PDA

View Full Version : CHÀNG THÍCH BẠN LÀM GÌ.(Dành cho bạn gái)

LSB-Zenki
08-09-2003, 19:08
Nói rằng bạn luôn luôn muốn anh ấy ở bên mình (cho dù đó là một lời nói dối dễ thương).

Mặc một chiếc áo ngủ gợi cảm và đi dạo tung tăng trong phòng.

An ủi, khích lệ mỗi khi anh ấy bị ai đó chỉ trích.

Hưởng ứng nhiệt tình chuyện tiếu lâm của anh ấy (cho dù đôi lúc nó nhạt nhẽo).

Đón anh ấy sau chuyến công tác với một bộ đầm mới gợi cảm.

Hét toáng lên khi bạn chợt nhớ rằng mình quên không cho chú mèo cưng ăn trưa và vội vàng phóng xe về nhà để xem bé yêu có còn khỏe mạnh hay không.

Nhớ rõ những buổi gặp mặt quan trọng, ủi quần áo cẩn thận và giúp anh ấy thắt cà vạt.

Có đôi chút hiểu biết về tình hình chính trị trong nước và quốc tế.

Chi liêu đúng mức, đặc biệt là không hao phí tiền bạc vào hàng tá quần áo rẻ tiền sau đó rồi bỏ xó.

Nằm cuộn tròn trong vòng tay mạnh mẽ của anh ấy.

Chỉ vào cô gái đi ngang qua và nói: “cô bé xinh quá nhỉ?” để anh ấy vừa có cơ hội ngắm nhìn người phụ nữ khác vừa trổ tài nịnh đầm:"Cũng dề thương đấy nhưng làm sao bằng em".

Thì thầm vào tai anh ấy: “Không nhất thiết lúc nào anh cũng phải tỏ ra cường tráng đâu” đúng vào lúc anh ấy bó tay chịu trận.

Nói rằng: "Tội nghiệp anh...” khi nhìn thấy bộ dạng thất thểu sau bữa nhậu say túy lúy và chạy đến dịu dàng giúp anh thay đồ.

Khóc như mưa bởi thương cảm những cảnh ngộ éo le được chiếu trên TV.

LSB_congaiSG
11-09-2003, 13:09
CGSG ko biết bạn lấy được bài này ở đâu , có những điều CGSG thấy đúng , nhưng có những điều chuối ko thể chịu nổi , bạn có cảm thấy vậy ko ha? nếu là CGSG thì CGSG phải sàng lọc những điều bạn vừa khuyên đấy. hic! chuối!

LSB-Zenki
11-09-2003, 15:40
Những điều ở trên là do tại hạ sưu tầm được, nếu CGSG thấy có những điều nào chưa phải thì hãy góp ý cho tại hạ nhé. Xin cảm ơn.