PDA

View Full Version : em!

new_friend9999
15-09-2003, 17:55
Phương!Em!đêm nay sao anh chẳng ngủ được?ngoài trời tiếng trống sư tử vẫn rôn rã?nhưng sao anh cảm thấy nó não nề và vô vị đến vậy?có lẽ bởi em vẫn mãi xa lánh anh,tại sao trái tim em sắt đá đến vậy?tại sao số phận lại để cho anh gặp em để giờ đây mang lại cho anh sự nhớ mong và sự đau khổ?bây giờ niềm hạnh phúc hay sự bất hạnh sẽ dành cho anh đây?điều đó còn phụ thuộc ở nơi em đó!MONG EM RẤT NHIỀU!

nguoi iraq cuoi cung
15-09-2003, 18:19
My!Anh xin lỗi em rất nhiều.Anh vẫn nhớ em,và sẽ luôn luôn yêu em.Nhưng....Anh thấy mình thật không xứng đáng để bên em.Có lẽ em cho anh là loại người...
.... Nhưng thôi,có lẽ như vậy sẽ tốt cho chúng ta hơn
Yêu em!

versace_jenn
03-10-2003, 14:00
Em ! Giờ đây trong tôi thật sự đã hết yêu em rồi người ơi. Em đã làm tôi thất vọng thật nhiều về em,tôi đã yêu em thật chân tình và chấp nhận tất cả những gì thuộc về ngày hôm qua của em. Vậy mà em đã không nghe những gì tôi nói, em luôn làm những điều mà không một ai có thể chấp nhận được cả.Tôi thì cố gắng làm sao để ngày mai được tươi sáng hơn tốt đẹp hơn ngày hôm nay. Còn em ? Em nỡ giậm chân đạp đổ tất cả. Có những việc làm của em tôi không cần biết thì em lại nói còn những việc cần fải biết thì em lại không nói. Tại sao lại có thể như vậy được ??? Trước đây tôi không tin đời tôi có em rồi sẽ xa em nhưng giờ đây tôi có thể tin điều đó. Khi có em trong vòng tay tôi đã hạnh phúc bao nhiêu thì giờ đây em làm cho tôi thất vọng bấy nhiêu. Thôi mình đành chia tay để mỗi người một nơi.Giờ đây không còn tôi bên cạnh nữa thì em có thể làm bất cứ việc gì mà em muốn,như vậy chắc em thích lắm phải không?

Never
03-10-2003, 14:11
Sơn ...có phaỉ cậu đó không ? Tại sao cậu không chịu hiểu trái tim Phương chỉ là giả vờ sắt đá thế thôi ...chính Phương đang suy nghĩ những gì cậu dành cho nó ...có vẻ như đã được rồi đó ..cậu không đủ nhậy cảm để nhận ra điều đó sao ? Nó chỉ có một điều đó là việc học hành quá nặng ..chứ thực ra tình cảm nó dành cho cậu đã đến độ rồi đó ...Chúc cậu hãy luôn tin vào chính cậu