PDA

View Full Version : Ước gì anh ở đây giờ này, ước gì em cùng anh chuyện trò ......

Nghiem Vinh Xuan
17-09-2003, 15:52
Muội muốn kết bạn với tất cả mọi người trong LSB .

Mèo Mù
17-09-2003, 22:02
ngắn gọn vậy NVX"tôi muốn kết bạn với tất vcả mọi người trong LSB" hân hạnh được làm wen với tỷ, muội tự giới thiệu về mình nha
lsb_votinh`kiemkhach: nói vô tình nhưng mà không hề vô nhân đạo đâu nha :wink: , tuổi tác thì sinh năm 86, hờ còn gì thì xem thông tin cá nhân của vt cho nó tiện
8-)

noname
18-09-2003, 09:56
Cho tui kết với hehe. Người ta thường nói "giàu vì bạn, sang vì cái gì đó" vì vậy nên tôi muốn kết bạn với tất cả anh em trong LSB. Tui xin tự giới thiệu:
Tên: Không có
Nghề nghiệp: Không coa'
Nói chung là cái gì cũng không.
"Không rồi để một ngày nào đó sẽ có hê hê"

traitimbinhyen
18-09-2003, 21:06
này tui muốn nói chuyện lắm nhưng không biết làm sao để nói cả

Mèo Mù
19-09-2003, 11:43
hờ noname, 1 bản giới thiệu hơi bị thiếu thốn thông tin nha :wink: . TTBY muốn nói chuyện hả, vậy thì hỏi nick ngừi ta rồi ra mạng yahoo là ổn thôi,

Nghiem Vinh Xuan
19-09-2003, 14:24
Hey muội rất vui được làm quen với mọi người , nhưng mà nè lsb_votinh`kiemkhach hì hì đệ nhỏ hơn NVX nghen . NVX sinh năm 84 nè hì hì ....vui qué có người nhỏ tuổi hơn rùi heeeeeeeeeeeee....Tỷ tự giới thiệu nghen , à mà sao noname"cái gì cũng không" <= bó chân luôn , làm quen nha traitimbinhyen .
Tên : Hoài Thu
Hiện tại đang học năm nhất ( hơi khiêm tốn chút í mà )
Sở thích thì rất nhiều không kể hết được mà giới hạn bài viết không cho phép (ai muốn biết thì trực tiếp hỏi nghen )
Ùh để xem còn gì không nha , à ngày sinh nhật là 24/12 (chúa cũng sinh ngày này nè <= hạnh phúc ghê ) hì hì ....
Sơ vậy chắc được rùi hén , nếu muốn chat với NVX thì add nick này vào nghen => [email protected] .
HAVE A NICE DAY AND GOOD LUCK !

hotamnuong
19-09-2003, 14:45
NVX tỷ . rất vui được làm wuen cùng tỷ, mời tỉ quả ômai lấy thảo nè, nhớ là ômai của hỗ muội mời tỷ đó nghen chứ không phải là của anh nào xinh zai đâu hén.

Mèo Mù
19-09-2003, 15:15
hờ hờ, muội nữa Hỗ tỷ ơi, nghe đến ô mai mà nước dãi muội nó chảy ra thành dòng nè, he he, chậc, nhưng muội hỏi nhỏ ăn nó có bị sao không đó, có cần chuẩn bị sẵn giấy không đây :wink: 8-)

lyquy82
19-09-2003, 22:49
Rất vui làm quen với muội, cho huynh hỏi 1 câu nha: Sao lại lấy nick đó. Nó giống hệt nick của thằng bạn Huynh

lonely-_-king
28-09-2003, 18:28
CÁc muội ơi cho huynh hỏi một tí,ở đây chỉ kết nghĩa toàn con gái thôi à, có chỗ nào cho huynh mới,huynh sinh năm 82, học đại học quốc gia, rất muốn làm quen với mọi người lương sơn bá

Mèo Mù
29-09-2003, 17:11
lonely ở đây không phân biệt trai gái đâu, ai cũng có thể làm bạn với nhau mà...

Nghiem Vinh Xuan
11-10-2003, 15:00
Vui ghê , được làm quen với mọi người . Àh cảm ơn muội hotamnuong nha hic hic ..mà nè cho ômai thì cho thật nhá chứ cho kiểu này tỷ "thèm " , được nghe mà không được ăn á . Ùh huynh lyquy82 nè huynh muốn nói đến nick nào vậy , cho muội biết được không nào . Từ trước đến giờ nick muội vẫn thế áh , hì hì hì ...rất vui được làm quen với huynh nghen .và cả huynh lonely-_-king nữa nha .

yeunhamconhonbosot
11-10-2003, 22:36
Cho tui vào chơi với, bi giờ buồn wá, không như lúc mới vào, đang xích mích với cái hội nhân nghĩa gi đó, hội đó bậy wá, chứi bới tùm lum, bực mình wá sang đây tìm bạn gái chat cho vui
Nick cua tui la: yeunhamconhonbosot hay la congaichixinhtrongmatkesitinh1, ok. hòm thư thì chỉ cần thêm @yahoo.com thôi
Hè hè, còn đây là sơ yếu lý lịch nè:
Name: Ánh Dương
Job: SV VIMARU
City: Hải Phòng
còn gì thì cứ add nick tui vào hỏi trực tiếp nha, ok. Rất vui được làm bạn với các u.

lyquy82
11-10-2003, 23:05
Thằng bạn của Huynh , sinh năm 82 , hiện đang định cư ở nước ngoài . Nó cũng lấy nick là Vĩnh Xuân Thiếu Gia, rồi đi trêu âm hội con gái. Nó tên là Liêm. Muội có biết ko?

noname
14-10-2003, 10:39
Hey muội rất vui được làm quen với mọi người , nhưng mà nè lsb_votinh`kiemkhach hì hì đệ nhỏ hơn NVX nghen . NVX sinh năm 84 nè hì hì ....vui qué có người nhỏ tuổi hơn rùi heeeeeeeeeeeee....Tỷ tự giới thiệu nghen , à mà sao noname"cái gì cũng không" <= bó chân luôn , làm quen nha traitimbinhyen .
Tên : Hoài Thu
Hiện tại đang học năm nhất ( hơi khiêm tốn chút í mà )
Sở thích thì rất nhiều không kể hết được mà giới hạn bài viết không cho phép (ai muốn biết thì trực tiếp hỏi nghen )
Ùh để xem còn gì không nha , à ngày sinh nhật là 24/12 (chúa cũng sinh ngày này nè <= hạnh phúc ghê ) hì hì ....
Sơ vậy chắc được rùi hén , nếu muốn chat với NVX thì add nick này vào nghen => [email protected] .
HAVE A NICE DAY AND GOOD LUCK !
Đã nói trước roài không đọc kỹ. Không để một ngày nào đó sẽ có. Bi giờ có roài nè
Noname:
Tên thật: Nguyễn Hạ Long
SN: 06/06/1981 ức mỗi điều ân lịch là 05/05 đúng ngày giết sâu bọ (Không sợ gì sợ mỗi con sâu :D)
Sinh 9h15 tối
Nick trong Yahoo: Khongcanyeu_2000
Nghề Nghiệp: Phòng Kế hoạch đầu tư huyện ML (Nghèo lắm :D)
Sở thích: Kiếm xiền :D
Thui thế cũng tạm đủ roài :D không đến nỗi thiếu thốn nữa đâu nha lsb_votinh`kiemkhach à.

Mèo Mù
14-10-2003, 17:04
Đã nói trước roài không đọc kỹ. Không để một ngày nào đó sẽ có. Bi giờ có roài nè
Noname:
SN: 06/06/1981 ức mỗi điều ân lịch là 05/05 đúng ngày giết sâu bọ (Không sợ gì sợ mỗi con sâu )
Sinh 9h15 tối
Nghề Nghiệp: Phòng Kế hoạch đầu tư huyện ML (Nghèo lắm )
Sở thích: Kiếm xiền
Thui thế cũng tạm đủ roài không đến nỗi thiếu thốn nữa đâu nha lsb_votinh`kiemkhach à.ặc, cha nội sao lại kéo tôi vào đây vậy, mà nè mi đừng than nghèo, suốt ngày khoe này khoe nọ mà vào đây khiê tốn thế không biết, giả nghèo giả khổ trong này chả ai thương mi đâu :wink:

noname
14-10-2003, 17:09
Noname:
SN: 06/06/1981 ức mỗi điều ân lịch là 05/05 đúng ngày giết sâu bọ (Không sợ gì sợ mỗi con sâu )
Sinh 9h15 tối
Nghề Nghiệp: Phòng Kế hoạch đầu tư huyện ML (Nghèo lắm )
Sở thích: Kiếm xiền
Thui thế cũng tạm đủ roài không đến nỗi thiếu thốn nữa đâu nha lsb_votinh`kiemkhach à.ặc, cha nội sao lại kéo tôi vào đây vậy, mà nè mi đừng than nghèo, suốt ngày khoe này khoe nọ mà vào đây khiê tốn thế không biết, giả nghèo giả khổ trong này chả ai thương mi đâu :wink:
Trời đát poss bài nói người ta là giới thiệu thiếu thốn giờ còn không nhớ. Lật lại trang 1 đi T ơi

anhyeuemnhieudl
14-10-2003, 19:51
Cho tui kết bạn với tui thì sinh năm 83 cũng học DH nam thứ nhất nhưng hiện không có mặt ở VN hehhehheh đang có mặt trong LSB ah :twisted:

Nghiem Vinh Xuan
03-11-2003, 11:04
Huynh lyquy82 ơi ,muội không biết cái nick Vĩnh Xuân thiếu gia đó của ai cả. Hic hic muội chỉ biết nick của muội trong diễn đàn là duy nhất <= không ai đụng hàng hết áh .hì hì hì .....chắc bạn của huynh cũng tình cờ dùng nick này áh ....rất vui được làm quen với huynh .

Chú Thoòng
03-11-2003, 12:12
hi. vậy ra bác học trường quốc gia . tôi hay di qua đó lắm . hum nào tôi bác hẹn nhau đi nhậu đi. gần cầu giấy .. ấy . có cái quàn ngon lạ lùng . có gi` guỉu tin nhắn cho tôi nha

LSB-YenThanh
03-11-2003, 14:10
tôi cũng muốn làm bạn với các bạn
tôi chia tay với người yêu rồi muốn tìm một người yêu mới .ai xin làm quen với tôi
sinh nhật của mình là13-10-1984 rất vui được làm quen

Nghiem Vinh Xuan
13-11-2003, 13:08
LSB_kiep_ve_sau bạn hiền iuuuuuuuuuuuu.......làm quen nha . NVX cũng sinh năm 84 nè , nick của NVX là [email protected] . Hy vọng bạn sẽ vui ok.

YEN THANH DAI CA
14-11-2003, 17:21
NVX oi
tui cung muon la ban voi muoi ne
muoi dong y nhe.
nick cua huynh la minhquang862003

Nghiem Vinh Xuan
15-11-2003, 10:53
YEN THANH DAI CA huynh nì , muội NVX rất thích nhân vật Yến Thanh trong phim áh .Nên muội cũng rất hân hạnh được làm quen với huynh , chừng nào online mình nói chuyện hén . Àh quên nick của huynh áh NVX nhìn thấy nghi quá minhquang862003 <= có phải huynh sinh năm 86 không hả ? Nếu vậy thì ......heeeeeeeeee......phải gọi muội là tỷ mới đúng àh , vì NVX sinh năm 84 àh nghen hì hì hì ....mong sớm gặp lại huynh .(NVX add nick vào nha )

YEN THANH DAI CA
15-11-2003, 15:54
CHAO NVX
HUYNH RAT VUI VI LAM QUEN DC VOI MUOI
NICK MA HUYNH DANG DUNG LA HUYNH MUON THOI.
HUYNH SINH NAM 83 CO .