PDA

View Full Version : Em ở đâu. Anh mong đợi em mon moi

Bachlongdietta
01-09-2003, 20:24
Em yeu!!!!!!!!!!!!!!!

Có lẽ cả một đời này anh sống trong cảnh hoài mong chờ đợi. Em đã ra đi khi con tim anh đang dâng trào một tình yêu mãnh liệt và quay cuồng, sao em không hiểu cho anh? Tình yêu của anh dành cho em là mãi mãi, không bao giờ đổi thay, anh yêu em với lòng chân thành ko lừa dối, tại sao vậy, tại sao lại như vậy với anh? Từ khi yêu em, anh đã mạnh mẽ lên, đã tự tin lên mà giờ đây anh dường như suy sụp tất cả, chẳng lẽ tất cả đã chấm dứt khi bước chân em quay đi cùng người sao? Nhưng anh vẫn tin một ngày nào đó em trở lại, dù cho có tiều tuỵ đến mấy, hay đau khổ đến đâu anh cũng vẫn dang rộng đôi tay đón nhận. Anh sẽ tha thứ cho em, sẽ vậy đó, bởi vì anh luôn tâm niệm một điều rằng lòng rộng lượng sẽ tạo ra một con người mới tốt đẹp hơn, em sẽ như thế nhé....
Anh vẫn mong đợi em mòn mỏi đó. Hãy quay về với anh đi em.

Bachlongdietta
01-09-2003, 20:42
Em oi!!!!!!!!!!

Thế là chúng mình xa nhau thật rồi sao? Chẳng lẽ không gì có thể cứu vãn được nữa sao em? Từ ngày yêu nhau đến nay đã được gần ba năm rồi mà chưa một lần cãi vã, và cũng chưa một lần hờn giỗi đúng không em? Nhưng chỉ khi đụng chạm đến danh dự thì mọi việc dường như đã rất tồi tệ, em đã làm cho anh không còn một chỗ dựa dù chỉ là một góc trong trái tim em, anh dường như đã không thể đứng vững khi nghe em nói những điều đó, em thật tàn nhẫn đó... Rồi thời gian cứ thế trôi đi, con tim tổn thương giờ đây đã bình phục nhưng tất cả đã hết thật rồi, em đã ra đi không bao giờ trở lại, một người con gái mãi mãi anh chỉ giữ được bóng hình thôi.
Vĩnh biệt em, mối tình đẹp nhất của đời anh.

shock2002
01-09-2003, 21:21
Em chẳng biêt' nữa nhưng những gi` ma` Em đã lam` đôi' vơi' Anh thật sự la` rât' tôi` tệ hay sao ? Giơ` đây mỗi đưa' co' môt cuộc sông' riêng , va một con đương`minh`đã chọn lựa , nhưng luc' nao` Em vẫn luôn nhơ' đên Anh ...... Bây giơ`giữa chung' ta đã co' một khoảng cach' .... va` Em biêt' cai' khoảng cach' đo' rât' kho' co' thể xich' lại gân` nhau , nhưng Em luôn mong muôn' một điêu` răng` Anh hăy bỏ qua tât' cả những gi` ma` Em đã lam` tổn thương đên' những tinh` cảm chân thanh` ma` Anh danh` cho Em .....va` hãy để lại trong long` minh` một chut' tinh` cảm tôt' đẹp danh` cho Em .

shock2002
01-09-2003, 21:37
Anh co' thể lam` được điêu` đo' hay sao ? Anh tin răng` Anh sẽ bỏ qua tât' cả những lỗi lâm` của Em trong qua' khư' để minh băt' đâu` lại tư đâu` chư' ? Em biêt' tinh` cảm ma` Anh danh` cho em thật sự rât' chân thanh` nhưng Em khong thể ....không thể băt' đâu` lại tư` đâu` vi Em không con` xưng' đang' vơi' Anh nữa rôi` ...hãy quên Em đi Anh nhe' . Luc' nao` Em vẫn luôn tin răng` một ngươi` tot' như Anh chăc' hẳn sẽ tim` được một ngươi` con gai' hơn Em ma` ....Hãy coi những kỉ niệm cũa chung' minh` như một cơn gio' thoảng qua , va`như một cơn mưa rao` chợt tạnh ...
tạm biệt Anh ....

Bachlongdietta
02-09-2003, 20:06
chẳng có gì là vĩnh cửu cả, con người cũng vậy. Tình yêu do con người sinh ra nó, nó sẽ tự tan biến khi chúng ta không còn nữa, muội hy vọng rằng huynh sẽ quên đi tất cả để làm lại từ đầu nhé, đừng phí thời gian vô ích huynh nhe.
Sư muội mến huynh.

Bachlongdietta
02-09-2003, 20:10
Cảm ơn anh, một con người rộng lượng và khoan dung. Giá mà em có một người như anh yêu thương chắc đời em sẽ chẳng còn gì phải buồn nữa. Qua thư anh em cũng thấu hiểu được phần nào về tình yêu thực sự. Phức tạp lắm phải ko anh
Em của anh!!!!!!