PDA

View Full Version : nguoi dan ong hoa da tim nguoi dan ba hoa da

hoangtuhaohoa
28-09-2003, 10:14
chào các huynh đê
tôi la người đàn ông thép với trái tim hoá đá, cần tìm người phu nữ hoá đá với trái tim thép
có ai đủ tiêu chuẩn không zô................ đi

flame dragon
28-09-2003, 10:47
có đấy huynh ạ
mời huynh làm quen với em gái tại hạ là lili co nuong
mời huynh làm quen
đảm bảo huynh hoá đá ngay lập tức!

hotamnuong
28-09-2003, 13:07
hoangtuhaohoa, huynh muốn tìm một nữ hiệp như vậy thì phải vô CLUB kết bồ kết bạn mà cáo thị chứ, dán ở đây thì hổng có cô nương nào đăng kí đâu, mà để muội chỉ cho huynh cô nàng hoá đá với trái tim thép nha, hi hi , nàng Tô Thị đó , Tô Thị vẫn đang bồng con chờ huynh trên núi đó. 8-)

Arina
28-09-2003, 15:15
chào HTHH!!! Tôi là một người khá vui tính và có thể nói cũng là một người rất dễ hiểu nhưng arina to mò một câu : trích "tôi la người đàn ông thép với trái tim hoá đá, cần tìm người phu nữ hoá đá với trái tim thép "
vì sao vậy không phải bị chị em trong LSB đá đó chứ vậy thì chắc cũng hơi vấn đề đó nhỉ!!!! nhưng thôi bỏ qua đi !!! vì sao nhưng con người có trái tim bình thường và nhân hậu không thể vô đây làm bạn sao ??? nó khó đếnvậy hả HTHH ???? Vậy trả nhẽ HTHH nghĩ LSB không phải anh em một nhà sao ??? mà không thể vào làm bạn được chuyện đó cũng rất bình thường mà !!!! vậy HTHH hoá đá được bao nhiêu lâu !!! một tuần, một tháng hay chỉ được một năm thôi à !!! vậy mà cao ngạo nói hoá đá sao ??? và HTHH nghĩ hoá đá là như thế nào ??? nói chỉ hoá thành một viên đá thôi sao ???? nếu muốn nói cho arina xem sao nao !!!! hihi !!!!! chắc là không khó với HTHH đúng không ???? còn câu nè nữa à trích
"có ai đủ tiêu chuẩn không zô................ đi"
chỉ cần đủ tiêu chuẩn hoá đá thôi đúng không vậy thì những người bt bảo hoá đá là được đúng không HTHH ??? vậy hãy lý giải cho arina xem hoá đá ra sao nha !!! arina không hiểu hoá đá thế nào cả thông cảm nha !!! hihi nhưng vẫn mong được làm bạn với những thành viên ở LSB ... Chúc mọi người ở LSB luôn vui vẻ à !!!

hoangtuhaohoa
29-09-2003, 11:31
trời ơi! tôi là trai tân mà sao HO TAM NUONG lai xui tôi lấy nàng TÔ THI vây, người ta có con rồi mà híc híc...híc híc

hoangtuhaohoa
29-09-2003, 11:39
cô nàng A RINA xinh đep ơi
trái tim hoá đá là không thể đem xào nấu đươc, và nó vĩnh cửu, nó sẽ tồn tai mãi với thời gian hiiiiiiiiiiiii

hotamnuong
29-09-2003, 12:19
HTHH: hi, chứ sao HTHT cứ nhất quyết đòi lấy người con gái hoá đá làm chi, trên lương sơn này không có người con gái hoá đá đâu mà chỉ có các nữ hiệp với trái tim nóng bỏng vì yêu thương và nhiệt huyết mà thôi. nếu HTHT mà cứ nhất quyết đòi lấy người đàn bà hoá đá thì e rằng HTHH phải lên núi băng mà dán cáo thị thôi.

hoangtuhaohoa
29-09-2003, 12:35
trời ơi hoá đá mới dùng đươc lâu, chứ trái tim nóng bỏng thì ai thèm vào , sờ vào có mà bỏng tay à, dại gì cơ chứ
lại còn nhiệt huyết nữa là cái gì; là máu đang ở nhiệt độ 100*c hả ? sợ lắm đừng xui dại tui

lsb-tieutuanquang
29-09-2003, 13:55
ừ trên LSB này nữ hiệp sẽ lấy trái tim nóng bỏng mà làm cho tan chảy trái tim hoá đá cũa huynh đài hehehe

Arina
30-09-2003, 09:51
Liệu rồi xem trái tim hoá đá của mấy huynh được bao lâu hay chẳng hoá đá được một lúc với nhưng cô gái ở LSB chứ ???????? liệu mấy huynh chịu được bao lâu ạ !!! hihihi nói vậy chứ nhưng dù sao chỉ được cái tiếng thôi!!! chứ nếu đã yêu thì làm gì có chuyện hoá đá vậy chứ!!!!mong các huynh hoá đá hết đi cho nu hiep o LSB được yên ổn trong chốc nát à !!!

lsb_ha son
30-09-2003, 11:59
trai tim hoá đá uh sao có thể như thế được !!!!!!theo ha son trai tim người con trai rất nhậy cảm rất dễ rung đọng trước một tác nhân nào đó đặc biết là mấy muội đó ? có thể làm cho nó chảy và tan vỡ ra ngay.

hotamnuong
30-09-2003, 13:41
hason huynh nói đúng quá luôn, hoangtuhaohoa cứ thử ở trên lương sơn này xem hoá đá được mấy hồi. hay lại chảy ra ngay để cuống quýt chạy theo một bóng hồng.

lsb-tieutuanquang
30-09-2003, 18:10
yes !!! tieutuanquang có 1 trái tim hoá đá nè !! nhưng khi lên LSB thì wả thật là hết còn hoá đá !! chạy theo các cô còn ko kịp nữa là !!!

Tinhdinhsonha
30-09-2003, 19:19
muội là người mới vào sơn trại. Muội muốn làm quen với huynh lắm.Hôm nay mạo muội vô đây mặc dù muội ko phải là người đàn bà hóa đá mà cũng không có trái tim thép gì cả. Muội muốn làm quen với huynh nhưng mà biết làm sao đựơc muội ko có đủ tiêu chuẩn nè. Buồn ghê. Huynh đổi tiêu chuẩn đi mà được không

lsb_ha son
01-10-2003, 11:02
mấy người đã thấy hcữ kĩ của ha son chưa anh hùng ko thoát ljỏi ải mỹ nhấn đó ???từ xưa đến nay vẫn vậy mà ..

Mèo Mù
01-10-2003, 17:37
to Tinhdínhonha: lần đầu vt sửa cho bạn và cũng là lần cuối, mong bạn lần sau sẽ post bài có dấu nha. :wink: . Nhắc nhở công khai lần 1

hoangtuhaohoa
02-10-2003, 10:09
muội A RINA mà nói thế thì đã thế huynh không cho trái tim hoá đá nứa, huynh quyết định rùi , huynh sẽ yêu muội, huynh sẽ không để cho muội được yên đâu, huynh sẽ lấy trái tim muội đặt canh trái tim huynh hiiiiiiiiii

hoangtuhaohoa
02-10-2003, 10:21
votinhkiemkhach là kẻ chết vì gái, những bài của nam nhân không có dấu thi vứt ngay vào hậu sơn, còn của nữ nhân thì sửa ngay
tôi phản đối kiểu làm việc như thế, yêu cầu cắt chức xuống làm thường dân đi
bà con ơi lên tiếng biểu tinh đi
trích;
to tinhdinhhaon lần đầu tv sửa cho bạn và cũng là lần cuối, mong bạn lần sau sẽ pos st bài có dấu nha. nhắc nhở lần 1

Mèo Mù
02-10-2003, 14:45
votinhkiemkhach là kẻ chết vì gái, những bài của nam nhân không có dấu thi vứt ngay vào hậu sơn, còn của nữ nhân thì sửa ngay
tôi phản đối kiểu làm việc như thế, yêu cầu cắt chức xuống làm thường dân đi
bà con ơi lên tiếng biểu tinh đi
trích;
to tinhdinhhaon lần đầu tv sửa cho bạn và cũng là lần cuối, mong bạn lần sau sẽ pos st bài có dấu nha. nhắc nhở lần 1ối xời ơi, vì vt là con gái cho lên con gái với nhau cũng châm chước mà :wink: , đùa tý thôi, vt chả có ý gì khi làm như vậy cả, vt nghĩ họ là thành viên mới, vào đây còn nhiều bỡ ngỡ, bài post thì chả được bao nhiêu thì mình lại xoá mất của họ thì... khổ thật... cho lên vt mới sửa bài họ bạn ý thôi, chứ vt có để ý bạn ý là gái hay zai đâu mà bảo vt dại gái, vt làm sao dại gái được trừ khi kiếp sau vt làm con zai :wink:

yen thanh
02-10-2003, 15:05
Ảina nói đúng đấy các huynh cứ hoá đá đi cho các nữ hiệp lương sơn được yên ổn
Chỉ sợ các huynh không hoá đá được đó chớ

Tinhdinhsonha
04-10-2003, 20:07
trrời ơi muội mới vào chưa biết thôi chứ huynh làm gì mà ghê thế muội sợ quá hic muội cám ơn votinhkiemkhach tỉ nhiều lắm nha muội không dám thê nữa đâu

yeu_lam
04-10-2003, 20:28
hai người cùng hoá đá thì tìm nhau so được ...

Lại phải nhờ các huynh và các muội trên núi tìm cho rồi....

mà nhà ngươi đã nghe "NGƯỜI ĐÀN BÀ HOÁ ĐÁ " chưa vay.....

Nghe rùi thì chắc là sợ không dám tìm núa rùi....hehhehhehhe

Mèo Mù
04-10-2003, 21:44
he he, bây giờ có mấy ai sánh được với nàng Tô Thị đâu,hoá đá chuyện viễn tưởng thời buổi này nó bỏ đi là ta kiếm người mới :wink: . Nói vậy thôi nhưng cũng có nhiều cuộc tình hay phết chứ, nhưng kết cục sẽ ra sao thì không ai có thể dám chắc được, và chắc chắn nó sẽ không có cái kết cục như nàng Tô Thị kia, vì có chuyện người hoá đá không nhờ :wink: