ( anh có coi đó là tình yêu hay không?)....chính vì vậy em thật sự phải nói lời mà con tim em muốn nói với kẻ nói dối : Em Ghét Anh!

Never
30-09-2003, 11:56
Ghét ...có hàng ngàn lời ghét muốn gửi đến thằng cha đào hoa mà em đem lòng yêu mến ...
Thằng cha lăng nhăng nhất cái quả đất này ...thằng cha mà ...đùa thì lại thành thật ...thằng cha bặt vô âm tín hơn tuần nay..thằng cha ...để em ngồi đoán già đoán non xem đã có chuyện gì xảy ra không ?
Thằng cha hâm nặng thằng cha nói giọng ..ngộ nghĩnh ...:-)
Thằng cha hâm ơi ...muốn ghét mà đâu có ghét được ...Em luôn chờ anh về Điếc

LSB-Dieu
30-09-2003, 17:20
Ngay lúc này đây , em đang thấy nick anh sáng mà không biết mình nên làm gì! gọi anh ư? liệu anh có trả lời không hay chỉ 1 câu rằng anh bận! em ghét anh! ghét cái cách đối xử của anh với em,sao anh không nói rằng anh ghét em và bảo em đừng liên lạc với anh nữa vì anh đã có người mới rồi........vô lí quá phải không??? nếu trách thì phải trách em anh nhỉ!thật đáng ghét là em nói ghét anh mà sao khi gặp anh vẫn muốn được nói với anh dù chỉ vài lời và dù chỉ là trên net???
Em ghét anh! anh luôn thẳng thắn về những mối quan hệ với các cô gái cơ mà! sao không nói với em như anh đã từng nói với họ như hồi trước rằng : em đang làm phiền anh!
Nhưng có lẽ em sẽ ghét anh lắm nếu như anh làm như vậy! càng ghét anh lại càng thấy em yêu anh bao nhiêu và càng thấy ghét chính mình bấy nhiêu! vì sao???
I hate myself because i love you!

LSB-Dieu
06-10-2003, 18:09
em ghét anh ! vì sao đã nói yêu em ,thề dù khổ mấy vẫn yêu em mà nay lại rời xa em để đến với 1 người con gái khác!
em ghét anh! vì sao anh để lại trong em quá nhiều những dấu ấn của tình đầu dù lại quá ngắn ngủi như vậy!
em ghét anh! vì sao lại luôn xuất hiện trong tâm trí em mỗi khi em nhắm mắt lại!
em ghét anh! vì sao hình ảnh của anh hiện lên rõ nét đến thế! vì sao cái bóng của anh lại lớn đến nỗi con tim em không thể chấp nhận hình bóng nào khác
em ghét anh! vì sao lại khuấy động cuộc đời em quá sớm rồi bỏ đi với lí do rằng em quá trẻ con!
em ghét anh! vì sao em không thể quên được anh!
em ghét anh! vì sao khi làm gì em cũng thấy 1 phần ý nghĩa mang tên anh trong đó!
em ghét anh! vì sao không thể nói rằng em không còn yêu anh!
--------em vẫn yêu kẻ đã ra đi mang theo trái tim em---đó là lí do em ghét chính mình và ghét anh---------

~0==((=Cổ Phong=>>
06-10-2003, 18:53
khi em 18 , em còn mộng mơ lắm cô bé à . có thể giờ đây em đang trách anh tại sao lại ra đi ? sao không mãi là hoàng tử như trong câu chuyện cổ tích mỗi sớm mai đến bên em trao ngàn lời yêu thương . nhưng cuộc sống không phải là mơ đâu bé . anh biết mình không thể mãi là hoàng tử trong mơ của bé , hay đúng hơn anh không thể tiếp tục đóng vai hoàng tử nữa . anh không thể ép mình trong vai diễn khô khan đó,anh muốn anh mãi được là anh . đừng trách anh khi anh lựa chọn cho mình môt người con gái khác không phải là em . em nói đúng em và anh là hai cá tính trái ngược nhau . anh không thể bắt mình mãi mộng mơ cũng như em không thể ép mình thực tế hơn trong cuộc sống . người con gái anh muốn có là người phải là người hiểu anh . là người cùng anh chăm sóc tinh yêu cho nó mãi nở hoa . anh không muốn chỉ mình anh đi tưới khu vườn đó . anh phải có lựa chọn cho riêng mình ,đừng trách , đừng giận anh nha . hoàng tử đi rồi công chúa đừng buồn làm chi , rồi em sẽ lớn lên ,khi em 20 em sẽ hiểu được anh bây giờ . bọn mình khác nhau nhiều lắm em hiểu không . tình yêu không đơn giản như em nghĩ đâu . rồi em sẽ hiểu nếu phải lựa cho bây giờ và mãi mãi ễm chọn điều gì. hiểu anh chứ . dù sao anh cũng xin lỗi em . anh đã là người ra đi . nhưng anh sẽ không bao giờ hối hận vì lựa chọn của mình , bởi anh biết đó là lựa chọn duy nhất cho cả hai đứa mình bây giờ . anh biết em sẽ rẩt buồn cô bé à bởi chẳng cuộc chia tay nào không làm người ta đau , anh cũng vậy thôi, trái tim anh cũng là máu anh cũng đau lắm chứ khi phải xa người con gái đã từng yêu thương , nhưng biết sao đây khi đã là lựa chọn .....................

LSB-Dieu
06-10-2003, 19:03
oaaaaaaaa! quá đáng ! cực kì quá đáng! sao lại y xì những lời người ta nói với em đến vậy!
em ghét anh! ghét cả những lời anh cho là anh nên nói với em ! ghét lắm! em là trẻ con nhưng trẻ con cũng có yêu thương chứ!em ghét anh! em ghét phải làm người lớn! em sẽ mãi ngủ mơ với giấc mộng này để mãi mãi trong em là mối tình đầu trẻ con mong manh ấy!

~0==((=Cổ Phong=>>
06-10-2003, 19:27
sao anh lại nói những lời giống người ta nói với em ư ? bởi anh là người lớn và em là trẻ con mà , người lớn luôn hiểu trẻ con nghĩ gì mà , trẻ con ơi rồi em sẽ lớn nên, anh tin rằng thời gian qua đi trẻ con sẽ trở thành cô bé cứng rắn .khi đó trái tim em chắc sẽ có lựa chọn đúng đắn hơn trong tình yêu . trẻ con cứ hãy giữ mãi trong tim những phút giây này nhé , rồi một mai nó sẽ là kỉ niệm để khi nhớ lại anh mong trẻ con sẽ mỉm cười . đừng trách , đừng giận gì nhau nha trẻ con , bởi ai cũng có một thời thơ ngây . đừng biến kỷ niệm thành nỗi đau bởi khi đó sẽ là ám ảnh với cả hai người chứ chẳng của riêng ai . trẻ con ơi ! người ta đi sẽ không bao giờ trở lại . nếu người ta yêu trẻ con thật lòng thì sẽ chẳng bao giờ quên trẻ con đâu . em cứ tin rằng , đôi khi trong giấc mơ của người ta trẻ con vẫn còn mãi . dù cũng như trẻ con đó cũng chỉ là kỉ niệm mà thôi . có thể sau này đôi khi thoáng thấy bóng nhau trên đường cũng đừng giật mình nha trẻ con ,bởi người ta không còn là của em nữa bởi đã có người con gái khác bên cạnh người ta . trẻ con hãy mỉm cười chúc người ta vui nha cho dù tim trẻ con không muốn thế . hãy khóc nếu có thể , khóc cũng làm trẻ con vơi đi nỗi đau ,nhưng nhớ là khóc một mình thôi nhé trẻ con . bởi chẳng ai nỡ nhìn người on gái mình đã từng yêu phải rơi lệ vì mình đâu . và cuôi cùng anh muốn trẻ con hãy hít một hơi thật dài rồi trẻ con sẽ thấy lòng mình nhẹ nhàng hơn đó . chúc trẻ con sẽ thành người lớn . ai rồi cũng phải bước qua một thuở ngây thơ....

LSB-YenThanh
06-10-2003, 19:30
khi con người ta giả dối thì có trời mới biết, vậy em bảo ghét anh phải chăng đó chi là tự lừa dối bản thân em, chứ khi con gái nói một toàn thành hai lúc mơ mộng thi nói em yêu anh nhiều lắm đến khi chán ghét muốn chia tay lại không muốn nhận lỗi về bản thân vậy nói câu EM GHÉT ANH! phải chăng em tự lừa dối em ?

LSB-Dieu
07-10-2003, 15:52
em không thể ghét người đã bỏ em đi xa mãi ! em không thể ghét người đã nói dối em câu nói dối đau đớn nhất! em không thể ghét người đem em ra so sánh với chị ta! em không thể...ngàn lần không thể ghét được anh dù có bao nhiêu việc anh làm với em là đáng ghét đáng hận! đó là bồng bột trẻ con , là cố chấp của trái tim lần đầu biết yêu và biết đau??? em không biết ! nhưng có 1 điều là em vẫn yêu anh ! đó là lí do em ghét chính mình và ghét anh!

Etylic
08-10-2003, 11:00
Giờ thì em ghét anh thật ghét tất cả những gì liên quan đến anh . Giờ anh muốn biết em ra sao không ? ĐIên loạn nhìn đời dưới con mắt căm thù
Em không tin là cuộc đời này lại nhổ toẹt vào em như vậy
Anh em đã rất rất tin anh .
Em đang ngồi đây bật máy lên và xả rủa anh ,
Em ghét cái trò mà anh làm
Ghét cách anh đối xử với em

LSB-Dieu
08-10-2003, 19:44
nếu nói em hoàn toàn không ghét anh là không phải!
em đã ghét anh khi em nghe được lời anh nói với em trai anh rằng: "tao hỏi rồi! tối hôm wa không học! thế thì bọn mày đi đâu?"---------> em được gộp trong từ "bọn mày" sao?
em đã ghét anh khi em đến nhà anh hỏi em anh, anh đã nói với em trai anh rằng: "có đứa nào gọi mày kìa!"----> không nhận ra được cả tiếng em sao?
em đã ghét anh khi em biết rằng ngày xưa khi yêu em ,anh vẫn đi chơi xa cùng 1 người con gái khác, đó là lí do người ta nghĩ đó là người yêu anh chứ không phải em.------->đó có là 1 nỗi đau không!
........
em đã ghét anh vì anh!

Bệnh Quan Sách
14-10-2003, 18:15
tiểu muội ơi !!!!Rồi muội sẽ trưởng thành muội sẽ hiểu nhưng ngu huynh xin mạo muội nói như thế này con Trai cầm tinh con GIẢ VỜ . Mm đừng nên tin vào những lời dịu ngọt "mật ngọt chết ruồi"

quan công võ thánh
14-10-2003, 19:23
ẤY CHÀ em đúng là ko hiểu biết rồi là đan ông đôi khi cũng phải có gì đó chứ, chẳng nhé cứ đem khoe mới là yêu sao những gì quí giá đối với mình thì ko nên đem khoe làm gì ngốc ạ.Đàn ông cũng có lúc ko mạnh mẽ như em tưởng đâu,nên nhưng gí muốn nói cũng chẳng dám nói

LSB-Dieu
14-10-2003, 20:25
ghét ghét yêu yêu thì cũng chỉ là tình cảm thôi phải không? dù thế nào thì điều đó cũng nói rằng em vẫn nhớ anh phải không??? chả sao cả....em vẫn luôn nhớ đến anh nhưng chỉ khác là bây giờ em đã có thể mỉm cười khi nhớ về ngày xưa của bọn mình! không nước mắt, không nỗi buồn, không ghen tị, không đau đớn như trước nữa...mình chia tay cũng lâu rồi phải không??? em bây giờ không thể là em của ngày trước khi yêu anh nhưng cũng không còn đau khổ vì tình yêu đã mất...em là em..ngang ngạnh, bướng bỉnh và hơn cả bây giờ thì không ai có thể làm em xiêu lòng ( kể cả anh)
người ta nói : không ai hoàn hảo cho đến khi bạn yêu họ..nhưng em đã có thể ghét anh, vậy là em có thể yên tâm rằng em đã có thể bước tiếp con đường chỉ 1 mình em!