PDA

View Full Version : con gái trong mắt con trai!!!!!!!!

hong thien bang chu
25-11-2002, 09:32
a di pho` pho` theo ban tang thi bay gio con gai ho "tan tien' qua'" . bay gio` tim` dau ra girl "di nhe noi khe ,cuoi duyen nua " . girl bay gio toc vang hoe ne` . di dung thi ram ram . an mac thi oi thoi " thieu vai cham trong " . girl bay gio su huong "sanh dieu" que' nhieu` . nhieu khi ra duong ban tang nhin thay co girl to son moi "han quoc" mau gi` ma nhin nhu nguoi chet duoi hic hic hic a mem .
noi thiet nha boy chung toi neu de chon 1 ngui nao do thi . boy chung toi chon nguoi thuy mi` net la co . chu khong ai lai di chon girl "sanh dieu " ............. a di pho` pho` muon' noi nhieu` lam nhung "em " so* cac' bac girl noi gian lam` à mén .

LSB_congaiSG
25-11-2002, 12:57
thía cơ àh , nhưng mà nói qua thì cũng phải nói lại , con gái thì như thế còn con trai thì thế nào, CGSG thấy thới buổu này con trai "ỏng ẹo" hơi bị nhiều , đầu tóc thì mướt , bóng loáng , móng tay thì dài thòng , quần áo thì đỏ vàng hồng tím - toàn những màu dành cho con gái , đó là chưa kể cái tính " đa`n bà " ...... tìm đâu hình ảnh một ban trai galang giúp cô ban gái bi sút sên dọc đường , con trai bây giờ chỉ biết galang với bạn gái của mình , còn người khác thì mặc kệ ! CGSG nghĩ các boy muốn có người con gái dịu dàng nết na thuỳ mị thì phải nhìn lại bản thân mình rồi hãy đòi hỏi người khác nha các huynh ! mm nói dzậy đúng ko các tỉ kakakkakakakakakkkakaka?

LSB-NuHiepSiTinh88
25-11-2002, 15:08
yes. giơ 2 tay tan' thành \(^_^)/

Moc Thon Thac Tai
26-11-2002, 03:57
Xè đúng là vơ đũa cả nắm ! Con trai bây giờ muội ra đườing dzòm coi có mấy thằng mặc đồ như muội nói .. ?? Ngừ ta ăn mặc đàng wàng thanh lịch lắm muh .. rõ ràng về cái vụ ăn mặc diêm dúa thì con gái ăn đứt nát bét con trai rùi, đừng cãi cố !
Tới tính tình nháh, con gái đã nhận mình 6 câu như vậy rồi thì làm sao con trai galăng cho được ? Dzòm cái đầu bù xù mắt tái môi thâm là thấy quợn rồi, tới galăng hảh, ngu gì đụng tới bả để bị quang quác céh !
Tui nói đúng ko các bác con trau cho tràng pháo tay đi nào !

TayMonKhanhKK
26-11-2002, 09:56
hoan hô hoan hô

bốp bốp bốp bốp bốp bốp bốp bốp bốp bốp bốp bốp

thấy tui vỗ tay lớn ghê chưa

LSB_congaiSG
26-11-2002, 11:42
ặc ặc này huynh TMK , huynh có nhìn kĩ chưa mà nói vậy thía , ko lẽ mm nói oan cho các huynh áh , còn chuyện con gái của tụi muội ăn mặc thía nào , son phấn ra sao , đó là quyền của tụi muội mà , con gái thì có quền diện , con gái quần này áo kia ko ai nói , chứ con trai mà diêm dúa , công tử bóng loáng quá thì sến lắm huynh àh, mà nói dzì thì nói , tụi muội thế đó , các huynh thương được thì thương , yêu được thì tụi muội cám ơn , còn ko thì tránh các cô bé đấy ra chứ đừng phê phán nhiều quá coi chừng vơ ngay người như thía đó vì vốn dĩ " ghét của nào trời trao của đấy" mà kakakakkakkakkakakakkakakakakkakakakaakkakakakakak akakakakakakkakakakakakkaakakkakakak!

BaoTuDau
26-11-2002, 12:16
Thiếu gì con gái chả thèm trang điểm gì hết trơn. Tui thấy con gái trang điểm chứng tỏ là có chăm sóc đến mình. Chứ để cái gì hữu xạ tự nhiên thấy tóc tai loạn xạ, râu tóc mọc tùm lum thấy ghê quá hà.

Moc Thon Thac Tai
27-11-2002, 02:19
Ok, trang điểm là quyền của con gái, tui đâu có cấm, nhưng đừng có diêm dúa quá, ok ?

LSB_congaiSG
27-11-2002, 14:26
ặc ! ông này lãng xet nha , trang điểm thế nao là quyền của mỗi người mà , mỗi người đều có cách nhìn riêng ma , có thể với ông thì xấu nhưng với bồ người ta là đẹp thì seo??????

BaoTuDau
27-11-2002, 14:57
đúng rùi. đã yêu nhau thì trang điểm hay không không quan trọng. mà ghét nhau thì có trang điểm hay không cũng không quan trọng nốt.

Moc Thon Thac Tai
28-11-2002, 02:14
ặc ! ông này lãng xet nha , trang điểm thế nao là quyền của mỗi người mà , mỗi người đều có cách nhìn riêng ma , có thể với ông thì xấu nhưng với bồ người ta là đẹp thì seo??????

Heheh .. chắc cô này trang điểm dữ lắm nên mới phản ứng dử dội như dzậy ! Kekek .. Nhưng cái đẹp khi trang điểm chỉ là giả tạo thui, con gái để nguyên xi mà vẫn đẹp mới là xịn !

LSB_congaiSG
28-11-2002, 11:00
hii2hì chuyện CGSG trang điểm thế nào là chuyện của CGSG mà , có điều ko fải CGSG phản ứng cho CGSG đâu ,vì CGSG đâu có trang điểm đâu , điều này có thể hỏi langtuthusinh mà ,he gặp CGSG rùi á , có điều CGSG công nhận với BaoTuDau đó " yêu nhau quả ấu cũng tròn , ghét nhau quả bồ hòn cũng thành méo " nên các huynh đừng phiến diện quá mà , mỗi người có một sở thích riêng , mình đâu thể thay đổi được suy nghĩ của người ta á !

BaoTuDau
28-11-2002, 11:16
Hehe, thế hôm nào congáiSG quẳng một cái ảnh lên đi để mọi người được chiêm ngưỡng dung nhan CCSG coi có thật không nhé, chớ hỏi langtuthusinh không được khách quan lắm.

LSB_congaiSG
28-11-2002, 13:49
hihiìh thía thì hơi khó nha , vi CGSG ít chụp ảnh la9'm chi có cái hình chụp hum đám cưới thui , nhưng lai chụp chung mat roài , hehehe làm sao đây hả ???????? với lai ảnh của CGSG cũng có trong hiệp ảnh cung rùi mà quăng lên chi nữa hê hê hề

BaoTuDau
28-11-2002, 19:16
Nói jậy là CGSG có chồng rùi hử? Đáng tiếc đáng tiếc.

Cái gì kêu bằng hiệp ảnh cung?

SPY
28-11-2002, 19:52
Hơ hiền huynh hiểu wá rùi dó BaoTuDau ạ anh dám cưới thui chứ có phải là dám cưới của CGSG dâu hì hì dúng ko hã CGSG

Bất Ảnh Vô Hồn
28-11-2002, 22:14
Ui ai nói cũng đúng hết á,con trai zdới con gái bi giờ kiếm người nào hiền hiền cũng khó thí mồ,nhưng mà muốn kím thì.........ehehehe LSB muôn năm. :cheers:

LSB_congaiSG
29-11-2002, 08:16
ừ, SPY nói đúng đó, hình chụp hôm đám cưới , chứ ko fải đám cưới cua CGSG ma`, CGSG mới có 20 ah`, cưới chi sớm dzạc, ma91c công dzìa nhà bế con hehehehehehheheh!

LSB-Huy_Aka
29-11-2002, 10:32
ừ, SPY nói đúng đó, hình chụp hôm đám cưới , chứ ko fải đám cưới cua CGSG ma`, CGSG mới có 20 ah`, cưới chi sớm dzạc, ma91c công dzìa nhà bế con hehehehehehheheh!
Úi thế á ! hờ hờ....nhưng theo huynh thì có thể cưới sớm nhưng ko cần đẻ gấp cũng được cơ mừ hì hì .Muội ưng ý ai thì cứ cưới liền tay nhé ko cần băn khoăn gì cả đâu....Ta ko nên hoãn cái sự sung sướng đó lại ...Phải ko các huynh đệ ...:) :35: :)

LSB-Huy_Aka
29-11-2002, 10:32
Úi thế á ! hờ hờ....nhưng theo huynh thì có thể cưới sớm nhưng ko cần đẻ gấp cũng được cơ mừ hì hì .Muội ưng ý ai thì cứ cưới liền tay nhé ko cần băn khoăn gì cả đâu....Ta ko nên hoãn cái sự sung sướng đó lại ...Phải ko các huynh đệ ...:) :35: :)

BaoTuDau
29-11-2002, 12:44
Hơ hiền huynh hiểu wá rùi dó BaoTuDau ạ anh dám cưới thui chứ có phải là dám cưới của CGSG dâu hì hì dúng ko hã CGSG

Jậy mà tui còn tưởng là đám cưới của CGSG nữa. Nếu CGSG chưa đám cưới thì cũng hơi đáng tiếc.

LSB_congaiSG
29-11-2002, 13:10
hihhhih CGSG cũng muốn cưới lắm chứ nhưng chac tai CGSG dữ quá nên ko ai dám rước hết , nên đành o một mình đến khi nào có người rước vậy hihihhihihhhihhi

SPY
29-11-2002, 21:59
É trùi ui CGSG giữ hã có bằng sư tử hà dông ko nếu mờ hơn thì nhớ nói cho SPY bít nha nhưng mờ xa wá hà SPY ỡ hà nhội mờ ko sao vẫn còn gần chán hì hì

BaoTuDau
29-11-2002, 23:26
hihhhih CGSG cũng muốn cưới lắm chứ nhưng chac tai CGSG dữ quá nên ko ai dám rước hết , nên đành o một mình đến khi nào có người rước vậy hihihhihihhhihhi

Người rước nhưng lại trùng với mấy loại người đáng ghét mà CGSG liệt kê ra thì có được hông?

LSB_congaiSG
30-11-2002, 08:37
oái kiểu đấy thì chết CGSG mất DBT ơi , đừng thía chớ tội ngiếp CGSG mà hahhahhahahhhaa

LSB_soujiro_seta
30-11-2002, 13:48
bảo người ta đừng thía mà mà lại cười hahhahaha , thật tui cũng không hiểu cô nương CCSG ra làm sao nữa :)

BaoTuDau
30-11-2002, 21:21
Tui thì yếu như sên nè nên không vũ phu được, bị đau dạ dày nên không rượu chè được, hay quên nên không tiểu nhân được, tiêu tiền như rác nên hông chi li được, hình dung xấu xí nên cũng không hào hoa phong nhẽ được. Jậy là CGSG khỏi sợ nha.

hehehehe.

SPY
01-12-2002, 12:51
toài ơi hiền huynh quảng cáo thế các mm ở diễn dàn trọn huynh hết giáo thì dệ với mọi ngừ khác thì sao

BaoTuDau
01-12-2002, 13:28
bảo người ta đừng thía mà mà lại cười hahhahaha , thật tui cũng không hiểu cô nương CCSG ra làm sao nữa :)

Đúng là tụi con gái ai cũng vậy hết mm nhờ? Không tài nào mà hiểu được.

LSB_congaiSG
01-12-2002, 15:11
nay` SPY , DBT là của CGSG mà , ai chọn được hả , hi`ih`ihih` trong tay quan là của quan áh , DBT tình nguyện theo CGSG rùi mà, hổng ai được dành nữa àh nha !

BaoTuDau
01-12-2002, 15:28
Ngộ Không đâu, kíu sư phụ với!!!

SPY
01-12-2002, 15:33
hi` hi` thế thì CGSG phải nhắn tin chi hết các mm trong trại di nguy hiểm lắm dó

LSB_congaiSG
02-12-2002, 15:45
nếu thế thì CGSG chỉ cần post len muc này 1 bài thông báo DBT là của CGSG la được ma` , nha91n tin chi dđến từng người , CGSG làm sao nổi hihihihhhhi

LSB-Huy_Aka
02-12-2002, 15:48
Thôi....thế là thêm 1 đệ ko qua nổi lưới tình....
Chậc chậc ....thiện tai , thiện tai...

LSB_congaiSG
02-12-2002, 15:53

nay` , vậy hoá ra DBT hổng chịu theo CGSG hả , hix hix hix hix dzậy mà CGSG tưởng DBT đồng ý đi theo CGSG dzia` nhà rùi chứ ooaoaoao aooaoaoaaooaooaaoaao

LSB-Huy_Aka
02-12-2002, 16:02

nay` , vậy hoá ra DBT hổng chịu theo CGSG hả , hix hix hix hix dzậy mà CGSG tưởng DBT đồng ý đi theo CGSG dzia` nhà rùi chứ ooaoaoao aooaoaoaaooaooaaoaao
Hừ , thế hoá ra mm là ma nữ đi lung lạc BTD bắt về nhà ăn thịt ư?
Có đúng thế ko nhỉ ?
eO uI , sợ quá !

BaoTuDau
02-12-2002, 17:14

Thôi thôi đừng khóc nữa CGSG à. Bất quá BTD không làm Đường Tam Tạng nữa. Đi làm đại vương yêu quái cũng hay phết.

LSB_congaiSG
02-12-2002, 20:01

Hừ , thế hoá ra mm là ma nữ đi lung lạc BTD bắt về nhà ăn thịt ư?
Có đúng thế ko nhỉ ?
eO uI , sợ quá !

hihi`hih`ihi`h huynh ui! chu*` mm muon ba('t huynh đuoc ko vay? thit huynh chac ngon lem' ah'''''''''''' hihihhihihi noi la` chay? nuoc mie^'ng roai` !

LSB_congaiSG
02-12-2002, 20:05
hihhihihhi DBT oi la DBT , dza^y la` ki` nay đong y' dzia` nha CGSG rui` nha , thui CGSG chuan bi pho`ng , giu*o*ng go^'i chie^u' cho DBT đay hih`ihi`hih`h`

SPY
02-12-2002, 20:21
Troài thế có cho huynh dệ trong trại dược uống rượu ko thế hay là chỉ dắt nhau về thui thế 2 ngừ

BaoTuDau
02-12-2002, 21:25
Báo mỗ gạt lệ kính các huynh đệ LSB mỗi người một chung. Ặc ặc, CGSG đừng kéo dây xích mạnh vậy, uống xong là đi zìa liền mà.

hong thien bang chu
03-12-2002, 08:44
theo các huynh đệ thì nghĩ vậy chứ !!!theo tiểu đệ thì tuỳ theo cách nhìn nhận của chính mình thui!!!nhưng cái trò mà con gái đang làm bây giờ thi đệ phản đối !!!tmk nói đúng đấy chứ !!!đệ ủng hộ hai tay đó!!!

LSB_congaiSG
07-12-2002, 11:03
hahahahhahahhahahahahhaahahahahahahhahhahha này DBT ,CGSG cho DBT uống ít thui ,ko thì CGSG tối nay phải vìa hầu hạ DBT àh,nôn oẹ tùmlum ,kinh lém hhahahahahhahhahahahahahhahah

BaoTuDau
07-12-2002, 12:44
Yên tâm đi CGSG à. Báo này có cách ép rượu chảy ra ngoài ngón tay, một ngàn chung không say. Mà không say thì không được hầu hạ à CGSG? Chả trách trên đời nhiều người say thế.

gio_nay_em_lam_gi
20-03-2004, 20:36
nói chung là con trai con gái thì đều phải có nhu cầu làm điệu thôi nhưng đưng có điệu quá là đc còn sành điệu thì cũng đừng khác người quá thế thôi làm đẹp là quyền của mọi ngườimà

blackstreetboys
02-04-2004, 14:19
con gái ko trang điểm thì thấy bình thường nếu trang điểm vào thì trên xinh luôn