PDA

View Full Version : Tình nghĩa đôi ta chỉ thế thôi sao?

Bachlongdietta
01-09-2003, 21:31
Em xaaaaaaa......................

Có lẽ lá thư này đến với em cũng là lúc tình yêu của chúng mình đã vỗ cánh bay xa để lại nơi con tim mồ côi một không gian tối tăm mù mịt. Anh không còn biết được nữa mình sẽ viết cho em những gì đây khi con tim yêu của em đã thuộc về người khác. Tình yêu mang nhịp đập của con tim đã đi vào hư vô rồi chăng? Tất cả đã chìm vào quên lãng thật rồi sao? Có lẽ trái tim vô tình của em đã lạnh giá khi nghĩ đến một tương lai trong giả tưởng, chạy theo một bóng hình trong mơ mà mãi mãi chỉ là ảo mộng. Anh yêu em cuồng say, có lúc tưởng chừng như chỉ có mình em trên cõi đời này thôi vậy, thế mà duyên chúng mình ngắn ngủi vậy thôi sao? Chẳng lẽ anh đã yêu lầm thật chăng.............
Chia tay em chia tay hoàng hôn, chia tay em ............ câu hát đó dường như vẫn vẳng đâu đây đưa anh đến một cuộc đời thanh thản. Dù sao cũng cảm ơn em đã như vậy, đã thức tỉnh được con tim dại khờ mù quáng mà anh đã một thời tưởng như không bao giờ tỉnh ngộ.
Vĩnh biệt em.

Bachlongdietta
01-09-2003, 21:38
Chẳng lẽ cuộc đời này lại vô vị như vậy sao?
Hãy bình tĩnh và suy xét mọi chuyện, chẳng có gì làm ta thất vọng mãi cả. Mỗi lần vấp là một lần bớt dại mà. hãy tự tin lên nhé.
Chúc huynh đệ sớm tìm được người bạn đời lý tưởng nhé.