PDA

View Full Version : giá như anh còn bên em!!!!!!!!!!!!

alone kitten
22-09-2003, 22:00
anh thân yêu !!!!!!!!!!!!
vậy là chúng ta đã chia tay , nhưng hình bóng anh không thê phai mơ trong tiềm thưc của em , mỗi lần nhơ đến anh là emlại nhơ anh vô cùng . giá mà em không thơ ơ vơi anh , giá như em không thư thách anh thi có lẽ giơ này chúng ta vẫn còn vui vẻ bên nhau phải không anh. anh thân yêu em không thể quên được anh . nhưng giờ có lẽ điều đó là quá muộn phải không anh. em biêt giơ này anh cũng rất buồn và em cũng chẳng vui gì hơn anh cả . con tim em giờ đang thôn thức nhớ về những ngày đã qua no thât hanh phúc phải không anh? . em ươc giá thời gian có thể quay lại thì em sẽ yêu la tôn trọng anh hơn
em mãi mãi yêu anh!!!!!!!!!!!!!!!!!!

alone kitten
15-10-2003, 22:13
anh yêu
anh còn nhớ , cái hôm đó cái hôm anh bước vào cuộc đời em anh có biết cái hôm đó em hạnh phúc đến nhường nào . nhưng giờ đây cảm giác hạnh phúc đó đã đâu rồi hỡi anh yêu , ngày tháng trôi đi kể từ ngày chúng ta yêu nhau thì thi thời gian dương như dài vô tận trong sâu thẳm con tim em em luôn mong khoanh khắc đó không bao giờ trôi qua ,
anh có biết mỗi kỉ niệm anh giành cho em như những bản tình ca do anh viết lên gianh riêng cho em , em hanh phuc vô cùng .
anh ơi! em muốn quay về quá khứ em muốn tìm lại ngày xưa , hãy đưa em về với những kí ức đó , sao giơ đây anh lỡ ra đi để lại em 1 mình , anh đã ra đi mãi mãi dù trong tim anh đã cất giữ trái tim em ngày anh đi em không thể nói lên lời . em muốn nói với anh em muốn nói rất nhiều nói tất cả những gì con tim em mac bảo , nhưng câu nói không thể thốt ra lên lời dù con tim nhói đau em cung hiểu rằng nếu để anh đi là em mất anh mãi mãi. anh ơi giờ đây anh ở đâu , hãy lắng nghe em nói . anh ơi hãy quay về với em