PDA

View Full Version : anh hãy mãi yêu em nhé

alone kitten
27-09-2003, 21:51
anh yêu của em
anh có biết dù ta chia tay nhưng trái tim em sẽ mãi thuộc về anh . hỡi anh yêu dấu tháng ngày sẽ mãi êm đềm nếu như không có ngày đó cái ngày chia tay đầy đau khổ mà em không dám khoc em muốn mình sẽ mãi cười với anh em không muốn anh đau khổ vậy mà anh không hiểu lòng em anh vẫn nghi nghơ em và có lẽ là mãi mãi.
anh thân yêu nêu thời gian trước em không làm anh buồn thì có lẽ chúng ta vẫn đang bên nhau . em đã có lỗi với anh giá như anh còn bên em giá như em đừng lặng lẽ thi anh cũng không thơ ơ vậy .
nhưng chia tay vân là sự thât em sẽ không thể giá đươc nữa .giờ thì em chỉ còn biêt ngôi trong bóng tối và nhớ tới anh thôi

alone kitten
27-09-2003, 22:00
anh yêu
anh có con nhớ bao kỉ niêm êm đềm của chúng ta bao ngày tháng đẹp vô cùng vây mà giơ chúng ta đã chia tay liệu kêt cục của một tình yêu có phải lúc nào cũng như vậy không anh . anh nói anh vẫn yêu em, vậy sao anh lại thờ ơ với em vây . anh có biết bầu trời của em luôn chỉ giành cho anh thôi trái tim em luôn hướng vè anh , anh sang mặt trời này chỉ sang với anh thôi . anh ơi sao anh lại không chịu hiểu lòng em.
anh yêu em có thể làm tất cả để anh được hạnh phúc . nếu anh tin em thì anh hãy nói môt lời để em còn biết tinh yêu của anh liệu có giành cho em mãi . nhưng dù sao đi nữa tình em sẽ mãi giành cho anh

alone kitten
01-10-2003, 19:58
anh yêu!!!!!!!!!!!
có lẽ cả cuộc đời này em không thể quên được anh , chúng ta đã chia tay mà theo em nói là chia tay trong hạnh phúc , nhưng anh ơi anh có biết từ khi chia tay anh em đã trở thành môt con người khac , em luôn buồn và nhớ anh, anh có biết từ khi chia tay em sợ nhất màn đêm , mỗi lần màn đêm buông hình ảnh anh lại hiện ra , bao kỉ niệm êm đềm của chúng ta lại hiện về những kỉ niệm đó thật đẹp phải không anh.
thời gian này có lẽ là thử thách đối với em . anh yêu sao anh vô tình vậy anh không hiểu tình yêu em giành cho anh nhiều thế nào ư , co lẽ giờ này anh cũng đang nhơ em phải không , nhưng nhớ thôi có lẽ là chưa đủ anh vẫn nói với em là anh yêu em nhưng đó có phải là sự thật không anh . liệu em có thể tin anh được không anh.
nhưng dù sao đi nữa trong cuộc đời này em chỉ yêu mình anh