PDA

View Full Version : TUI CÓ NGƯỜI YÊU RỒI BÀ CON ƠI HI HI

lsb_cu'li`
07-09-2003, 10:38
nè bà con ơi chúc mừng tui đi nhe tui có người yêu rồi tiêucoi17 đã nhận tôi làm người yêu rồi hi

trích dẫn

binh_ngo_uong_sinh_to: vay ban la nguoi yeu cua toi tu gio phut nay`?
tieucoi17: ok
hi hi tui sẽ đãi mọi người ha ha

bỤiĐờI ĐấTcẢnG
07-09-2003, 11:19
dung la thang ngo an cam lon co khac yau ngay phai con be trong nhu sumo

lsb_cu'li`
07-09-2003, 11:24
né huynh huynh ẳn nói kiểu gì thế hả? tui cáu rồi đó nhé

LSB-Mèo Đen
07-09-2003, 11:29
ái chà , sao thế hả đệ Binh, sao lại đi yêu chú tiểu vậy , đệ ko nghe thấy cái nick nghe kêu thế à, tiểu còi là gì, hic, lại thêm một trường hợp bị gay rồi bà con ơiiiiiiiiiii

LSB-Tế Công
07-09-2003, 11:38
hehehe để tại hạ tính tháng tính ngày xem U có được bạn gái bao lâu nhá hehehe :icon23:

LSB_Chip2stars
07-09-2003, 11:43
Cho D.A chung vui với huynh đài nhé , huynh đài là con trai mà sao nói lời yêu dễ dàng thế , D.A cũng đang thích một chàng trai nhưng tiếc mình là phận nữ nhi không dám ngỏ lời , chả biết có đủ can đảm nữa không đây :love2:

forever
07-09-2003, 16:10
Yêu không nói là tình yêu tan vỡ đó DA ạ ,tại sao cứ phải con trai nói mới được chứ , muội thích người ta cơ mà

Mèo Mù
07-09-2003, 16:19
đúng, yêu là không phân biệt ai ngỏ lời trước với ai, thời buôit bây giờ nam nữ bình đẳng nhưng mà không phải ngừi con zai nào cũng nghĩ là binh đẳng đâu, cho lên uốn lưỡi 7 lần trước khi nói thì bây giờ phải uốn lưỡi 9 lần :wink:

Đạidũng
07-09-2003, 17:07
he he ... hoá ra cái còi nhà ta nó nói thật....nhưng nó cũng bảo binh là người yêu hợp đồng thôi ...đúng không:lol:

cackehoa
07-09-2003, 18:41
Chúc mừng huynh đài, mong rằng huynh đài không bị đá sớm quá trước khi chủ đề này bị xóa nha.

LSB-KieuPhong
07-09-2003, 18:44
Ráng mà chiều theo ý nàng đi sẽ có nhiều kết quả tốt đẹp đấy

lsb_cu'li`
08-09-2003, 11:43
hi hi cám ơn bà con nha tui sẽ nghe theo nhưng gì mà bà con nói để giữ đc nàng hi hi
vo tình viêt:
đúng, yêu là không phân biệt ai ngỏ lời trước với ai, thời buôit bây giờ nam nữ bình đẳng nhưng mà không phải ngừi con zai nào cũng nghĩ là binh đẳng đâu, cho lên uốn lưỡi 7 lần trước khi nói thì bây giờ phải uốn lưỡi 9 lần

không phải là ai cũng đủ can đảm để thổ lọ đâu nhất là con gái nhưng mà nhưng người con gái khi mà thích con trai thì hãy cố làm cho chàng ta hiểu (con trai giờ hiểu nhanh lắm) tạ hạ tin là nêud người đó thích thì sẽ ngỏ lời vì bạn đã tạo cho họ cơ hội mà ha ha`

Mèo Mù
08-09-2003, 15:50
he he, ai bảo con zai bây giờ thông minh lắm hả, chả bít thông minh nhưng chuyện đâu đâu, con gái đứng sờ sờ ra đấy mà thành ra thong manh ý :wink:

tieucoi
08-09-2003, 15:58
trời ơi BINH` có bị gì ko đó chuyện này mà cũng làm ầm lên cả LSB vậy .Làm vậy tui ngại chít quá

lsb_cu'li`
08-09-2003, 17:02
hi hi ngại gì mà gại chứ hả? hi hi là người yêu thì bảo là ngươig yêu chứ bảo là gì bây giờ yêu công khai mà cod gì mà sợ chứ hi hi nhưng mà lúc ấy thích quá nên muốn mọi người cùng chia sẻ mà chẳng nhẽ vui một mình à? phải hông bà con?

Mèo Mù
09-09-2003, 10:32
he, bình theo chủ nghĩa có là phải khoe( có ở đây là có ngừi iu nghen :wink: ), cho lên TC không cần phải xí hổt\ đâu, mà nếu có thì núp sau lưng bình ý

lsb_cu'li`
09-09-2003, 11:39
hihi cái lưng của cô nương liệu có thể che hết đc không mới là chuyện đáng nói hi hi ốc không ,mang nổi mình ốc còn lo đóng cọc cho rêu hi hi

LSB_quận chúa Triệu
09-09-2003, 12:21
Chúc mừng huynh nhé bình huynh ^_^ không ngờ sơn trại nay lại có thêm một cặp tình nhân nữa rùi !!!Sao thời đại này có nhiều người yêu đương qua net thế nhỉ :D :D :roll: :roll: :roll:

lsb_cu'li`
10-09-2003, 15:46
hic nói vậy là quận chúa chúc tại hạ hay là chê tạ hạ tại hạ cũng chẳng biêt . thôi lần sau quận chúa có khen thì khen nhé mà có chê thì cũng chê nhé đừng có lẫn lộn như vậy hic vừa cười đc cái đã hic....

nu_hiep_khong_tinh_thuong
10-09-2003, 20:13
chúc mùng huynh nha muội mong rằng tieucơi17 ko lầm huynh với người khác . mà nè, huynh định đãi mọi người một chầu gì đây??????

LSB_HaiHang
10-09-2003, 20:30
Yêu sớm khổ lắm em ơi Huynh không biết nói thế nào nhưng cũng chúc mừng đệ hãy cố giữ cho tình yêu trong sáng mãi nhé !!!! hi hi hi gong xi gõngi!

hoangtubanggia86us
10-09-2003, 20:39
troi ah
có ng­­­­uo× yeu ma cungk h oe duoc
tui thi lai khongthich nhu the
co cung duoc ma khong co cung duoc ma

Mèo Mù
10-09-2003, 21:03
không phải ai cũng như mi đâu HTBG à, Bình khoe là khoe cho mọi ngừi bít đường mà tránh xa TC không ai được bắt nạt Tc đó, mi chả hỉu gì cả :wink:

lsb_cu'li`
10-09-2003, 22:53
hi hi cám ơn mọi người nhé hhi hi tại hạ có người yêu trên lướng sơn thì phải nói ch mọi người biết để còn chúc mừng chứ chẳng nhẽ lại vui có một mình quên anh em à phải không huynh đệ . tại hạ sẽ đãi huynh đê một bữa tiệc hi

LSB_quận chúa Triệu
11-09-2003, 12:33
Trách xa TC ra àh ??àh bình này chừng nào huynh mới đãi tiệc thế ??Có thể cho muội ăn ké không :D

lsb_cu'li`
11-09-2003, 21:02
hi hi muội nói vậy là sao hi hi huynh mà đãi thì mời cả lưởng sơn chứ . không chỉ riêng mình muội mà tất cả mọi người luôn hi hi phải không mọi người ?

bibi
12-09-2003, 14:23
nè bà con ơi chúc mừng tui đi nhe tui có người yêu rồi tiêucoi17 đã nhận tôi làm người yêu rồi hi

trích dẫn

binh_ngo_uong_sinh_to: vay ban la nguoi yeu cua toi tu gio phut nay`?
tieucoi17: ok
hi hi tui sẽ đãi mọi người ha ha
Có người yêu thích thế hả ban???bao giờ tôi mới có cảm giá như bạn nhi??? Chắc còn lâu lắm hihihi!!!

Đạidũng
12-09-2003, 17:19
báo hỉ....báo hỉ.....
tại hạ sau bao năm mệt nhọc đã tìm được con vợ đi lạc.
vậy ai muốn chia vui xin vào đây:
http://www.thuyhu.com/forum/viewtopic.php?p=156542#156542

Never
12-09-2003, 18:51
Mọi người thi nhau có người yêu vậy cà ..ặc ặc mà chat Ym liên tục bị đưa ra làm trích dẫn thế này là gay go roài :-))

yenthanhdaihiep
16-09-2003, 17:20
Chuyện đồng tính bây giờ là chuyện bình thường mà chúc hai bạn hạnh phúc nhé

Chú Thoòng
17-09-2003, 12:23
hĩ hĩ .. chám qua s. vào đây chơi. bânvtoi . thì chưa. có người iu . vây. mà vào đây cũng ko hoc hỏi được BINH huyng là mấy hixhoix

kieu_phongvk
17-09-2003, 15:47
Tôi đã từng đem lòng yêu tha thiết
Cho nên tôi mới hiểu yêu là gì
Lúc nó đến thì mình đâu có biết
Khi biết rồi thì đã bị nó băt mất đi

Tôi đã từng để tình yêu đi mất
Nên tôi đây mới hiểu mất là gì
Lúc chưa mất thì mình nào đâu biết
Khi tinh ra rồi tình đã mất còn chi

Bibi_Phu_Quan
27-02-2004, 07:41
Có người yêu thích thế hả ban???bao giờ tôi mới có cảm giá như bạn nhi??? Chắc còn lâu lắm hihihi!!!
Đến rồi còn gì ! Phu Quân sờ sờ đây này ! Sướng chưa ! Hết ghen tỵ với mọi người nha ! Thích quá còn gì ! Yêu vợ nhất quả đất !

bibi
27-02-2004, 10:48
8O Nhận k ra ============> té xỉu khẩn cấp. Tự dưng sáng ra mọc ra 1 phu quân trên núi LSB làm bibi tôi sốc quá .
Hay cảm giác có người yêu ==========> sốc?? :ping:

Giang Tiểu Ngư
27-02-2004, 10:58
Tự nhiên có một người chồng sướng thế còn gì nữa...thế mà cứ giả vờ là không thích...thật chẳng hiểu ra làm sao nữa...
Mất công toi từ lâu tôi ôm một cái mộng to lù lù cuối cùng chẳng được cái gì cả...hic...hic

bibi
27-02-2004, 12:06
Sướng đâu chẳng thấy chỉ thấy ==========> SỐC cái đã .
K hiểu cái người lâp ra topic này có thấy sốc k nhỉ ???

Bibi_Phu_Quan
27-02-2004, 12:32
8O Nhận k ra ============> té xỉu khẩn cấp. Tự dưng sáng ra mọc ra 1 phu quân trên núi LSB làm bibi tôi sốc quá .
Hay cảm giác có người yêu ==========> sốc?? :ping:
Ôi trời ơi là trời ! Vợ với cả con ! Chồng lên Lương Sơn mà cũng không biết ! Chết thật ! Hay là vắng chồng một thời gian đã có anh nào trên Lương Sơn nên quên mất chồng rồi ! :ping:

bibi
27-02-2004, 13:04
Chồng hờ chồng hụt gì đó ơi nhận sao được khi cái mặt tự dưng bị sẻ đôi thế kia ??? Còn gì là cửa sổ tâm hồn nữa chứ?

Bibi_Phu_Quan
27-02-2004, 13:19
Chồng hờ chồng hụt gì đó ơi nhận sao được khi cái mặt tự dưng bị sẻ đôi thế kia ??? Còn gì là cửa sổ tâm hồn nữa chứ?
Chồng nào là chồng hờ chồng hụt vậy ta ! Có cần chồng lôi giấy đăng ký kết hôn post lên Lương Sơn cho anh Lương Sơn biết không ? Còn mặt chồng bị xẻ đôi là do trên đường tìm vợ chồng gặp nhiều du côn cướp cạn quá ! Đánh nhau đâm ra mặt trên hơi bị "xí trai" nên phải che lại cho đỡ ngượng ! :D :ping:

bibi
27-02-2004, 16:17
Oaí lại con lôi cả cái gì thía này ??? Giây ĐKKH hả ? có thich k bibi làm cho ca 1 đống có dấu đỏ khác bằng củ khoai đàng hoàng :lol: :lol:
Làm cho cả 1 mớ tha hồ mà đi đổ oan cho người khác cái tiếng phụ tình

Bibi_Phu_Quan
27-02-2004, 16:59
Oaí lại con lôi cả cái gì thía này ??? Giây ĐKKH hả ? có thich k bibi làm cho ca 1 đống có dấu đỏ khác bằng củ khoai đàng hoàng :lol: :lol:
Làm cho cả 1 mớ tha hồ mà đi đổ oan cho người khác cái tiếng phụ tình
Thôi rồi tình hết từ đây ! Biết làm sao đây khi ý nàng đã vậy ! Cuộc tình trôi nổi kiếp phong ba ! Dừng chân giữa chốn Lương Sơn tìm ... vợ ! Đau đời biết thổ lộ cùng ai ! Kiếp giang hồ con gái gian truân !

LSB-Akazumi
27-02-2004, 17:52
Thôi rồi tình hết từ đây ! Biết làm sao đây khi ý nàng đã vậy ! Cuộc tình trôi nổi kiếp phong ba ! Dừng chân giữa chốn Lương Sơn tìm ... vợ ! Đau đời biết thổ lộ cùng ai ! Kiếp giang hồ con gái gian truân !
===> Hát sẩm à ! Nghe chướng tai quá ! Xuống chân núi mà hát ! Trên này không ai nghe đâu !

Bibi_Phu_Quan
27-02-2004, 18:07
Đấy là tâm sự của đệ ! Huynh không hiểu thì thôi ! Chứ không phải đệ đang hát sẩm đâu huynh à !

LSB-Akazumi
27-02-2004, 19:27
Đấy là tâm sự của đệ ! Huynh không hiểu thì thôi ! Chứ không phải đệ đang hát sẩm đâu huynh à !
Thế à ! Đệ thông cảm cho huynh nha ! Huynh nhìn những dòng tâm sự của đệ mà huynh cứ tưởng là hát sẩm ! Hì ! Có gì bỏ qua nha ! Mà đệ lấy Bibi hồi nào mà tất cả anh em trên Lương Sơn không ai biết vậy ta ???

LSB_KhaHan
28-02-2004, 08:38
Đấy đến bằng chứng để CM là người yêu của bibi thôi mà còn chưa có gì vậy mà kêu là PHU QUAN (K hiểu ra làm sao nữa)Pó tay

bibi
28-02-2004, 09:19
Hờ lạ thật đấy tư dưng lại mọc đâu ra 1 phu quân k 1 quá khứ KN nào. Ù thì cứ cho giả định là Phu quân của ta thì cũng nên có 1 bằng chứng rõ ràng chứ ? Chứ huynh cứ nói vậy thì dễ khiến người ta hiểu lầm lắm đó.

LSB-Akazumi
28-02-2004, 14:50
Hờ lạ thật đấy tư dưng lại mọc đâu ra 1 phu quân k 1 quá khứ KN nào. Ù thì cứ cho giả định là Phu quân của ta thì cũng nên có 1 bằng chứng rõ ràng chứ ? Chứ huynh cứ nói vậy thì dễ khiến người ta hiểu lầm lắm đó.
Thôi ! Bibi à ! Lấy quách tên kia cho xong ! Đằng nào muội cũng chưa có chốn nương thân mà ! Nghe huynh đi ! Khi nào cưới huynh sẽ biếu muội 5000 LSD ! :D :D

Bibi_Phu_Quan
28-02-2004, 15:15
Thôi ! Bibi à ! Lấy quách tên kia cho xong ! Đằng nào muội cũng chưa có chốn nương thân mà ! Nghe huynh đi ! Khi nào cưới huynh sẽ biếu muội 5000 LSD ! :D :D
Ông anh Akaterina này nói nghe nuột nhỉ ! Biết là có thể như vậy nhưng mà tại hạ vẫn mong có một ngày Bibi sẽ nhận ra tại hạ là người thuở nào cùng nhau hẹn ước bên Tô Lịch giang !

LSB-Akazumi
29-02-2004, 10:25
Ông anh Akaterina này nói nghe nuột nhỉ ! Biết là có thể như vậy nhưng mà tại hạ vẫn mong có một ngày Bibi sẽ nhận ra tại hạ là người thuở nào cùng nhau hẹn ước bên Tô Lịch giang !
Khớ ! Khớ ! Khớ ! Tại hạ ăn nói vẫn nuột từ bé đấy chứ ! Có phải bây giờ mới nuột đâu ! Khớ ! Khớ ! Khớ !