PDA

View Full Version : Chao cac huynh muoi

Noidayem_nhoanh2003
24-09-2003, 16:10
Chào các huynh muội !!!!!
muội có vài lời nho nhỏ để góp ý với CLB
dây là lần dầu tiên muội nhập vào câu lạc bô nên chư hiểu biết mấy nếu có gì sai sót mong các huynh muội bỏ quá cho ( mới dầu muội chỉ biết qua Nhoc còn mọi người thì muội chư thế cho nên là muội mong dược làm quen mơi các huynh muội ở câu lạc bộ này ) trước tiên hãy cho muội biết tên tuổi dịa chỉ email của các huynh muội là tốt rồi
Còn quy dịnh thứ tự và nội dung của câu lạc bộ như nào thì dề án cho muội biết nhé :P

lsb-tieutuanquang
24-09-2003, 16:22
chào muôi huynh tên là Trác Phùng Quân ! mọi người thường kêu là tieutuanquang . Huynh năm nay 19t à và địa chỉ email của huynh là [email protected] . rất vui được làm quen với muội !!!

Noidayem_nhoanh2003
24-09-2003, 16:33
Chào huynh !!
muội rất cảm ơn huynh dã kết ban cùng mới muội mong ràng sẽ có ngày huynh mới muội sẽ dược nói chuyện cùng nhau muôi là trần thanh xuân muội 18 tuổi con email của muội là nơidâyem_nhớ[email protected]
:wink: hẹn gạp lai huynh sau nhé

Câu Bài Đại Gia
24-09-2003, 17:55
Giao lưu miễn phí hả...............
cho em tham gia với lào/////////////

Vincent Valentine
24-09-2003, 19:42
Thấy muội nhiệt tình như vậy thì huynh cũng muốn quen với muội...tên của huynh là Nguyễn Thành Công... mail là [email protected] và YIM là squallleonhart20002001.....

Thanks

LSB-Mèo Đen
24-09-2003, 20:05
oái, có người lại đòi tham gia bên Lào cơ đấy, chúc mừng đệ tham gia LSB nhé, có gì thì cứ hỏi các huynh nhé , một lần nữa chúc mừng muội nhé

yeunhamconhonbosot
25-09-2003, 07:46
Chỗ này vui wá, cho huynh tham gia với , hòm thư của huynh là [email protected], còn tên thì ko có, 20 tuổi.

tieu_tiennu
25-09-2003, 09:24
xin chào cho mụi làm wen với địa chỉ mail là [email protected]
nhớ gởi nhé
mụi chờ thư đấy

LSB-Mèo Đen
25-09-2003, 10:52
ờ rất hoen nghênh muội đã quay trở lại, rất vui đó nghe muội , huynh cũng lâu lắm rồi ko nói chuyện với muội, có gì thì ra ngoài YAHOO nhé muội.

o0o_AlexMack_o0o
25-09-2003, 14:56
he he của huynh là [email protected]

Noidayem_nhoanh2003
27-09-2003, 09:46
chào các huynh muội !
cảm ơn những lời chào của các huynh
nếu nhận được lời nhán của em thì vào yahoo nói chuyện cùng mới em nhé nick yahoo của em chác là mọi người cũng biết rồi chứ ạ

Lần đàu làm quen em cứ bối rối
Huynh hỡi hãy nám tay muội
Cho muội đỡ run nnào

hhehehhehe muội mới nhập hội nên còn chưa biét gì mong các huynh cảm thông cho muội nhé

Noidayem_nhoanh2003
28-09-2003, 22:09
:D các huynh muội ơi !
muội buồn quá ( có ai tâm sự mới muội ko )

Anonymous
27-11-2003, 15:34
Muội buồn chuyện gì vậy? Cho huynh đệ lương sơn biết được không? Huynh sẽ cố gắng giúp muội trừ những việc ngoài khả năng của huynh thôi.

HanBang
27-11-2003, 18:27
Chào các huynh muội !!!!!
muội có vài lời nho nhỏ để góp ý với CLB
dây là lần dầu tiên muội nhập vào câu lạc bô nên chư hiểu biết mấy nếu có gì sai sót mong các huynh muội bỏ quá cho ( mới dầu muội chỉ biết qua Nhoc còn mọi người thì muội chư thế cho nên là muội mong dược làm quen mơi các huynh muội ở câu lạc bộ này ) trước tiên hãy cho muội biết tên tuổi dịa chỉ email của các huynh muội là tốt rồi
Còn quy dịnh thứ tự và nội dung của câu lạc bộ như nào thì dề án cho muội biết nhé :P
Trước hết muội phải nói tên tuổi địa chỉ và email cỉa muội trước chứ.
Huynh tên là TRẦN ANH SƠN 18t.Email:bí mật.

thieugialamhung_cantho
22-12-2003, 18:02
Nếu muội buồn muội có thể tâm sự cho huynh nghe để huynh còn chia sẽ với muội chứ muội để lâu ngày quá thì "ôi quả bom nguyên tử" ko biết khi nào sẽ phát nổ. kakaka.Vậy muội có thể tam sự với huynh rồi,huynh lúc nào cũng dang rộng đôi tay đón muội cả,chỉ sợ muội ko chịu tâm sự với huynh thôi.Huynh tên là TRỊNH MINH HÙNG , địa chỉ mail thì :[email protected] .Lúc nào cũng sẳng lòng đón tiếp muội ./.