PDA

View Full Version : Lớp dậy kiss !

LSB-Huy_Aka
29-11-2002, 10:43
Huynh đã có rất nhiều kinh nghiệm bôn tẩu trêm giang hồ...hì hì...và E hèm ! Về cái món mà bà con lương sơn vẫn thắc mắc suốt ý mà ...huynh tự thấy mình có đủ kinh ngiệm có thể truyền bá được cho các đệ về món này . Ai có nhu cầu thì đăng kí luôn đi nhé ! Khoá cấp tốc cũng được he he he

LSB_congaiSG
29-11-2002, 13:03
cho mm đăng kí một suất nhá , huynh phải dạy mm thía nào mà hun người nào chít người ấy thì mm mới hoc ah''''''''''''''' !

Khôi Vĩ Dâm Thần
29-11-2002, 14:23
cho mm đăng kí một suất nhá , huynh phải dạy mm thía nào mà hun người nào chít người ấy thì mm mới hoc ah''''''''''''''' !

hía hía, nhìn cái miệng của congaiSG là người ta đủ chiết rúi, còn cần gì phải học cách đánh lưỡi nữa chời ... hía hía

LSB_congaiSG
29-11-2002, 16:29
hihhihihih KVDT đừng chết nha, CGSG phải vào tù tội nghiệp lam áh , CGSG vẫn còn yêu đời lắm á, đừng làm cho cái lí lịch của CGSG bị đen khó lấy chồng lắm ah' hihihihhi

LSB-Huy_Aka
29-11-2002, 16:38
cho mm đăng kí một suất nhá , huynh phải dạy mm thía nào mà hun người nào chít người ấy thì mm mới hoc ah''''''''''''''' !uh , tất nhiên là thế rồi...Thế mm thích đối phương chết kiểu gì nhể ? Chết dẫy , chết đứng , chết ngáp , chết ...úi hì hì ..,quên mất đây là lớp học he he :)

Prince of dark
29-11-2002, 17:50
hêhhehhehhehhe
zay tui với tui cũng thích kiss nè
nhưng tui kiss ko chết ai cả

SPY
29-11-2002, 21:07
oac' troài oãi các hiền huynh hiền muội cứ ăn cá mực nhìu vão là bít kiss như thế lèo ngay mờ ha ha

LSB_congaiSG
02-12-2002, 17:41
sao mm ăn khô mực hoai` mà ko biết hun dzậy SPY tốn tiền ko hà hehehehehehhehee

Bất Ảnh Vô Hồn
02-12-2002, 17:48
ehhehhehe cho lazyboy đăng ký zdới,lazy cũng mún học hun seo mà cho người kia chết từ từ a' :25:

hong thien bang chu
03-12-2002, 09:22
tui nghĩ hun là bản năng sinh lí của con nguoi ai can huynh day ????co nguoi nao ko biet minh la` nguoi moi hoc thui !!!! ma` huynh cu chuan bi tinh than ma` sap tien nhe!!í ẹ!!!

LSB_congaiSG
03-12-2002, 13:56
HBTC quá đáng nha , có nguời mở lớp phải có người học chứ, nếu ko thầy đói thì sao , gì mà nặng lời bảo người ta ko fải là người chứ, quá đáng !

Bất Ảnh Vô Hồn
03-12-2002, 17:01
HBTC quá đáng nha , có nguời mở lớp phải có người học chứ, nếu ko thầy đói thì sao , gì mà nặng lời bảo người ta ko fải là người chứ, quá đáng !
LSB_congaiSG nói đúng á,vì chưa bit cách đá lưỡi nên mới di học mà HTBc bit gòi thì ai kiu học mần chi.
:love2:

LSB-Huy_Aka
05-12-2002, 10:51
Hèm , xem ra môn sinh cũng kha khá
hi hi , nào các em giở giấy bút ra và xúc miệng kĩ vào
Chúng ta học bài đầu tiên nha !

Van Cuc Thien Ton
05-12-2002, 16:59
Thằng Huy_Aka chỉ đưọc cái bốc phét là giỏi,đã được hôn bao giờ đâu mà lắm chuyện

LSB-Huy_Aka
05-12-2002, 18:46
Thằng Huy_Aka chỉ đưọc cái bốc phét là giỏi,đã được hôn bao giờ đâu mà lắm chuyện
Nè nè ông bạn !
Ăn nói cẩn thận chút đi tui ko ngu như thế đâu
thời buổi này có ai lạc hậu như ông đâu
Ko tin thì hỏi Co_be_om_han_cuoc_doi xem
Người iu của tui đó !
Về kinh nghiệm thì tui thừa sức mở lớp nì đó !
Tin tôi đi !

Bất Ảnh Vô Hồn
06-12-2002, 20:52
Nè nè ông bạn !
Ăn nói cẩn thận chút đi tui ko ngu như thế đâu
thời buổi này có ai lạc hậu như ông đâu
Ko tin thì hỏi Co_be_om_han_cuoc_doi xem
Người iu của tui đó !
Về kinh nghiệm thì tui thừa sức mở lớp nì đó !
Tin tôi đi !
chời sư phụ này nguy hiễm wé,lam 2 sao mà con người ta om_han_cuoc_doi luon zday,chắc là kiss nhần chỗ hĩm gòi nên mới bé nì mới ôm hận nà...ehehehehehe

LSB_Pine
08-12-2002, 09:07
Chời ! Ai biểu là nhầm chỗ hả ?? Tui ...hihi...ôm hận vì cái khác mà ...À anh Huy_Aka cho em đăng kí với nhá ...Được hông ?? :a8: :wink:

Thien_Than_Giang_The
08-12-2002, 13:22
Hi hi , tui ko tin
Huy_Aka phải là của tui !
Co_be_om_han_cuoc_doi ko phải là người iu của anh ấy đâu !
Tui nè !

LSB_TraChanh
08-12-2002, 19:53
Thien_Than_Giang_The nói láo wé
Mối tình của hai người ( ý muốn nói là của Huy_Aka và Co_be_om_han_cuoc_doi đó ) được mm làm chứng nè................... Người như Huy_Aka mà thèm yêu Thien_Than_Giang_The áh ?
Àh mà Thien_Than_Giang_The chưa gặp Co_be_om_han_cuoc_doi thì sao mà bit her đáng iu thế nào ? Chắc gặp rùi là hết dám cạnh tranh luôn ý mà

Bất Ảnh Vô Hồn
08-12-2002, 20:21
troài sao ca tụng co bé ôm hận zdữ zdậy pộ dẹp lém hã Huy-aka có pò mờ giấu hũn cho anh em bit gì hit :02_grin:

LSB_Pine
12-12-2002, 16:47
[b]Nè đừng có mà nhận quàng à nha !
Ui ui !..TraChanh ca ngợi chị quá đó ! Chị cũng bình thường thôi mà ..Đâu có gì kiệt xuất lắm đâu ...A` giờ thì không giấu nữa nè !Thay mặt cho cả hai nghen bọn tui là người iu của nhau đó !

LSB_TraChanh
12-12-2002, 20:11
Đâu có đâu chị
Em nói sự thật mừ

_Aquafina_
03-01-2003, 10:07
Không phải quảng cáo !

LSB_Pine
09-01-2003, 10:35
[/b]Hừ ..Ai thèm quảng cáo hả??

LSB-ThienSu
09-01-2003, 11:21
ơ này bùn cười nhảy huynh Huy_Aka đang chiêu sinh cơ mà sao lại bàn chuyện ai là người iu của ai ở đây vậy. Huynh Huy_Aka ơi cho mm học ké với nèo mà học thế có mất tiền học phí ko vậy

Hitoriky Joy
10-01-2003, 15:20
Coi bộ bị đả kích hơi nặnh nề

SPY
10-01-2003, 15:43
hít mọi ngừ nói chuyện chã vào vấn đề gì cả hí hí nói tóm lại là mm nào chưa bít kiss thì ra dây lèo SPY dốc túi chuyền nghề cho hí hí

Hitoriky Joy
10-01-2003, 15:55
Vậy thì xin hàng you luôn

LSB-Huy_Aka
10-01-2003, 16:33
hít mọi ngừ nói chuyện chã vào vấn đề gì cả hí hí nói tóm lại là mm nào chưa bít kiss thì ra dây lèo SPY dốc túi chuyền nghề cho hí hí
Ê cu ? Định cướp cơm của thầy hả ? Phắn !
Đi chỗ khác kiếm cơm nha . :) :02_grin:

LSB-Huy_Aka
10-01-2003, 16:38
ơ này bùn cười nhảy huynh Huy_Aka đang chiêu sinh cơ mà sao lại bàn chuyện ai là người iu của ai ở đây vậy. Huynh Huy_Aka ơi cho mm học ké với nèo mà học thế có mất tiền học phí ko vậy
Trò này hỏi lạ thật ! Ko có học phí thì thày đi xúc tép thầy ăn à .??
Hehey nhưng cũng có diện miễn phí đấy :02_grin: , chi tiết như nào thì gặp riêng thầy nhé các em . [/b]

SPY
12-01-2003, 08:53
hớ hi hi sao đuổi đế thế ko phải là huynh đang cần trợ giảng sao hí hí đệ nhận làm ko công nè làm phần thực hành đó hí hí :P

HUYDEPTRAI
21-12-2003, 15:09
Anh ơi anh nghĩ là anh có đủ trình độ để dạy người khác đến thế cơ hả huynh huynh nghĩ là huynh có bao nhiêu trình mà đòi dạy người khác cơ chứ. 8-) 8-) 8-)

H&L
21-12-2003, 17:17
Thừa trình độ.Nếu ko đã có bổn nương làm giáo viên
trợ giang.Đúa nào làm hỏng cái lớp học này của em bà thì cản thận.
Bà sẽ đè ra hôn cho tới khi ko còn răng ăn cơm và ko còn lưỡi để
nói chuyện nữa đâu.Biến hết ra chỗ khác chơi.

LSB-Huy_Aka
21-12-2003, 18:18
Trời ơi đất hỡi ...cái bài này từ thời kì đồ đá rùi mà bây giờ lại lên đây . He he he
Đã thế làm tới lun vậy ! HAK hợp tác với NDDB tiếp tục THÔNG BÁO CHIÊU SINH . Mời các bạn có nhu cầu vào ghi danh tiếp ! Cảm ơn .

Kiện Củ Khoai
21-12-2003, 18:27
Tui có ý kiến như vầy

1/ Cách dịu dàng ( light) lãng mạn (romance ) : bạn từ từ đưa cặp môi của bạn áp vào bờ môi của bạn gái, hai tay ôm bạn gái vào lòng và từ từ đưa cái lưỡi qua phía bạn gái, và dùng hết sức khỏe hút thật mạnh để cái lưỡi của cô ta đưa qua phía mình và nút lưỡi cho sướng. Đôi khi bạn gái bạn đang phê bạn cần đút lưỡi cái lưỡi của cô ta , bảo đảm nụ hôn sẽ vừa lãng mạn mà bạn gái của bạn sẽ nhớ mãi suốt đời!!!
2/ Cách dữ dội (heavy): ban từ từ đưa cặp môi cua ban áp vào bờ môi của bạn gái, hai tay ôm bạn gái vào lòng và từ từ đưa cái lưỡi qua phía bạn gái. sau đó đến lúc bạn gai bạn phê đi, bàn dùng 2 tay cởi tung quần áo của bạn gái ra và .....ngay lap tuc. Tình thế này dẫn đến 2 kết quả:
a. Bạn sẽ chiếm đoạt được bạn gái của bạn, và 2 bạn đều sướng!!!
b. Bạn sẽ bị bạn gái tát cho vài cái và dọa bỏ bạn!!!!
Chúc vui vẻ kekeke

Miss Chanh
22-12-2003, 07:52
Chẹp chẹp bác HAK nhìu kinh nghiệm quá hen , chỉ cho em vài ba cách nào . Tuy bi giờ em chưa có người yêu nhưng để mai mốt có rùi thực hành cho tốt , kẻo thiên hạ lại bảo mình không biết cách ...hun :cuoi1: