PDA

View Full Version : liệu anh còn yêu em không?

hotamnuong
08-09-2003, 13:03
liệu anh còn yêu em không?
em hỏi thật đo'. vì dường như tiếng em gọi anh luôn đi vào vô vọng. mỗi lần em cần anh và muốn anh ở bên em thì hầu như không bao giờ anh làm được điều ấy. có hàng trăm ngàn li do, và anh luôn bảo em phải tin anh. Em không hiểu tại sao lại vậy, co' thể nào khẳng đjinh em là người quan trọng nhất đời anh chứ? tai sao? người quan trọng nhất đời anh mà anh đối xử vậy sao? hay đó chỉ là những lời chót lưỡi đầu môi. Anh đã nói với em rằng anh không bao giờ dối lừa em , không bao giờ làm em buồn. vậy tại sao? tai sao.... từ ngày yêu anh em đã phải khóc. một con bé ương bướng va ngỗ ngược như em đã phải khóc vì anh, đã phải xóa đi lời thề năm nào. Tại sao thế? chỉ vì yêu anh. bốn từ thật đơn giản nhưng đã làm thay đổi con người em . cuộc sống em biết bao nhiêu điều. Anh ơi! liệu anh có hiểu: em yêu anh lắm , yêu anh thật nhiều . nhưng anh ơi , anh đừng nghĩ rằng em sẽ lụy tình anh nhé. em có thể yêu anh hết lòng . nhưng em cũng có thể rời xa anh ngay đấy. anh hiểu em mà phải không anh? anh cũng nói rằng chính vì cá tính ấy mà anh yêu em mà. vì nó mà tình yêu của chúng ta xuất hiện . nhưng cũng có thể nhờ nó mà tình yêu chúng ta sẽ chết đấy. sợi dây tơ nối tay em và anh liệu có còn hay đã đứt? anh vẫn là anh của em ngày nào hay anh đã là anh của người ta. hãy mau trả lời em. em sẽ không im lặng trong nỗi buồn phiền và hoài nghi nữa đâu.

vietdaica
12-09-2003, 20:20
em yêu anh cũng vậy nè , chưa bao giờa anh thấy mình lẻ loi như bây giờ , anh biết anh đã quá ích kỷ , những ngày xa em anh đã nghĩ rất nhiều có phải chúng ta đã quá vội vàng khi nói chia tay ko? những gì anh đã viết cũng như bây giờ là những lời anh muốn nói với em bằng cả trái tim yêu thương
em yêu bao nhiêu lần trong mơ anh đã gọi tên em , anh chưa bao giờ nghĩ chúng ta đã chia tay nhau , anh đã hứa với em , và với cả lòng mình nữa sẽ yêu em trọn đời , dù mây đen hay giông tố làm cho tình ta xa cách
anh biết em vẫn còn yêu anh cũng như anh vậy , hãy bỏ qua tất cả để con tim mình hoà chung bản tình ca mà chúng ta đã viết , nhé em hãy quay về đây vớianh anh nhớ em nhiều lắm em yêu ah !!!!!!!!!!!
anh mãi đợi em , con tim anh đã héo mòn vì mong nhớ em em có biết ko? em
nhé bé yêu của anh , đừng xa anh nữa nha , anh yêu em nhiều lắm
NOTHINGGONO CHANGE MY LOVE FOR YOU , JUST FOR YOU IN MY HEART!!!
WHEN I MISSING YOU ! I DONT DO SOMETHING!
YOU SEE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!^^^^^^^^^^^^^^^^*******^^^^^^^^^

luongchien
13-09-2003, 14:31
tại sao chứ cô bé em nghị lục lắm mà cố lên đi chuyện của anh còn khó hơn nhiều mà bầy giò anh cũng có nụ cười trên môi đó thôi đàn ông la thế đáy em ah họ thích phuu du nhung khi họ hiểu được giá trị của tình yêu đích thưc thì chẳng cần ai gọi họ cũng tự tìm được đường về thậm chí về nhanh là khác hai người đã có những kỷ niệm thì sẽ không bao giờ mất đưọc mà nó sẽ làm cho "anh trỏ lại" chuc em hp

anhhung_ngocnghech
13-09-2003, 14:48
Hotamnuong ơi,tại sao không hỏi thẳng người ta cơ chứ, mà cũng có thể tự xem xét lại hạnh kiểm của người ta cơ mà. Xem nào tôi thấy người ta yêu nhau khác ý một tý là cảm nhận được sự thay đổi ngay cần phải kiểm tra định kỳ hotamnuong à, hotamnuong chưa chi đã tính đến chuyện cho người ta cài số de rồi, mạnh mẽ wá...!

hotamnuong
13-09-2003, 15:26
không phải như các anh nghĩ đâu , nhưng thực sự thì con gái khi đã yêu ai thực lòng rồi rất hay suy nghĩ và nghi ngờ nếu có một cái gì đó khác lạ . còn con trai các anh thì khi đã yêu và được yêu rồi thì chẳng bao giờ còn được như những ngày tán nhau nữa đúng không? chính vì vậy nên mới gây nhiều cảm giác hụt hẫng và nghi ngờ với người con gái mặc dù còn rất yêu. nhưng với em, có lẽ hơi ich kỉ nhưng em chỉ muốn tình yêu ngày càng vẹn toàn và người yêu em ngày càng yêu quan tâm em hơn thôi . và em sẵn sàng cài số cho de nếu sự nghi ngờ của em lên quá lớn, chẳng phải con gái rất nhạy cảm hay sao? mạnh mẽ chứ, nếu không mạnh mẽ thì không phải là hỗ tam nương rồi. hi hi

vietdaica
15-09-2003, 20:08
em yêu! bây giờ đây khi những kỷ niệm đầy ắp trong trái tim anh , anh muốn nói ANH YÊU EM yêu bằng cả nỗi giận hờn của bao ngày qua , em giận anh nhiều lắm ah! em nói đúng em đã nói " EM GHÉT ANH" mỗi lần anh hỏi em có yêu anh ko? lúc đó anh đã nghĩ em nói như vậy nhưng trong tim em là hoàn toàn ngược lại
anh đã nhầm sao ????? ko anh ko nhầm , cái gì thì có thể chứ con tim thì ko thể nào , anh tin vào cảm nhận từ trái tim .Em đã đến và đánh thức con tim khờ dại của anh, bao năm qua nó chỉ biết ngủ , biết đập những tiếng đều đều
khi hình bóng em chiếm trọn trái tim nó đã nói được những gì anh muốn nói với em chỉ em thôi , đừng bắt anh chờ đợi nơi này , lạnh lẽo và héo mòn .Hãy đến như ngày nào nhé em , anh ko biết phải làm sao để em hiểu rằng < EM LÀ TẤT CẢ NHỮNG GÌ ANH MONG CHỜ >
hãy về nhé em ! đừng bắt anh khổ sở vì nhớ thương nữa nhé ! CÚN CON của anh
hãy bên nhau như ngày xưa ấy
tình vẫn nồng nơi trái tim anh

hotamnuong
16-09-2003, 14:36
tình vẫn nồng trong trái tim anh?
điều đó em có thể nào tin không anh , liệu em có nên tin hay quay mặt lặng lẽ bước. trái tim em giờ không còn được mạnh mẽ và tự tin như ngày nào đến với anh. em sợ sợ tất cả. sợ cả những lời anh nói. em sợ... anh ơi anh có biết rằng tim em đã khóc nức nở khi anh dối lừa, em biết em biết anh dối em nhưng sao em không thể nói. tim em đau nhưng em chỉ biết lặng câm nhìn anh bên người. một cái bóng có bao giờ được lên tiếng. anh luôn bảo " anh yêu em, em là người quan trọng nhất đời anh " nhưng đã khi nào anh coi em là người quan trọng nhất đời anh chưa, nếu em là người quan trọng nhất đời anh thì người ấy là gì? là gì để anh có thể quên lãng đi em ,là gì để anh không còn nhìn thấy ai khác ngoài người ấy giữa phố đông người. Anhcứ bảo em phải tin anh , anh đã quát em khi em nghi ngờ, lúc ấy em đã tin anh thực sự . nhưng em có thể tin nữa chăng anh khi đã nhìn thấy anh bên người ấy. nụ cười rạng rỡ mà ngày nào em cứ ngỡ anh chỉ dành riêng cho em cũng đã được sẻ chia cùng người ấy. vậy sao anh còn bắt em tin? em có ngu ngơ khi yêu anh thật nhưng em đâu phải là một đứa trẻ để không hiểu chuyện ấy đâu anh. đọc lá thư anh viết cho em em đã muốn chạy đến bên anh như ngày nào. nhưng hình ảnh anh và người ấy lại cản bước chân em . em không thể... không thể làm như anh nói nữa rồi mặc dù tình em dành cho anh vẫn nguyên vẹn như ngày nào. em yêu anh nhưng xin anh hãy để tình yêu ấy ra đi , đừng níu kéo cho thêm tội , xin hãy để em là cô bé ngày nào, anh nhé.
hôn anh lần cuối , yêu anh!!!

lsb_ha son
16-09-2003, 16:49
tình yêu là chi mà hay dối gian nhỉ
tui thì chưa từng được như thế chứ nếu thế chắc cũng phải khóc ước vai ai đó
nhưng ko cần yêu người ta nữa muội àh
tình yêu mà gian dối hãy đánh dấu chấm hết vào cuộc tình đó đi .hãy để nó vào dĩ vãn để chúng ta lại bắt đầu một tình yêu mới thật đẹp chỉ cần ctrong mỗi chúng ta ai cũng có một niêm tin vào chính mình thì sợ gì tình yêu mới ko đến cái chính là chúng ta phải biết chấp nhận quá khứ để biết hướng tới tương lai . khi đó huynh tin rằng mm sẽ có được hạnh phúc bên người mình yêu .trong cuộc đời mấy ai iu lần đầu mà đã thành công nếu mà thành công hết thì đã ko có kẻ thất tình huynh cũng đã từng iu nhưng lạiiu đơn phương chắc ai cũng hiểu được tình đơn phường là gì buồn lắm đó nhưng huynh vẫn cứ sống với chính mình ko sao? bây giờ thì thôi ko iu nữa để tình thành tình xưa ngjĩa cũ .

vietdaica
17-09-2003, 19:57
NGÀY , THÁNG
nhớ em lắm em biết ko? có thể ttrái tim anh đã khờ dại , nhưng trái tim đó vẫn mãi tôn thờ một hình bóng là em , em đã đọc những gì anh viết , những điều đó ko hề có một lời dối trá , anh vẫn chờ em , em còn nhớ con phố ngày ấy chứ , quán cafee chúng ta thường hẹn hò , cây hoa sữa là nhân chứng cho mối tình của chúng ta , lại sắp mùa thu rồi đó em
hoa sữa vẫn toả hương thơm kì lạ , anh vẫn đợi em dù biết em ko đến , em co biết bao đêm dưới gốc cây hoa sữa này anh đã khóc vì nhớ em ko ? anh khóc ko phai anhyếu hèn mà anh khóc cho con tim lầm lỗi
anh nói điều này ko phải là muốn em thương hại anh đâu , anh chỉ muốn em hiểu ANH VẪN YÊU EM NHƯ NGÀY NÀO , BÂY GIỜ CÒN DỮ DỘI HƠN NỮA VÌ KO CÓ EM
hãy đến và nắm tay anh hai ta sẽ bước qua những hàng sữa thơm ngát , hãy đến nhé em
anh sẽ đợi em nơi ấy , đừng bắt anh đợi lâu nhé anh buồn và nhớ em lắm em yêu ah
gửi tới người anh yêu , những lời xin lỗi muộn màng và nỗi nhớ đến quặn lòng

hotamnuong
18-09-2003, 19:15
anh!!!
xin hãy để em gọi tiếng anh đơn thuần , xin hãy để lời yêu không xuất hiện. anh cũng vậy xin đừng nói tiếng yêu em . Tại sao anh không hiểu cho em . sao anh cứ níu kéo, hay anh biết rằng em là kẻ dễ yếu lòng. Tại sao anh lại cố nhắc đến những kỉ niệm xưa, xin anh đừng làm khổ con tim bé nhỏ của em nữa. bây giờ em đã quyết em sẽ không ngờ nghệch tin anh như xưa nữa. em sẽ không quay lại để rồi lại khóc và lại yếu lòng khi anh nắm bàn tay, lời yêu của anh đã khiến em run rẩy nhưng bây giờ sự run rẩy ấy không còn là hạnh phúc nữa mà nó đã trở thành nỗi sự hãi . em sợ anh lại nắm lấy em trong bàn tay như thuở nào. Không! em không thể là con bé yếu đuối vì yêu anh được nữa, không thể. Vì vậy xin anh đừng cố níu kéo, dù tình ta đã đẹp và nỗi nhớ kia có thực sự tồn tại trong anh em cũng không thể trở về bên anh. hãy buông em ra, buông những kỉ niệm đôi ta ngày nào và xin anh hãy để tình yêu ra đi. xin đừng viết thư cho em nữa , em rất khổ tâm khi đọc những lá thư anh. lần này là lần cuối anh nhé. em chắc anh sẽ sớm tìm và mang đến được những hạnh phúc cho một người con gái khác không phải em . em cũng vậy__ chúc anh hạnh phúc.
một người đã từng yêu anh!!!

vietdaica
19-09-2003, 19:31
em yêu ơi tình đã xa nhưng trong lòng anh vẫn mong chờ , cho dù biết em ko thể tin những lời anh nói , em sợ hãi uh ??? anh hiểu chứ , anh đã làm con tim em đau khổ , ko phải anh muốn làm cho em như vậy , anh muốn em hiểu rằng những lời nói của anh bây giờ dù có khó tin ,dù có dối gian , nhưng đó là tình yêu mà anh muốn gửi tới em TÌNH YÊU CỦA ANH AH những gì anh đã làm bây giờ đây anh phải chịu mất em thật sao , ko đâu anh sẽ ko dừng lại , ko bao giờ
chodù em có căm ghét anh , ko muốn nhìn thấy anh nữa , anh cũng ko dời xa em đâu < dù là trong giấc mơ >
em yêu ! em nghĩ rằng anh sẽ quên em và tìm một tình yêu mới uh , anh đã tìm thấy rồi còn tìm đâu nữa chứ , và em biết anh đã tìm thấy ai rồi đúng ko? một người anh mang nợ cả kiếp này , anh đã hứa sẽ phải trả nợ , món nợ tình em anh sẽ trả , kiếp này anh xin làm nô lệ cho em suốt đời , hãy cho anh làm một người như vậy nhé em , anh van em , đừng để anh bơ vơ khi trong anh luôn khát khao được gặp em , được cùng em sống trong cùng một mái nhà , cùng ăn , cùng chào đón những thiên thần bé nhỏ của chúng ta ,nhé em
hãy tin anh , anh hứa mà , hãy tin anh đi em yêu
trời ơi sao tôi khổ thế này , hãy về với anh em yêu nhé
người thương nhớ em đêm đêm_ VĐC
GỬI TỚI EM NGÀN NỖI NHỚ TRONG ANH , NHỮNG NỤ HÔN ANH NỢ EM BAO NGÀY XA CÁCH
HÃY NHẬN LẤY NHÉ EM YÊU ! EM LÀ TÌNH YÊU ANHKO THỂ ĐỂ MẤT LÚC NÀY
NẾU EM CÒN YÊU ANH , XIN EM HÃY CHẤP NHẬN LỜI XIN LỖI MUỘN MÀNG NÀY
VÀ HÃY TRỞ VỀ VỚI ANH ___ EM NHÉ ANH SẼ ĐỢI ANH

vietdaica
24-09-2003, 19:19
GỬI NGƯỜI GHÉT ANH !!!!!!!!!!!!!!
cún con ah! em có biết em ko trả lời anh là anh buồn lắm ko ? vì sao vậy em , có phải em ko còn tin anh nữa?
chưa bao giờ anh nghĩ là sẽ ko yêu em nữa , những kỷ niệm hiện về như vẫn còn nguyên vẹn như ngày nào chúng ta bên nhau , những lời nói em đã nói với anh , những nụ cười như chỉ là của riêng anh , ko ai có thể làm em cười hạnh phúc đến thế < em đã nói như vậy mà> còn bây giờ , anh còn lại gì , chỉ còn trong nỗi nhớ đến cháy bỏng con tim , em có hiểu anh cần có em bên mình như nào ko ?
em còn nhớ đến anh ko hỡi em yêu dấu ????????????????????? anh hỏi thật đó , hãy trả lời anh dù cho điều đó thật khó nói ra , anh hiểu mà
EM CÒN NHỚ NGÀY XƯA ẤY
ANH ĐỢI ANH CHỜ TỪNG CHIỀU MƯA BÃO
BÂY GIỜ AI ĐỢI EM HỠI EM

hay_ve_voi_anh21
06-10-2003, 21:15
hỗ tam lương ơi?
tại sao em phải đau khổ vì một người đàn ông như vậy nhỉ.nếu người đàn ông của em như vậy
thì em lên vui mới đúng. bởi vì dàn ông như vậy không xứng đáng để em đau khổ
cố lên em nhé
còn những một nửa thế giói đàn ông nưa mà
tha hồ để em nựa chọn mà
thí dụ như..;;;;;;...;;;;

hotamnuong
07-10-2003, 09:24
anh!!
em không phải là khổ vì một người đàn ông, một người đàn ông không thể khiến em khổ, nhưng em khổ vì yêu , vì yêu đấy anh hiểu không? bỏi vì em khi đã yêu ai thì xin yêu hết lòng mình , yêu bằng cả nhiệt huyết của con tim . con tim em khi đã yêu là dành cả cho người yêu, người ta noi khi yêu thì hay mù quáng , đúng như vậy đấy anh ạ , em đã không tỉnh táo trong tình yêu . nhưng lạc lối rồi cũng phải tìm ra một con đường phải không? và em đã tìm ra con đường cho mình.
Cám ơn anh đã an ủi , nhưng em tự biết tim fthấy đường cho minh , nếu anh thực sự là con đường của em thì trước sau gì em cũng đặt chân lên mà thôi.

vietdaica
08-10-2003, 19:38
em yêu ! khi em nói em đã đi nhầm lối ,em có hay anh buồn lắm ko ???? nhầm đường có nghĩa là anh ko có trong tim em uh ??? một chút cũng ko hề có hỡi em ???
vậy mà anh dã yêu như một con thiêu thân , khi tình em đốt anh bùng cháy trong tinh yêu của em , anh nghĩ rằng mình là ngưòi hạnh phúc nhất trên thế gian này vì có một người yêu xinh đẹp và yêu anh bằng cả con tim nồng cháy của đắm say tình yêu!!
khi em ra đi lòng anh chỉ còn lai những lời trách móc vu vơ , ngày tháng bên em anh chỉ biết giận hờn vu vơ , rồi để em ra đi , mang theo mối tình đẹp như một giấc mơ
em !!!!!!!!!!!!!!!!!! nếu em còn yêu anh , hãy về với anh em nhé
gửi em người anh yêu mến nhất trong tim
người ở lại gửi em!!!!!!!!!!!!!!!!!

hay_ve_voi_anh21
09-10-2003, 22:25
HỘ TAM LƯƠNG?? thân mến
em nói đúng , khi đã yêu thì phải yêu hết lòng mình ,bằng cả con tim , chân thành của mình
nỗi khổ của em anh hiểu và rất hiểu ,nhưng con đường phía trước còn dài mà
vậy em hãy cố gắng lên nhé , anh tin rằng con đường để em bước nó sẽ không khúc khỷu như em đã qua
BÂY giò cũng đã muộn anh phải về, không tâm sự với em nhieu hơn đuợc

một lần nữa anh chúc em đạt đuọc những gì mình muốn

có lên nha em

vietdaica
16-10-2003, 21:03
em yêu đã qua bao mùa lá rơi anh vẫn đợi em , em hỏi anh có nhớ em chứ , nhớ đến phát điên lên nè em yêu
hãy về với anh nhé em !!! anh đợi câu trả lời của em đó