PDA

View Full Version : cái buồn chán nhất trong con người là gì

yêu cầu xóa nick 1
30-11-2002, 14:58
theo các bạn cái gì là buồn chán nhất ở mỗi con người ;
[/b]

Bất Ảnh Vô Hồn
03-12-2002, 16:41
buồn chán ư,cái này thì tuỳ người thôi,có người thì vì tình cảm,tiền tài hoặc danh vọng mà buồn..... vì vậy mỗi người sẽ có một nỗi buồn riêng chứ.

lsb-nothingIam
04-12-2002, 17:16
buồn chán nhất của con người á....có thể là sự thất bại,khi không đạt được điều mình mong muốn,điều mình hướng tới,điều mình cần..là lúc người ta thấy buồn...mà chắc là không chán...! nếu chán thì chắc là do con gián thôi ..kekekek bà con nhở?

Bất Ảnh Vô Hồn
04-12-2002, 18:32
buồn chán nhất của con người á....có thể là sự thất bại,khi không đạt được điều mình mong muốn,điều mình hướng tới,điều mình cần..là lúc người ta thấy buồn...mà chắc là không chán...! nếu chán thì chắc là do con gián thôi ..kekekek bà con nhở?
è è zdị su huynh này nói cũng có lý,nhưng mà chán như con gián thì...ehehehe,zdậy bi giờ tâm trạng lazyboy đang wải như con lãi nè :a6:

lsb-nothingIam
04-12-2002, 20:26
Người ta thường không nhận thấy,hoặc cố tình không thừa nhận rằng con ngưới là 1 sinh vật ích kỷ!Có bao giờ các huynh đệ thấy người ta buồn chán vì 1 người nào đó chưa? Hay chi là buồn chán vì người đó không làm những điều mà mình nghĩ,không đi theo hướng đi mà mình đã tưởng tượng??....

LSB-Zenki
19-04-2003, 10:42
theo các bạn cái gì là buồn chán nhất ở mỗi con người ;
[/b]
Cái buồn chán nhất của con người đó là
KHI YÊU

gillflower
19-04-2003, 18:57
mm thâý bun2 chan1 nhât1 khi ước mơ cuả minh2 không đạt được

Bất Ảnh Vô Hồn
19-05-2003, 16:03
Cái buồn chán nhất của con người là không vượt qua được nỗi buồn của chính mình.

thuongthuongconuong
22-05-2003, 18:51
theo muội thì cái buồn nhât' trong con người là khi bị người mình yêu bỏ mình đi yêu người khác,như thế là bùn lắm đó :cry:

LSB-nhocthuytien
22-05-2003, 20:03
con người buồn chán nhất là khi không còn được ai xung quanh quan tâm nữa, là khi họ cảm thấy mình trở nên vô dụng trong mắt mọi người.
Khi đó bao gồm cả tình cảm, tiền tài, công việc, bạn bè, gia đình...

Phongcongtu
25-05-2003, 16:49
Cái mà buồn chán nhất trong đời là ko có tiền , ui ui ko có tiền no mới chàn buốn ( à nhầm ) buồn chán làm sao , ko thể rủ người yêu đi chơi được , ko thể tự tin khi đi ra đường , thấy mình thua kém anh em bè bạn , hixix ui tiền là ham muốn mà ko ai có thể thoả mãn được các vị a. !!

Thiet Long
25-05-2003, 21:17
tui buồn mà chẳng hiểu vì sao tui buồn
đời một con người nỗi buồn là chán nhất rui còn gì hơn thế nữa để mà cân nhắc cơ chứ

kebactinh_th
26-05-2003, 13:45
buồn nhất với tôi là không tiền , tôi ghét sự nghèo đói

gillflower
27-05-2003, 10:24
Theo mm thì chuyện buồn chán vẩn vớ thì rất rất nhiều nhưng chuyện đáng buồn chán nhất vẫn là đánh mất cơ hội khi nó đến với mình và làm giảm đi sự thành công mà mình đang mong đọi nó,nhưng cuộc sống mà chuyện vui buồn thì rất nhiều,cái gì đã qua thì cho nó qua,không nên quay đầu lại với nó nữa :D

hoangtubanggia86us
01-06-2003, 08:46
theo tui thì cái buồn chán nhất trong con người là bị bồ dá và bị chính thằng bạn thân nhất của mình cướp đi

KuaDuang
01-06-2003, 10:21
cái buồn nhất trong lòng con người là lòng đố kỵ, ghen tức với cái mà người xung quanh mình có, con người cứ thế ngày càng lún sâu vào cái nỗi buồn u ám đó để mà sống để mà làm mục tiêu đạt được. Thiết nghĩ có cần giu nỗi buồn đó làm gì chứ bạn.