PDA

View Full Version : mm xin chào các đại huynh đại tỷ

lsb-nuhiepaotrang
28-09-2003, 21:05
mm là lính mới tò te mới vào ccó lời chào ttất cả mọi người trong chuồng này .vì mới vào nên còn bỡ ngỡ có gì chưa hiểu hay chưa biết mong tất cả mọi người giúp đỡ và có gì sai lầm mong mọi người đừng rút thẻ vàng nhé em sợ lem'.
ý quên vì em mới vào nên chưa có tiền mong mọi người ai có cho em vay ít để vào thươngquán ăn quà vặt và mua trang sức đeo cho nặng cổ nặng tay may ra có kiếm được tấm chồng nào ko.

Vincent Valentine
28-09-2003, 21:24
Chậc...trong nì đâu cần phải là trang sức đầy người mới có chồng đâu cô nương....nếu đúng là vậy thì mấy muội kia chắc có quá trời chồng rồi ^^.....chào mừng cô nương vào LSB này , nếu cô nương muốn mượn xiền thì tại hạ chỉ cách cho^^ còn hông thì tại hạ cho mượn , với lãi suất chỉ có vài chục % hà ^^ .... bắt tay cô nương cái nhé ...cung hỷ cung hỷ....^^

Thanks

hotamnuong
28-09-2003, 21:45
chà, cô nương mới vào ới, làm mếch lòng hỗ tam nương này quá đi , sao nỡ nói mọi người trên lương sơn này la trong chuồng chứ , hổng hiểu cô nương nghhĩ gì vì chính cô nương cũng đang đứng trong cái chuồng đó đấy.nói vậy lạ xú phạm anh em lương sơn đấy nhá.

1410
29-09-2003, 20:11
thôi mà tiểu muội bỏ qua cho người ta đi mới chân ướt chân ráo bước vào lương sơn còn nhiều bỡ ngỡ chưa hiểu lắm lên mới lộng ngôn hí ngữ đến mọi người mà vả lại nuhiepaotrang cũng có lời rồi mà "mếu có gì sai lầm mọi người đừng rút thẻ vàng nhé".

lsb-tieutuanquang
29-09-2003, 20:19
yes LSB chúng ta là những người độ lượng mà !!! hơi đâu mà trách !!! còn chuyện có vàng thì mới có chồng là ko đúng nha muội !!! muội thích thì làm vợ huynh cũng được hehehe

chau anh kiet
01-10-2003, 11:12
chao` ban minh lam quen nha
minh cung moi gia nhap thui
tien ko co gi` ma choi xo so thi thua lo nang. ne6 wa'

LSB-NuHiepSiTinh88
01-10-2003, 19:53
ở đây đã có LSB-NuHiepSiTinh bây giờ lại còn có cả lsb-nuhiepaotrang nữa. vậy thì vui quá còn gì. nếu lsb-nuhiepaotrang ko thích thẻ vàng thì NHST tình nguyện tặng lsb-nuhiepaotrang ngay 1 thẻ đỏ cho hên . lsb-nuhiepaotrang chịu không

hotamnuong
02-10-2003, 08:53
trùi 8O ,LSB-NuHiepSiTinh88 làm gì mà muội doạ em ấy ghê vậy , sợ quá em ấy lại bỏ chạy xuống núi thì thật là tai hại.

funny_terrorist
02-10-2003, 08:56
nghe bà hotamnuong nói thì hình như chính bà mới là người đang muốn đuổi em ấy về đấy :D

Anonymous
27-11-2003, 15:42
Chào muội mới gia nhập lương sơn, có gì cẩn học hỏi thì huynh sẵn sàng giúp nhưng mới vào viết được 1 bài mà đã biết xin tiền rồi không viết bài nữa có phải hơi "nhanh chân" không vậy?

HanBang
27-11-2003, 18:22
mm là lính mới tò te mới vào ccó lời chào ttất cả mọi người trong chuồng này .vì mới vào nên còn bỡ ngỡ có gì chưa hiểu hay chưa biết mong tất cả mọi người giúp đỡ và có gì sai lầm mong mọi người đừng rút thẻ vàng nhé em sợ lem'.
ý quên vì em mới vào nên chưa có tiền mong mọi người ai có cho em vay ít để vào thươngquán ăn quà vặt và mua trang sức đeo cho nặng cổ nặng tay may ra có kiếm được tấm chồng nào ko.
Chào mừng muội gia nhập LƯƠNG SƠN,huynh không có nhiều tiền đâu,thôi thì gửi muội 1000$ nhé!!!

o0o_AlexMack_o0o
01-12-2003, 17:52

hi hi lính mới này thật là. chưa gì đã sợ thế này thì làm sao tồn tai ơ LSb được hi hi mọi người đừng bắt nạt nhé không thì...

TIEU LONG NHI
09-12-2003, 13:09
Đệ mới vào mà ăn nói như vậy không sợ chủ trại mắng cho à, trên lương làm gì có vàng bạc cho đệ sắm hả đệ kha .......kha ....... :twisted:

thieugialamhung_cantho
22-12-2003, 18:16
Thôi thôi chưa gì đã xin tiền rồi đúng là ham tiền,sao muội ko tự tạo ra tiền bằng mồ hôi và nước mắt chứ.Có ai mà ko khổ cực trước rồi mới xung sướng chứ,cách tốt nhất là muội nên tự kiếm tiền đi,đừng nên như vậy nữa,ngồi 1 chổ mà chờ sung rụng thì chắc có lẽ cả đời chẳng giàu có được đau,chi bằng mình đi làm còn hơn ngồi 1 chổ.Muội hãy tự tin và chứng tỏ bảng lĩnh của mình đi.Thú thật huynh cũng nghèo lắm,nhưng huynh tự nhủ rằng "có công mài sắt có ngày cũng thành kim thoi"nhưng ngày mà mình huy hoàng thì còn tuỳ thuộc vào chính bản thân mình chứ,thôi ráng cố gắn làm việc nhé,huynh tin rằng muội sẽ thành công thôi ./.